Toàn quốc: Thanh lý 04 nước hoa Pháp: Evidence Yves rocher NEW 50ml 540k; chanel xanh; kenzo; dior

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi hoanghonxanh, 26/6/2014.

1. hoanghonxanh

hoanghonxanh Bắt đầu tích cực

Mình cần để lại 1 số nước hoa Pháp không dùng đến (tất cả đều mua tại Pháp và hiện mình đang ở Pháp; Nước hoa Pháp thì đảm bảo mùi hương chuẩn nhất và bám mùi lâu, nên các mẹ đừng so sánh với nước hoa mua tại Mỹ nhé. 1 số chai còn hóa đơn, 1 số thì mua để dùng nên m k giữ). Các mẹ yên tâm nước hoa mình đều mới mua cả vì mình cũng mới sang Pháp từ đầu năm :D
    1. 01 chai Eau De Parfum Evidence 50ml của Yves Rocher (Pháp) fullbox & new thanh lý giá 540K (=giá web sau khi giảm 50%). => ordered

2. Chanel chance EDT xanh 100ml (đã dùng khoảng 1- 2ml; còn box) giá web 99.5E => thanh lý 2tr2
    http://www.sephora.fr/Parfum/Parfum-Femme/CHANCE-Eau-Fraiche-Eau-de-Toilette/P96029

Có mẹ hỏi mình CODE chai Chanel nên mình cũng up luôn cho các mẹ ạ, mình k biết check code thế nào vì mình mua bên này rất yên tâm và ng Pháp ngta cũng k biết check code (mấy bà giáo của m không biết và cũng chả check bao h). túm lại trên vỏ hộp có các code số sau: 3145891364200 ; ngoài ra trên thân chai khắc 7302 khớp vỏ hộp in dập chìm; góc bên trái đáy hộp là số 136.420

3. Kenzo flower in the air 50ml EDP, thanh lý 1 trong 2 chai dưới (vì chai còn lại để dùng @@)
    1 chai đã dùng khoảng 1-2ml còn box => 1tr5 (box còn tem chống trộm vì mình mua tại của hàng)
    1 chai NEW nhưng k có box @@ => 1tr5 (do mình mua tách coffret)
    http://www.sephora.fr/Parfum/Parfum-Femme/FLOWER-IN-THE-AIR-Eau-de-Parfum/P1498002

4. Coffret Miss Dior Prêt À Offrir - Eau De Parfum 50ml (NEW và có hộp quà tặng của Dior đi kèm, hàng limité hiện web đã hết, thanh lý do mua nhầm ) => 2tr1

link chai thường không có hộp quà tặng Dior http://www.sephora.fr/Parfum/Parfum-Femme/Miss-Dior-Eau-de-Parfum/P435002

(chai của mình là hộp nơ trắng nhé)

Ai có nhu cầu comment/pm web , facebook hoặc viber (+33 7 81 87 71 71) mình nhé, mình sẽ gửi từ Pháp về VN, mọi ng qua nhà mình ở Hà Nội hoặc TP Hồ Chí Minh lấy trong tháng 7. Nước hoa mình đảm bảo Made in France và mua tại sephora.fr; marionnaud nhé.
    Merci các mẹ đi qua đị lại up hộ mình nhé :D

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoanghonxanh
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 23/7/2014
    InBank thích bài này.
  2. Bé Anna

Bé Anna Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý 04 nước hoa Pháp: Evidence Yves rocher NEW 50ml 540k; chanel xanh; kenzo; dio

nhìn đẹp quá nhỉ, nhưng bạn ở Pháp bán về VN thế này thủ tục nhận hàng hơi phức tạp ấy

hoanghonxanh thích bài này.
  3. hoanghonxanh

Ðề: Thanh lý 04 nước hoa Pháp: Evidence Yves rocher NEW 50ml 540k; chanel xanh; kenzo; dio

thanks mẹ nó; mình nghĩ cũng k phức tạp gì cả vì chú dì mình đang đi du lịch Châu Âu nên mình sẽ gửi nhờ về Hà Nội hoặc Hồ Chí Minh nếu các mẹ nhận order; các mẹ nhận hàng tại nhà mình ở Việt Nam cho yên tâm :D; giá mình để lại mình nghĩ cũng là giá tốt hihi. Các mẹ không phải chịu bất cứ chi phí gì thêm cả

4. Nato1312

Nato1312 Thành viên sắp chính thức

Chúc bạn thanh lí nhanh. Mình thích nước hoa lắm nhưng số lượng gần 30 chai rồi. Mua nữa chắc chồng đuổi ra khỏi nhà . Hic

hoanghonxanh thích bài này.
  5. hoanghonxanh

Merci mẹ nó. Mẹ nó có tới 30 chai rồi thì thôi; mình thấy dùng mãi chả hết 1 chai mà phụ nữ thì cả thèm chóng chán, cái j cũng thích, nhiều khi mua về để ngắm :D; bên Pháp này nó lại chả bao h bán loại mini mấy nên thích dùng nhiều thì tốn quá cơ

6. hoanghonxanh

Cac me ngoai pm thi up ho minh voi nha. :d merci ca nha.dao nay m di choi k co mang nen neu tra loi pm cham cac me thong cam nhe :)

7. hoanghonxanh

up up up :)) je vous souhaite une bonnes journée:p

8. hoanghonxanh

sạo này e bận quá, up tiếp cho các mẹ lựa chọn; đã có mẹ order... :)
    Chúc các mẹ 1 tuần vui vẻ