Thanh lý 1 tủ giày gỗ xoan 1m2x1mx35 , 1 kệ tivi 1m2x55x38 , các mẹ trả giá thoải mái nhá

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Timmysweetie, 24/2/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Timmysweetie

Timmysweetie Thành viên tích cực

Dear các mẹ,
    Em sắp đến ngày vỡ chum, ở nhà nhiều, đi đi lại lại lại nổi hứng thay đổi nội thất nhà. AX nhà em nhất quyết ko đồng ý, nhưng nịnh mãi bảo là thanh lý cái cũ đi mua cái mới thì mới xuôi xuôi. Các mẹ có nhu cầu ủng hộ em để em rước em tủ giầy to hơn và kệ tivi to hơn về nhà nào
    Em ko đưa ra giá cụ thể, các mẹ quăng bom thoải mái, hợp lý thì em thanh lý ạ. căn bản em chả biết bán bao nhiêu cả. Lưu ý là em ko vận chuyển được các mẹ nhé. Nhà em ở đường Đê La Thành, có nhiều xe 3 bánh lắm, các mẹ tha hồ gọi chở hàng

1. tủ giày
    Cách đây nửa năm mua ở promart ạ. Lúc đấy thay tủ từ cái 80cm lên 1m2 , cứ nghĩ là đủ rồi thế mà vẫn chật ạ. em quyết định đóng cái dài hơn ,hix mà phải chờ các mẹ mua giúp thì mới đc đóng ạ. huhu .
    Tủ nhà em màu y hình luôn nhá. gỗ thì 1 là xoan đào , 2 là thông lào, em ko nhớ rõ chính xác và cũng ứ biết nhìn gỗ, nhưng tóm lại là gỗ tự nhiên và chỉ 1 trong hai loại trên thôi
    kích thước dài 1m2 , cao 1m , sâu 35 cm
    Promart vẫn đang bán loại này đây ạ. link đây ạ , giá em mới mua là 2670k

http://promart.com.vn/catalog/p-3265

2. Kệ tivi
    Kệ này là gỗ công nghiệp thôi ạ , dài 1m2, cao 44cm, sâu 38 cm, có chỗ để đầu và 2 ngăn kéo các mẹ để đĩa dvd và các thứ linh tinh thoải mái. em cìũng mua đc nửa năm rồi, có vài vết xước bé vì là gỗ dán nên ko tránh khỏi đc .
    Hình đây ạ

Nhà em ở 170 Đê la thành. SDt 0912344560. Em bị mất ngủ nên hay để silent, các mẹ gọi ko đc thì cứ sms hoặc pm trên diễn đàn nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Timmysweetie
    Sửa lần cuối: 25/2/2013
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.