Hà Nội: Thanh Lý 2 Hộp Viên Sủi Giảm Cân Crystal Slim & Shining Tablets!

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi hailinh789, 1/3/2021.

1. hailinh789

hailinh789 Thành viên chính thức

Chắc hẳn nhà mình nhiều mẹ có nhu cầu giảm cân sau Tết đúng không ạ? Những năm trước cứ sau mùa Tết là y rằng số cân em lên ầm ầm, thịt thà rồi bánh chưng ngon quá ko nhịn được mồm hihi. Gần cuối năm có lần được "khen nhẹ" béo khỏe béo đẹp nên em quyết định giảm cân.
    Sau khi dùng hết 2 liệu trình viên sủi giảm cân Crystal Slim & shining tablets thì em giảm đc 4kg, kết hợp thêm cả chế độ ăn uống ( ăn ít tinh bột, nhiều rau củ quả, uống 2-3l nước mỗi ngày ) hơn tháng nay ko uống nữa mà vẫn giữ dáng lại đẹp da.
    Do mua nhiều dùng ko hết, hiện em còn 2 hộp mới chưa khui muốn pass lại, giá yêu thương 1 triệu/2h ( giá gốc 650k/h ) thông tin sp các mẹ có thể tham khảo ở đây cho chuẩn ạ https://www.facebook.com/crystalslimshining/ Mẹ nào cần hỏi j cứ cmt, em rep nhiệt tình ạ. Cảm ơn cm

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hailinh789
    Đang tải...

2. thucphamsachlily

thucphamsachlily Thành viên mới

có thể cho mình xin hình ảnh được không bạn?
    mình béo hơn chục năm rồi có hiệu quả ko nhỉ??

3. Fitfood VN

Fitfood VN Thành viên chính thức

2 liệu trình là bao lâu vậy bạn? 1 hộp viên sủi giảm cân Crystal bao nhiêu viên và có dễ dùng không ạ?
    Em bị bệnh dạ dày liệu có dùng được không?
    sau khi dừng thì không bị béo lại đúng không ạ? Mệt mỏi vì cơ thể không chịu nghe lời quá

hailinh789 thích bài này.
  4. thaotrang1104

thaotrang1104 Bắt đầu tích cực

Viên sủi giảm cân Crystal này đây ạ, em cũng đang dùng sang tới liệu trình thứ 2 đây, tiếc là em mua 1 lúc 4 hộp từ mới đầu mà cân nặng cũng giảm được kha khá rồi nên chắc dùng hết liệu trình này nữa là ngon lành cành đào, chứ giá chủ top pass em thấy cũng được ạ, dù sao cũng là mới tinh mà, lo gì, nếu m đang có ý định thử thì mua của bạn top cũng oki nhé.
    E cũng béo lâu rồi nhưng dùng vẫn hiệu quả mà, hết 1 liệu trình giảm được 3kg ạ
    Nhớ như chủ top nói nên uống nhiều nước lọc, nước hoa quả, kiểm soát cả ăn uống, tăng thêm tập luyện để hỗ trợ nữa là oki

5. linhlinh_lung

linhlinh_lung Thành viên đạt chuẩn

Có bác nào tăng cân quá nhanh xong lúc giảm cân xuống cái bụng nó vẫn to thù lù như em k? Sờ vào bụng cứng ngắc luôn chứ kp nhão nhão mỡ.
    Kb có p là bị xổ bụng k vậy chị em???
    Có ai có cách khắc phục k máhc em với huhu.
    Em tập theo bà chloeting ngót 1 tháng mới đc vầy á mà cái bụng dưới nhìn muốn chán thật sự.

6. Sữa Gạo Lứt Koshi

Sữa Gạo Lứt Koshi Thành viên sắp chính thức

Theo kinh nghiệm tập gym bình thường r ăn kiêng các kiểu thì bụng dưới sẽ k giảm bằng phẳng với bụng trên đâu bởi vì lục phũ ngủ tạng nằm đó r. Khi nào mà tập như gymer có múi luôn á mới có khả năng bụng bằng phẳng b ạ :)

7. hailinh789

Dạ mỗi liệu trình là dùng 2 hộp ạ, mỗi hộp là 18 viên, ngày dùng 2 viên mom nhé.
    Mỗi lần thả viên sủi vào 100ml nước lọc là uống được rồi, siêu dễ uống ạ
    Bị bệnh dạ dày dùng thoải mái mom ơi, nhớ là uống sau khi ăn khoảng 30' nhé.
    Những ai có tiền sử bệnh tim mạch khi sử dụng viên sủi giảm cân Crystal slim & shining tablets này còn giúp điều hòa tim mạch khí huyết nữa đấy ạ

8. rausachcolan

rausachcolan Thành viên mới

Có chị nào có phương pháp giảm bắp tay không ạ??? Người em nhỏ nhỏ thôi ạ, chân với phần tay nhỏ nhưng bắp tay lại to vĩ đại
    Em đã bôi kem tan mỡ, đi spa đánh chỉ được vài tháng ấy rồi lại hồi lại, ăn kiêng giảm cân thì lại giảm cả người cả mặt chứ chẳng được riêng nó, em có cái bắp tay to làm người kiểu tam giác lộn ngược ấy, em tính đi hút mỡ bắp tay mà thấy có chị đi về miêu tả cả tuần k làm được gì nên hãi lắm, chị nào có pp gì giúp em với ạ, em tính đi chụp váy cưới mà bắp tay to mặc váy cưới thảm hoạ vô cùng, em cám ơn mọi người ạ

9. GS Imunostim Junior

GS Imunostim Junior Thành viên sắp chính thức

giảm cân mà lại đẹp da nữa á
    sao nghe sai sai vậy nhỉ
    giảm cân thường da bớt độ căng bóng đi thì đẹp nỗi j nhỉ :wasntme::wasntme::wasntme:

10. hailinh789

Thật như ban ngày luôn mom ơi. Bởi vì là trong thành phần của viên sủi giảm cân Crystal slim & shining tablets có chứa các loại: vitamin B2, niacin, hyaluronic acid, low molecular fish collagen giúp hỗ trợ sự thay đổi tế bào và duy trì collagen, giúp bảo vệ tính toàn vẹn cấu trúc da, nuôi dưỡng da căng bóng, làm mờ thâm nám sạm và chống lão hóa hiệu quả nữa đấy mom ạ

11. canlamgiadinh

canlamgiadinh Thành viên chính thức

Em đang dùng viên sủi giảm cân crystal này đó ạ, dùng hiệu quả lắm các chị ạ, mới uống hết 2 hộp mà thấy khá khẩm lên nhiều lắm rồi
    - giảm đc 3,5kg
    - cảm thấy người nhẹ nhõm hơn
    - thanh lọc cơ thể
    - giảm được 4cm v2
    - nghe nói mờ đc thâm nám, em cũng đang hóng điều này, còn về da dẻ em cũng thấy tươi sáng hơn 1 chút
    Chủ top @hailinh789 check tin nhắn giúp em, em chốt lấy ạ