Hà Nội: Thanh lý bộ nồi cao cấp made in Thổ Nhĩ Kỳ, mới 100%, cực đẹp và bền đây ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi chicken81, 18/10/2015.

1. chicken81

chicken81 Thành viên rất tích cực

Công ty em mình chuyên cung cấp hàng gia dụng độc quyền chính hãng cho các siêu thị lớn đang thanh lý một ít mặt hàng sau. Mẹ nào nhanh chân thì lấy được nhé, chỉ còn 3 bộ thôi ạ. Các mẹ có thể lên mạng khảo giá thoải mái, giá ban đầu là 4,790,000, sau khi đã giảm kịch sàn còn khoảng 2,290,00 nhưng gọi đến đều là hết hàng. Vì đây là một ít sản phẩm công ty giữ lại làm quà tặng khách hàng vip còn dư ra nên mới thanh lý dưới cả giá nhập đấy ạ. Về kiểu dáng, chất lượng các mẹ tham khảo giúp em chi tiết bên dưới nhé. Không thể chê vào đâu được ạ. Giá thanh lý là 1,900,000. Mình rao hộ và ít có thời gian vào đây trả lời các mẹ nên có gì các mẹ nt qua zalo cho mình nhé: 097 383 9595 hoặc ib cho mình qua đây. Mình không nhận order nhé, mẹ nào qua sớm sẽ có hàng thôi ạ: nhà em mình ở khu đô thị Kiến Hưng, Hà đông, gần Xa La ạ, hoặc các mẹ đến thẳng công ty Vũ Quang. Số 6, Lô 1A, KĐT Mới Trung Yên, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, Hà Nội để xem hàng. Trước khi đến các mẹ pm cho mình là được.
    BlueHouse BH1102TS Bộ 3 Nồi, 1 chảo không chỉ gây ấn tượng về chất lượng mà mọi thiết kế đều mang tính thẩm mỹ. Bộ nồi gồm 3 nồi và 3 nắp và 1 chảo. Thân nồi được làm bằng nhôm nguyên chất dày 4 mm cùng lớp tráng men cực kỳ bền chắc, có khả năng chịu lực chịu nhiệt cao, và không ảnh hưởng đến sức khỏe người sử dụng. Bên trong được phủ lớp chống dính Corflon (công nghệ chống dính tiến tiến nhất của Thụy Sĩ). Thành nồi dày, thiết kế sang trọng, hấp thụ nhiệt nhanh giúp cho thức ăn nhanh chín và tiết kiệm được nguồn năng lượng khi đun nấu, đồng thời còn có tác dụng ngăn chặn rò rỉ nhiệt trong suốt quá trình nấu. Bộ nồi với kích thước khác nhau cho bạn linh hoạt trong quá trình nấu nướng. Cùng với tính năng vượt trội nồi còn nổi bật về thiết kế, có 2 màu trắng, đen để bạn lựa chọn, 2 tông màu hài hòa những cũng khá sang trọng góp phần làm đẹp thêm không gian nấu ăn của bạn.
    - Thiết kế hiện đại
    Thiết kế trau chuốt, các đường cong hài hòa, sắc nét sang trọng nhưng cũng rất hiện đại. Bộ nồi có 2 màu trắng, đen để bạn lựa chọn, 2 tông màu quen thuộc nhưng sẽ làm nổi bật không gian nhà bếp của bạn. Nổi bật trên hai tông màu là những họa tiết hoa nhỏ xinh xắn, đáng yêu, chắc chắn sẽ cho bạn cảm giác thích thu khi nấu ăn.
    - Đảm bảo an toàn cho sức khỏe
    Chất liệu cao cấp cùng với công nghệ sản xuất được ứng dụng hoàn toàn ở châu Âu, không chỉ tiện dụng mà còn đảm bảo an toàn cho sức khỏe. Nồi đạt tiêu chuẩn châu Âu về các tiêu chí liên quan đến sức khỏe.
    ( Có thể sử dụng trên nhiều loại bếp
    Nồi có thể sử dụng trên nhiều loại bếp ( không nấu được trên bếp từ ), giúp bạn tha hồ chế biến những món ăn mà mình ưa thích.)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chicken81
  2. nguoibacha

nguoibacha Thành viên rất tích cực

Bbeap hong ngoai thi sao mn?

3. chicken81

Hiện tại chưa có bếp hồng ngoại bạn ạ, cám ơn bạn. Bộ nồi này các mẹ có thể mua tặng sếp hoặc bạn bè nhà mới thì quá tuyệt luôn ạ

4. chicken81

Mình thanh lý mà lại bị Mod chuyển bài đến đây rồi, hu hu. Các mẹ vào chọn đi ạ

5. chicken81

còn 2 bộ nồi nữa nhé cả nhà. Ai nhanh tay sẽ có hàng ạ