Hà Nội: Thanh Lý Body Hq Và Túi Ngủ Hàng Hiệu Cho Bé Gái Từ 3 Tháng Đến 1 Tuổi, Bô Con Chó, Hộp Chia Sữa

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi amy82vn, 28/11/2016.

1. amy82vn

amy82vn Thành viên rất tích cực

Tớ cần thanh lý mấy món đồ sau đây:
    1/ Bộ body băng lông , hàng HQ ,dành cho bé từ 3 tháng đến khoảng 1 tuổi cháu. mới đến 90% , hầu như ít mặc. Bộ này cho bé đi đường mặc thì ấm thôi rồi. Thanh lý 100k
    2/ Body hàng hiệu Happy land của Hàn quốc, vợ sếp của chồng mình người HQ mua trên Lotte Đào Tấn tặng, giá tag tính ra tiền việt khoảng 600k, còn mới lắm, thanh lý 120k. Chất liệu và kiểu dáng cực đẹp nhé, hàng hiệu mà lị
    3/ Túi ngủ , hiệu gì của Anh quốc tớ quên tên, bên ngoài là cotton bên trong lót nỉ. Mặc cái này thích lắm nhé, bé ngủ vừa ấm mà tha hồ lăn lộn, mẹ cũng khỏe vì ban đêm khỏi phải lo dậy đắp chăn cho con hoặc nơm nớp sợ bé đạp chăn ra sẽ bị lạnh. Từ hồi có túi ngủ này tớ cứ ngủ thẳng 1 mạch từ tối đến sáng luôn. Tớ mua 350k, thanh lý 150k
    5/ Bô con chó, new 90% luôn vì mua về mà nó chả chịu ngồi, toàn lôi ra làm đồ chơi . Mua 250k thanh lý 90k.--> sold
    6/ 2 bộ body hàng VNXK hiệu carter, loại này có cả tất luôn , chất liệu bằng cotton dày, mặc khá ấm. Mua 80k hay 90k/bộ thì phải. thanh lý 35k/bộ
    còn 1 bộ tớ nợ hình .
    7/ váy kiểu điệu đà dành cho bé từ 3 tháng , new 100% luôn, chưa xỏ tay lần nào. Con tớ được người họ hàng mua tặng nhưng mua nhầm size. chả biết giá mua bao nhiêu thanh lý rẻ 50k. hoặc bạn nào mua hết tớ tặng kèm
    8/ 1 tuýp kem nẻ của pháp mastela bebe của pháp, cái này bôi hiệu quả cực kỳ. mua 150k, thay lý 70k. kem của tớ đây nhé, tuticare đang bán 200k đấy ạ.--. sold
    http://www.tuticare.com/kem-ne-cho-be-mustela-40ml-248-item13342.html

Đ/c xem đồ : ngõ 70 phố Ngọc khánh. Tớ có thể freeship trên trục đường đi làm từ Ngọc khánh đến Hoàng quốc việt. Số đt , zalo, viber của tớ là : 0912868782.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi amy82vn
    Đang tải...

2. amy82vn

tớ thanh lý thêm 1 tuýp kem nẻ hàng pháp xịn masterla bebe nhé. cái này bôi hiệu quả cực kỳ, dùng mùa này rất có ích.

3. amy82vn

sắp có đợt không khí lạnh tăng cường rồi, các mẹ mua đồ mặc ấm cho bé đi.

4. amy82vn

túi ngủ đã có bạn order rồi ạ. còn mấy bộ body các mẹ ủng hộ tớ nốt nhé