Hà Nội: Thanh Lý Boot Da Thật Made In Japan Xịn Đét Sz 35,36 - Quần Áo Vnxk Hàng Thiết Kế Rẻ Bèo

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi thaopham0894, 23/12/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thaopham0894

thaopham0894 Thành viên rất tích cực

Toàn bộ hàng xịn chuẩn đét có cái em mặc được 1,2 lần có cái chưa xỏ tay.

Đợt này do công việc yêu cầu nên em ko đc mặc free style như trước toàn phải cắm công sở để giao dịch tiếp khách nên đành chia tay các em ấy.

Gì chứ đồ của em các mẹ cứ yên tâm mua – các mẹ thích thì cứ qua xem tận nơi cho thoải mái. Em thì thế nào cũng được vì đồ nhiều, sắm cũng nhiều, mà may đo cũng nhiều, hứng lên là vác xe đi mua sắm. MUa đồ của em khỏi phải lăn tăn, có lăn tăn thì lăn tăn tiếc vì ko cùng size với em thôi =))) (cho em nổ tí).

Em ở ngõ 850 đường Láng nhé (thông báo luôn cho các mẹ nắm đc).

LH: 0984924190

1) Áo sơ mi TSZC hàng VNXK xịn nhé – mới 100% size 36 ạ - mua không chịu thử nên bị rộng ạ - chất lanh lụa 100% cotton kiểu rất điệu nhé – đằng sau nơ xẻ, mặc em này thu thu thì cực đẹp luôn ạ. Em mua là 350k hàng xuất xịn – giờ thanh lý nhanh lại 130k – quá là bều chị em nào mặc size 36 (tương đương M thì quất nhanh nhé ) – ko đẹp ko lấy tiên luôn ạ.

[​IMG][/URL
    ]

2) Boot da thật 100% từ lót trong đến bên ngoài chất hiệu KOYO
    MADE IN JAPANxịn đét nhà em mới ẻm này là 3tr3 đấy ạ
    Size 35 - Cao 17cm tính từ sát đất lên(size 35 nhưng chân 35,5 hoặc 36 bon chen được ạ )
    Da toàn bộ kể cả lót trong nên cứ gọi là xịn đét, đánh bất tất cả các đôi bốt của Made in VN ạ, hàng da thật miếng, màu nâu tối gần như đen ạ - mới 98% - hình chụp thật 100% ạ, đi đôi này cứ gọi là chất lừ nhé các mẹ, da thật từ lót trong ra đến bên ngoài gọi là cứ bền vĩnh cửu luôn ý, chả bao giờ lo bong chóc vỡ da như mấy loại da si…,phần đế gỗ được lót da dưới đế đi êm, phần da phía trước được xử lý làm nhăn chứ không phải cũđâu ạ.

Thanh lý lại bèo bọt 390k bằng 1/10 giá em mua ban đầu (giá vừa bán vừa tặng nhé – ko đâu có đôi bốt chất ntn – và cũng ko bao giờ lo đụng hàng – ko đẹp ko chất ko lấy tiền, test thoải mái nếu sai như những gì em miêu tả tặng luôn bốt.

[​IMG][/URL
    ]

[​IMG][/URL
    ]

3) Quần sooc bò size 26 chất cotton mỏng nhẹ, mặc rất mát, em cũng mặc em này nhiều rồi, mua là 260k chứ chả ít thanh lý lại cũng 40k thôi ạ

[​IMG][/URL
    ]

4) Quần Jean trắng skiny rách gối chất bò nhẹ thoáng mát của Topshop hàng VNXK xịn đét size 26 – mặc cực thích – cạp cao trên rốn.

Em này mặc thoát dáng, hơi bụi lại chất, em mua 380k mặc đúng 1 lần đi chơi xong rồi về giặt treo tủ. Thanh lý nhanh lại mẹ nào cùng size giá bèo nhất quả đất 195k, hàng ko đẹp như mới xin tặng luôn em quần này luôn ấy ạ.

Chất bò đẹp – co giãn, mặc thu đông thì cực chất rồi nhé, đi chơi thì năng động hoặc mặc đi làm thì cá tính :v

[​IMG][/URL
    ]

]

5) Áo ren móc – loại xịn hàng Trung Quốc xuất khẩu dáng xuông Free size dáng croptop size M – em này ren dầy dặn xịn đẹp, màu tím nhạt – cực yêu tôn da và rất trẻ ạ. Em này mặc trong là áo dây hoặc ko thì ko nguyên em nó thôi cũng đủ mê mệt.

Em này emo der về là hết 480k ạ. Mặc đâu đc 1 lần. Thanh lý lại 110k (rẻ bèo luôn) – em này chất ren cực thích ạ.

[​IMG][/URL
    ]

]

6) Váy body Topshop hàng VNXK xịn đét – chất váy mặc thu ạ - Free size dưới 50kg mặc ok ạ. Mới 100% mới mua về - mặc cực tôn dáng dấu bụng – se se lạnh mặc là hợp nhất rồi ạ. Mua 315k + 20k ship thanh lý lại 140k thôi ạ. – có hình mẫu mặc lên và ảnh thật luôn ạ.

[​IMG][/URL
    ]

]

7) Áo cardigan dài tay màu be dệt xen chút ánh kim tuyến, kiểu đẹp free size – mua về mới giặt thôi ạ, chưa xỏ tay – có em này sáng mix cùng váy se se lạnh này thì quá chuẩn rồi ạ, màu tôn da, đẹp, nhẹ - em mua 240k thanh lý nhanh lại 125k thôi ạ - mới 100% nhé.

Mặc lên mê lắm, em nhiều áo rồi, mua xong chả thích nữa thì đem thanh lý cho nhanh gọn ạ.

[​IMG][/URL
    ]

8) Yếm len màu nâu tây, mặc lên y hình, cực sang chảnh, hehe em mua về xí xớn tí nhưng mà mặc đi làm trẻ con quá nên là thôi chia tay em ý – mặc đúng 1 hôm ạ.

Mới 99% chất len dầy dặn cực đẹp – em mua hàng chuẩn loại 1 là 350k ấy ạ. – thanh lý lại bèo nhèo lắm nhé 130k – mẹ nào thích vợt nhanh ạ =)))

Không đẹp như hình ko lấy tiền tặng luôn váy + tặng thêm tiền cho mấu ạ =))))

9) Áo ren xịn đét hàng xuất AUSTINREED size M ạ màu cam đất cực sang ạ, vạt trước ngắn hơn sau 1 chút – em mua nhầm size ạ, (em mặc S) – ren mềm nhưng ko phải loại xước nên đẹp lắm ạ, em có chụp sát chất cùng với tag mác đấy ạ.

Mới 100% mới giặt thôi ạ - mua 280k thanh lý lại 120k quá bều cho 1 em áo ren đẹp chuẩn.

[​IMG][/URL
    ]

10)Áo dây pha ren cổ + thân – phù hợp phối trong vest hoặc áo khoác len nhẹ cardigan bên ngoài.

Không nhớ mua bao nhiêu – size L thì phải ạ - thanh lý nhanh vừa bán vừa tặng 20k

[​IMG][/URL
    ]

11)Jumpsuit hàng mua thời trang thôi ạ, 1 lớp màu xanh coban đậm mặc cũng đẹp – em mặc cũng vài lần mua rẻ thôi ạ có hơn 200k thanh lý lại cũng vừa bán vừa tặng – size S ạ thanh lý 30k

[​IMG][/URL
    ]

12)Áo cộc tay hồng neon vải xước hehe em mua có mấy chục thôi thanh lý tặng

[​IMG][/URL
    ]

13)Quần ngố lỡ kaki hồng nhẹ, hàng VNXK xịn ạ - size S em mặc cũng nhiều rồi, trước mua 250k thanh lý lại 20k (gọi là vừa bán vừa tặng ạ)

[​IMG][/URL
    ]

14)Sơmi đen cổ V hàng Mango size XS – chất lanh lụa xịn đẹp mặc chuẩn luôn, em gầy mặc đen nó cứ gầy gầy sao ý nên cứ gâp tủ, em này mix cùng váy hay jean đều ổn ạ, chất đẹp lắm ạ, mới 100% mới giật tag – giặt xong – chưa mặc lần nào ạ

Mua 330k ạ, thanh lý nhanh 120k ạ.

[​IMG][/URL
    ]

15)Cadigan áo khoác len nhẹ, ren phía sau mua lâu rồi ạ, thanh lý lại 20k

[​IMG][/URL
    ]

16)Áo ba lỗ dây mèo size S – mặc body cực sinh, mặc trong vest áo mix đồ thì chuẩn rồi ạ.

Em này em mua đắt lắm ý ạ, vì đính cườm hạt giặt máy suốt mà vẫn siêu xinh đẹp.

Trước em mua em này là 380k ạ, giờ thanh lý lại 80k thôi ạ.

[​IMG][/URL
    ]

17)Chân vyas công sở xẻ sau – em này em may ạ - chất liệu co giãn 4 chiều, cả công cả vải là 180k mặc đc 1-2 lần thanh lý nhanh lại 50k (size S) mặc chạm gối.

[​IMG][/URL
    ]

18)Em áo ren tay lỡ crotop siêu đẹp ạ - size S – may thiết kế chất ren dầy dặn, 2 lớp may cực đẹp luôn ạ - cả công cả vải của em cho em ý là 290k ạ - giờ thanh lý lại 99k – quá bèo luôn ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thaopham0894
    Đang tải...

2. mekaki

mekaki Thành viên tích cực

đánh dấu yếm len

thaopham0894 thích bài này.
  3. thaopham0894

thaopham0894 Thành viên rất tích cực

mn có nhu cầu thì IB em nhé - còn ảnh là còn hàng ạ

4. beyeu2014

beyeu2014 Bắt đầu tích cực

chúc mn thanh lý nhanh nhé