Hà Nội: Thanh Lý Đồ Kèm Free Đồ Cho Đợt Rét Kỉ Lục Ạ ( Túi Da, Đồng Hồ,......)

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi kimrangho, 24/1/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. kimrangho

kimrangho Thành viên đạt chuẩn

Lạnh quá,lạnh quá các mẹ ạ. Sắp tết rồi nên e thanh lý đồ để mua thêm đồ mơi nhé. thú mua đồ là thú vui bất tận rồi ạ :) Em thanh lý giá ngon các đồ sau cho các mẹ vào khuân nhé. Em FREE SHIP nhé :) LH: 01679541693, e ở ngã tư sở ạ ;)
    Túi da báo đốm còn rất đẹp mới đeo đc 2 lần rồi cất tủ,e này bay nhanh 950 ạ,ngon và chất ạ :)
    Em này da cá sâu xịn, còn như mơi,e thanh lý nhanh 1300k ạ ;)
    Em đồng hồ seiko nhật xách tay, đẹp và sang trọng,xịn 100% nhé . E thanh lý nhanh 1500k nhé.
    Em sau là hàng cực khủng nhé, full box Nhật xách về ạ,e để trưng bày ở tủ,giá nhật là 5,8 man tức là 11,6 triệu VN. Bác nào kết là qua múc nhé,e để lại 5tr ạ.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Em Nam sau các mẹ cứ xem ảnh là biết đẳng cấp của e ý ạ :) e này e thanh lý 2500k ạ.
    E Nữ sau còn đẹp lung thị linh huyền ảo ;) e thanh lý 1200k
    Citizen độc và duy nhất tại việt nam ạ :D hàng hiếm các mẹ nhé,e cho ra đi là 1300k :D
    À ĐÂY, Còn mấy cặp dầu gội xịn nữa nhé.
    Kafen vàng siêu mềm mượt, Mùi thơm thì khỏi chê luôn. Em mua 520k giờ thanh lí 450k Hàng công ty 100%, mới nguyên em chưa bóc tem do chưa dùng đến nhé.
    Đây, cặp này nữa ạ
    Sasaba vuông hàng chính hãng công ty An Phương 100%. Mềm mượt dưỡng tóc, ngăn ngừa hư tổn chẻ ngọn. Em mua 650k giờ thanh lí lại 580k nha các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi kimrangho
    Đang tải...

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.