Toàn quốc: Thanh lý đồ order...Giá hữu nghị....!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi cauvongtinhyeu, 18/9/2012.

1. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Vui chơi-chém gió...^^!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cauvongtinhyeu
    Sửa lần cuối: 21/4/2013
  2. cauvongtinhyeu

Re: TL ít đồ order web Mỹ, có bigsize. Mới update...! Mời các mẹ ủng hộ.

=========================ĐỒ ĐÃ SOLD HẾT RỒI Ạ======================

1. Váy Evan Picone size 4, dáng Peplum, đúng mode năn nay nhé...của tớ màu đỏ. Đã TL
    2. F.I.T. Essential Wardrobe Suit Me
    3. Áo Puma màu hồng xinh lắm ấy, cái hình chú báo màu xanh trước ngực là có kim sa nữa nhé. Sz XL của Kids dành cho những e gái tầm 16T hoặc dành cho những mẹ nào trẻ trung, nhỏ nhắn xinh xắn hay mặc áo thun thoải mái.
    Áo dành cho bạn nào có V2 tầm 66-72cm nhé. SOLD
    4. Sơmi trắng của VS, sz S. SOLD
    5. váy London Time sz 8. Đã TL
    6. Váy ROULETTE Ruffle Top 2 Fer Dress size 8 dành cho những mẹ yêu thích thời trang công sở nhé. Váy dành cho những mẹ nào có V2 tầm 74-78cm ạ. Đã TL
    7. BCBG Maxazria, đã giật tag nên Đã TL
    8. Sơmi trắng HM sz 36, made in India, mặc lên tương tự như này nhưng dáng xuông, cài 4 cúc ngang ngực mẹ nào tầm 60kg thì bon chen nhé,....Đã TL ợ
    9. VIVIENNE VIVIENNE TAM Shattered Glass Ruched Dress. Cục kỳ co giãn và dễ mặc, đã TL
    10. Áo sơ mi của VIVIENNE VIVIENNE TAM Easter Floral Ruffle Top rất nhẹ và đẹp. Size 6 + 8. 48% silk, 52% cotton ==> Đã TL
    11. Sơmi trắng. Đã TL
    12. Váy H&M size 36 dành cho mẹ nào có V2 tầm 68-72cm nhé, ===> ORDER
    13. Quần jeans DOLCE & GABBANA, bình thường thì cũng chả dám bỏ vài trăm đồng us mà chiến hàng hiệu này đâu á, mà canh sale vớ bẫm được e sz 6 này, hí ha hí hửng ai dè giờ lại chả mặc được,,,,hức hức ....đưa lên TL mà tiếc hùi hụi....
    [​IMG]===> Sz 6, Đã TL roài ợ.
    14. Váy Calvin Klein , hình như là sz 8...hi hi...tớ ko nhớ rõ lắm===> Đã TL
    15. Váy Rabbit oder ideeli, Chất váy rất mát,cho các mẹ cao trên 1m6. ORDER
    16. ECI Blurred Print Blouson Dress - size 6 ORDER
    17. Quần HM sz 36 form nhỏ và ôm nên tớ mặc hơi kích, mẹ nào V2 tầm 68-72 và V3 tầm 88-92 thì mặc vừa đẹp nhé. Giải tán rồi ạ, lại phải order e này sz 38 vì e nóa chẹp chẹp ợ, e này bọn HM chụp ảnh dìm hàng nà
    18. Áo HM size S nhé.....Chờ e này lâu quá nên mua luôn oài, giờ chả lẽ làm 2 chiếc i như nhàu nên thoai e giải tán e này đi, giá rẻ hơn nhiều so với e mua ở shop trên Muare nhé, chẹp chẹp....ORDER...
    19. Kéo theo e quần HM sz 36 để mặc với e áo trên đây ạ, hu hu...
    Bên ngoài mặc lên thành dáng quần dài, thích như ảnh thì kéo lên đến bắp chân tự dưng chân dài miên man, chuẩn ko cần chỉnh luôn nhé, dành cho mẹ nào V2 tầm 73-77 và V3 tầm 92-97 nhé, e V2 thì vừa nhưng V3 bị rộng vì tội "mông lép" thế mới đau....chẹp chẹp nên ORDER
    20. Váy thun sz 36, mà form ôm và nhỏ nên e mặc thấy mình như "khúc giò" ý, đành ngậm ngùi TL cho mẹ nào nhỏ xinh hơn e bảo đảm mặc lên xì tai lém, chất thun mịn dày dặn nhé....Chẹp giá thì còn rẻ hơn cả hàng VNXK nhé: ORDER
    21. Jeans slim của HM, sz 27x32 - E này mợ nào V2 tầm 68-72 và V3 tầm 90-94 o-chê lém nhé, bảo đảm mặc đẹp hơn cả mẫu ý Đã pass nhanh-ngay-luôn ợ
    22. Jeans slim của HM, sz 27x32 - E này form rộng hơn e jeans đậm ở trên, mợ nào V2 tầm 70-75 và V3 tầm 92-96 o-chê lém nhé, bảo đảm mặc đẹp hơn cả mẫu ý Đã pass nhanh-ngay-luôn ợ
    23. E order hộ chị cơ quan mà bà í đổi ý ko lấy nữa, hàng thì đã về mà e chả biết làm gì vì chồng e ko phải size ....hu hu, từ nay e ko ngu dại chơi bài order hộ nữa...bác nào có chồng mặc vừa oánh hộ e ạ,
    Hàng của Chaps nhé, nguyên tag 45$, sz 16-1/2 - Đã pass (sao mà rẻ hơn cả áo Viettien vậy trời)
    24. Váy Evan Picone tiếp nhé. Size 4. SOLD
    25. Váy Michal Kors sz 10 nhé. SOLD
    26. Váy này size S, .mặc lên trẻ trung, chất váy thì mát lắm nhé...dạng silk lạnh mà. SOLD
    27. Váy đỏ này size M nhưng form nhỏ, form của julior ; SOLD
    28. Váy BCBG Maxazria, hàng của BCBG thì chất khỏi nói luôn rồi, giá tag cao ngất ngưởng nhẻ. Size M cho mẹ nào có số đo V2 tầm 75-79cm nhé. SOLD
    29. Váy Michal Kors sz 8 nhé. SOLD

104. Thêm bạn này tớ bị double, do cái tội thấy có hàng là quăng link tứ lung tung để kịp vợt, do bạn này sold nhanh mà, vẫn luôn hot nữa chứ, e này của tớ sz 36 nhé. SOLD

103. E quần hoa này mặc vừa nhưng mặc lên chồng tớ ko "tiêu hóa" cho, kêu vợ đem cho đi....Lên tớ đưa lên đây, ko ai oánh thì tớ lén hôm nào chồng ko có nhà đem ra mặc mí áo trắng, ke ke...Xì tai vãi ra....Tớ để giá bèo nhóa.... SOLD

101. Áo hoa HM, chẹp xinh xẻo lém, mà tình hình hôm sale còn sz 34 cắm đầu "cụ cố" thành ra chả vừa. .Đố đâu có giá này nhóaSOLD...

102. Bạn order nhầm màu của tớ, tớ thích màu mint mà lại mua thành màu này, sz 36 nhé.SOLD

Sửa lần cuối: 23/2/2013
  3. gkcwife

gkcwife Thành viên chính thức

Ðề: TL ít đồ order web Mỹ, có bigsize. Mới update...! Mời các mẹ ủng hộ.

Chờ ảnh của mẹ nó .....................

4. MP sinh học Dr.spiller

MP sinh học Dr.spiller Thành viên tích cực

Hàng đep quá bạn oi, đánh dấu rồi khi nào cần sẽ gọi bạn sau. Chúc đắt hàng nha.

5. cauvongtinhyeu

hôm nào phải vượt lười up đồ mí được....Thanks các mẹ đã ghé qua nhé.

6. mebeshop

mebeshop VNXK Độc - Đẹp 0912346083

Ơ, cái kho nhiều thế cơ mà, up tiếp đi nàng oai......................

7. cauvongtinhyeu

Re: Ðề: TL ít đồ order web Mỹ, có bigsize. Mới update...! Mời các mẹ ủng hộ.

tôi lười tìm lắm bà ạ, nhiều cái hết ảnh web rồi để hôm nào chụp ảnh thật xem thế nào...hức hức...
    hôm nay mò thêm được ít nữa đây...

8. hongnhan

hongnhan hyeo

oánh dấu, có váy size to vừa với tớ nè.......................................................

9. meconrua

meconrua Đủ quyền lập Họ

chị gái ui, cai nghiện đi thoai. em mà rủng rỉnh thì cũng vợt của chị vài chiếc ưng ý rùi đấy! hê hê. kí lô của em vẫn đầu 6 đít chơi vơi nên chưa dám mua sắm nhìu. hix. làm thế nào chị giảm cưn được thế?

10. cauvongtinhyeu

.......................................................................................

Sửa lần cuối: 12/12/2012
  11. mebeshop

mebeshop VNXK Độc - Đẹp 0912346083

Này tình yêu ơi, BCBG oánh ko?

12. cauvongtinhyeu

Order Chị Ngân

Kohls
    19. cauvongtinhyeu:

29. cauvongtinhyeu:

7.cauvongtinhyeu- Amazon

Đồ đã về:
    Puritan:
    3.Cauvongtinhyeu:

6.Cauvongtinhyeu-F21
    http://www.polyvore.com/forever_21_butterfly_flowers_bracelet/thing?id=42929569

Luggagepoin
    http://www.luggagepoint.com/rainkist-automatic-open-close-led-flashlight-umbrella?___SID=U 15.19

HM

Ngày 09/10--Trang 125

[​IMG] Sz 10

Trang 126

Trang 132

[​IMG] sz 36

[​IMG] sz 38

[​IMG] Sz 36

[​IMG] Sz S

[​IMG] Sz 36

[​IMG] Sz 36

----------------------------------Về----

hàng về 26/10

[​IMG] sz 36

Áo hm Sz 36

[​IMG] Sz 36

[​IMG] sz 27x32

http://lp.hm.com/hmprod?set=key[sou...[FASHION_FRONT]&call=url[file:/product/large]

[​IMG] Sz 27x32 =====> chưa mua dc

[​IMG]Sz 36

[​IMG]Sz 36

hàng về 02/11

[​IMG]sz 38

[​IMG] sz 36

hàng về 04/11

[​IMG]Sz 36

[​IMG] sz 10

Ngày 06/11
    [​IMG]Sz 36

------------------------talbots

S1. Áo Talbots size petties 8p nhé.(Các mẹ bấm vào hình để xem hình to cho dễ nhìn chi tiết e nó nhé...) Sale 250K

S2. Áo của Chadwich (chả biết ghi đúng tên thương hiệu chưa nữa) tớ có 2 màu: màu như ảnh và màu tím hồng...
    Chất mặc rất thích nhé...dạng lụa mát lạnh ý...Sale 250K Màu tím là sz 4P

S3. Sơmi thun của Style&Co, mua trên Macys. Sz S nhé, nguyên tag, túi nilon luôn, tớ có đến mấy chiếc, mặc roài, thoải mái lắm, còn e này giải tán nốt...vì chả lẽ mặc đến 2 chiếc màu hồng giống y như nhau ư?? Sale 250K
    (của tớ màu hồng - Panama Rose như hình nhỏ ở dưới nhé)...

S4. Áo trắng của Calvin Klein nhé, sz P/S - dạng cánh dơi nhé. Sale 300K

Toàn rating 5 sao đấy ạ===> Rating 5*****
    . Tớ hơi dài dòng với e này 1 tý vì ở ngoài e ấy rất long lanh nhé, mà tiếc là tớ chả thể chui lọt. Đau lòng hơn là tớ lại có đến 2 e liền, các sz S và M...hức hức...===> Sale 600K
    Via Spiga Girls' Espresso Hooded Toggle Coat nguyên tag 130us giờ sale cũng còn 50us chưa kể công + tax + phí ship các kiểu nhé.
    Áo của tớ màu Espresso mà hiện giờ web chỉ còn màu đen nên tớ up màu đen để các mẹ ngắm tạm nhé. Tớ bảo đảm là màu Espresso đẹp hơn màu đen nhé..

Mặt trước

Mặt sau:

Màu chuẩn lên web là như này ạ, nhưng dáng áo của tớ là dáng 3 cúc màu đen như ở trên nhé.

Lót lông bên trong cực mịn.

Áo này được Review trên Macy's là hàng đẹp, vote 5* luôn nhé. Tớ trích tạm vài comment, các mẹ có thể vào nghiên cứu thêm chi tiết tại đây hộ tớ nhé.

S5. Váy này size S, .mặc lên trẻ trung, chất váy thì mát lắm nhé...dạng silk lạnh mà. Sale 250K

S7. Váy đỏ này size M nhưng form nhỏ, form của julior ; Sale 250K

S8 . Váy ECI Printed Ruffle Neck Dress - size 8, nhưng eo chun nên các mẹ có V2 khiêm tốn hay "chưa" khiêm tốn cũng oki nhé. Sale 500K

S9. Váy Michal Kors sz 10 nhé. Sale 500K

S10. Size 4- Newyork&company. Sale 400K

S11. Size 10 - Sharagano - dành cho mẹ nào v2 tầm 80 nhóa. Sale 400K

S12. Size 10 - Jonathan Martin - Made in US ợ. Sale 450K

S13. Size 8 - Spense ---> Ko thể nào chụp lên được dáng váy mà ảnh dìm hàng quá ợ..hức hức...mặc lên rất gọn và đẹp nhé, bảo đảm 60kg mà vẫn eo ót bình thường nhoa...Sale 400K

S14. Size 8P - Tahari - TL rẻ hơn cả hàng VNXK nhé. Vì bọn này thường khá đắt,...hức hức...Sale 550K
    Tớ mới tìm thấy ảnh web, ụn lên cho các mẹ xem mẫu nó mặc đẹp thế mà cái ảnh tớ chụp nó dìm hàng quá

S15. Thêm 1 e váy hồng sz 10 mà e chẳng nhớ hãng gì ạ. Sale 350K

S16. Quần Talbots, chất nhung tăm, size 4P, bên ngoài mầu đậm hơn hình chút nhé, các mẹ nhận đồ Talbots đều thấy khen đẹp hết cả...Made in Indonesia. Sale 250K

S17. Dài dòng với e này 1 tý, Pants SINEQUANONE- đây là 1 brand của UK nhé. đâu đó 2 chiếc thì phải. Vì order lần đầu thì chật, cay cú order thêm cái nữa ai dè vẫn ko nhét được...vì sz của bọn này nó bé quá. thế mới nhục chứ....Sale 350K
    Giờ lại phải vác lên đây....chờ tớ check lại sz cho chính xác chứ quần thì có 2 màu...1 màu như hình và 1 màu nữa thì cũng chờ tớ check lại...Up tạm cái ảnh để các mẹ ngắm tạm vậy. Bên ngoài đẹp hơn mấu mặc rất nhiều các nàng nhé

Tạm thế đã nhỉ???

S6. Váy tím F21 - sz M dành cho các mẹ có số đo V2 tầm 72-74 nhé ORDER

Sửa lần cuối: 14/12/2012
  13. bambino_hl

bambino_hl Thành viên chính thức

Nàng ơi cái áo phông puma ý tớ có mặc vừa ko nhỉ? nếu vừa thì tớ lấy nhá. Hôm nào gặp nhau thì mang đi nhá.

14. cauvongtinhyeu

Ke ke, copy lại để thỉnh thoảng vào đọc mỗi khi định giơ chuột trước các nhà order..........

hongnhan thích bài này.
  15. cauvongtinhyeu

Một lượng đủ dùng…

Trong lĩnh vực làm đẹp, chắc hẳn không mấy ai còn xa lạ với khái niệm “một lượng đủ dùng” của các ghi chú hướng dẫn sử dụng mỹ phẩm. Tuy nhiên, khái niệm này không dễ để mọi người hình dung mà áp dụng. Điều đó không chỉ dẫn tới việc bạn có thể gây “quá tải” mỹ phẩm cho da, mà chúng còn khiến… hầu bao của bạn cũng sẽ bị ảnh hưởng không nhỏ. Và dưới đây là những chỉ dẫn định lượng mỹ phẩm đơn giản mà cụ thể nhất để bạn có thể ứng dụng chúng trong việc làm đẹp cho bản thân.

1. Kem dưỡng ẩm vùng mặt

- Định lượng dùng: Cỡ 2 hạt lạc (đậu phộng) loại vừa.

- Bí quyết sử dụng: Sau khi rửa mặt và thấm khô da bằng khăn bông, lập tức thoa 1 lượng kem dưỡng ẩm cỡ 1 hạt lạc cho toàn bộ vùng da mặt còn ẩm. Sau đó tiếp tục thoa lượng kem tương đương cho vùng da cổ. Việc thoa kem dưỡng ẩm lên da ngay khi da còn ẩm sẽ giúp kem thẩm thấu tốt hơn.

2. Kem dưỡng mắt

- Định lượng dùng: Cỡ 1 hạt đậu Hà Lan

- Bí quyết sử dụng: Với hai đôi mắt, bạn nên chia lượng kem cỡ bằng 1 hạt đậu thành 4 phần để thoa cho các vùng da thuộc mí trên và quầng dưới mắt. Chiều thoa nên là chuyển động từ ngoài đuôi mắt vào trong. Chuyển động này sẽ giúp bạn ngăn ngừa hiện tượng bụp mắt sau khi thoa kem.

3. Kem chống nắng

- Định lượng dùng: Cỡ 3 trái nho lớn bằng đầu ngón tay trỏ

- Bí quyết sử dụng: Với khổ người trung bình, bạn chỉ cần thoa lượng kem chống nắng cỡ bằng 3 trái nho mỗi lần cho toàn bộ cơ thể. Lượng sử dụng này nên chia dùng cho ba phần cơ thể. Một là cho vùng mặt, cổ và cánh tay; một là cho phần thân, lưng, bụng; và một cho vùng đùi, chân và bàn chân. Nếu bạn quá cao hoặc quá mập, bạn có thể ưu tiên cho mình thêm… 1 vài “trái nho” kem chống nắng. Cần lưu ý thoa kem lặp lại khoảng mỗi 2h/lần.

4. Kem tạo kiểu tóc

- Định lượng dùng: Cỡ khoảng 1 đồng xu 200 đồng cho mái tóc vừa và 2 đồng xu 500 đồng cho mái tóc dày.

- Bí quyết sử dụng: Để tránh làm cho tóc trở nên bết và xẹp vì kem dưỡng, bạn nên thoa kem giữa hai lòng bàn tay trước khi thoa lên tóc vẫn còn ẩm. Lưu ý, bạn chỉ nên thoa kem dưỡng cách chân tóc khoảng 5cm. Nếu muốn dùng kem để làm bóng tóc hoặc để giữ mái tóc gọn gàng, không bị lỉa chỉa tóc mai, bạn nên thoa kem khi tóc đã khô và chỉ thoa lên bề mặt ngoài của mái tóc.

5. Dầu gội đầu

- Định lượng dùng: Cỡ 1 cái bánh quy tròn Oreo cho mái tóc dài và cỡ nhỏ hơn 1 viên kẹo Alpenliebe cho mái tóc ngắn.

- Bí quyết sử dụng: Khi gội đầu, bạn chỉ cần dùng dầu gội làm sạch phần da đầu và nửa trên của mái tóc. Vì chất bẩn và lượng dầu thừa chỉ tập trung ở khu vực này chứ không có nhiều ở phần ngọn tóc. Ngoài ra, khi xả nước, dầu gội sẽ từ trên chảy xuống và làm sạch phần tóc không cần dùng quá nhiều dầu gội này. Việc thoa dầu gội đầy đủ cả cho phần ngọn tóc sẽ khiến ngọn tóc dễ trở nên khô xơ và dễ rối hơn.

6. Kem nền

- Định lượng dùng: Cỡ… một nút chai bia.

- Bí quyết sử dụng: Để có lớp nền dàn đều trên da, bạn nên đổ một lượng kem cỡ nút chai bia lên phần mu bàn tay (tốt nhất là vùng da giữa ngón cái và ngón trỏ vì vùng da này ít hút ẩm nên không dễ làm kem nền bị khô). Tiếp theo, dùng ngón tay chấm kem nền rồi thoa chúng lên vùng trán và mũi trước tiên. Sau đó, tiếp tục dùng ngón tay thoa kem cho vùng má, cằm, từ từ dàn mỏng về góc khuất hai bên xương hàm để cho màu kem nền tiệp với màu da cổ. Việc dùng ngón tay để thoa kem nền sẽ giúp làm kem ấm lên vừa đủ để dễ dàng thoa trên da.

7. Kem che khuyết điểm quầng thâm mắt

- Định lượng dùng: Cỡ nhỏ hơn một viên dầu gấc

- Bí quyết sử dụng: Dùng cọ nhỏ lấy kem che khuyết điểm và chấm 3 điểm trên quầng thâm dưới mắt (một điểm giữa và hai điểm cho hai góc trong và ngoài mắt). Dùng đầu ngón tay tán kem cho đều. Cuối cùng dùng cọ đánh bóng mắt để phủ phấn bột trong suốt lên vùng kem che khuyết điểm để cố định nền kem.

Bí quyết

Đón một mùa khí hậu mới, bạn cũng cần thay đổi đôi chút trong thói quen chăm sóc da hàng ngày để luôn có được sắc da tươi tắn, rạng ngời. Dưới đây là 4 bí quyết đơn giản có thể giúp bạn đánh thức làn da để chào đón gió thu.

1. Bắt đầu chuyển sang dùng sản phẩm làm sạch da dạng kem vì chúng giữ ẩm tốt hơn và không gây cảm giác khó chịu cho da khi phải tiếp xúc với tiết trời hanh khô sau đó.

2. Bắt đầu ngày mới bằng cách tắm nhanh với các loại sữa tắm bổ sung thành phần dưỡng ẩm. Chúng sẽ giúp đem lại cho bạn cảm giác sảng khoái, thoải mái suốt cả ngày khi da không bị quá khô rít.

3. Nên đặt thực hiện 1 liệu trình chăm sóc da mặt tại các địa chỉ chăm sóc da chuyên nghiệp. Điều này sẽ giúp bạn phục hồi da sau một mùa “tra tấn” da với tiết trời nóng ẩm và đủ loại hoá chất đến từ các cuộc vui ngày hè.

4. Mùa hè đã qua đi, thời tiết mát mẻ, dễ chịu làm bạn không còn thấy khát nhiều sẽ khiến bạn dễ lơ là việc bổ sung nước cho cơ thể. Trên thực tế, đây vẫn là lúc bạn cần duy trì việc bổ sung nước đầy đủ cho cơ thể để duy trì độ ẩm cho da chống lại tác động của tiết trời hanh khô. Vào thời điểm này, những ly trà thảo dược hay những ly nước cam, chanh vắt… sẽ là nguồn bổ sung độ ẩm từ bên trong lý tưởng nhất cho cơ thể.

------------------***-----------------------------

hongnhan thích bài này.
  16. Mẹ bé Dế

Mẹ bé Dế Chị Ong Nâu

Size to như này chỉ hợp với mấy chị em to cao như tây nhỉ

17. cauvongtinhyeu

ừm...mình cũng chỉ cao chút, sinh bé xong thì béo ú ra lên như Tây thật, toàn phải oánh đồ Mẽo chứ tìm mỏi mắt ở VN chả mấy đồ rộng thế...Giờ để lại cho mẹ nào cũng mới sinh bé xong để có đồ mặc đẹp. Thanks mẹ nó vào ủng hộ nha

18. cauvongtinhyeu

. Váy BCBG Maxazria, hàng của BCBG thì chất khỏi nói luôn rồi, giá tag cao ngất ngưởng nhẻ. Size M cho mẹ nào có số đo V2 tầm 75-79cm nhé. TL 750K
    Chi tiết nhé:
    Riêng cái vòng cổ đã thấy iu roài nhé:

. Váy MaxandCleo này mua lúc đang bầu bí, hồi ý e mua rất nhiều để dành, giờ hết bầu bí lôi ra mặc thì lại ko vừa nữa...hức hức...Lại được lên đây. TL 700K

Zoom cái chân váy lên cho dễ nhìn ạ:

Các mẹ ngắm hình to - chi tiết chân váy ở đây

. Váy ECI Printed Ruffle Neck Dress - size 8, nhưng eo chun nên các mẹ có V2 khiêm tốn hay "chưa" khiêm tốn cũng oki nhé. TL 650K

. Váy CALVIN KLEIN Pocket Draped Waist Dress size 6, dạng chất silk,mát và thoải mái. TL 750K

. Váy Evan Picone tiếp nhé. Size 4. TL 600K

. Váy này size S, .mặc lên trẻ trung, chất váy thì mát lắm nhé...dạng silk lạnh mà. TL 450K

. Váy đỏ này size M nhưng form nhỏ, form của julior ; TL 450K

. Váy Rabbit oder ideeli, Chất váy rất mát,cho các mẹ cao trên 1m6. TL 650K

. Váy thun sz S,

. Váy Max&Cleo sz 8

. Váy Michal Kors sz 10 nhé.

. Size 4- Newyork&company. TL 550K

. Size 10 - Sharagano - dành cho mẹ nào v2 tầm 80 nhóa.

. Size 10 - Jonathan Martin - Made in US ợ. TL 550K

. Size 8 - Spense ---> Ko thể nào chụp lên được dáng váy mà ảnh dìm hàng quá ợ..hức hức...mặc lên rất gọn và đẹp nhé, bảo đảm 60kg mà vẫn eo ót bình thường nhoa...TL 500K

. Size 8P - Tahari - TL rẻ hơn cả hàng VNXK nhé. Vì bọn này thường khá đắt,...hức hức...TL 650K
    Tớ mới tìm thấy ảnh web, ụn lên cho các mẹ xem mẫu nó mặc đẹp thế mà cái ảnh tớ chụp nó dìm hàng quá

. Thêm 1 e váy hồng sz 10 mà e chẳng nhớ hãng gì ạ. TL 500K

Mấy e này tớ mới tìm được hình thôi, còn cũng chưa xem lại size xủng ở nhà như thế nào. Nàng nào ưng thì pm tớ nha.

. ECI Blurred Print Blouson Dress - size 6

. JUST TAYLOR Side Ruched Spotted Print Dress - size 6

. Váy Fleurisk Made in Usa này bên ngoài nhìn xinh lắm, cái eo được kết bằng cườm rất cầu kỳ nhé. Size S. TL 500K

. Váy Calvin Klein.

B/ Áo

. Áo len Simple Vera Wang - size mấy tớ ko nhớ nữa...hi hi...đợi tớ check sau nhé. TL 450K

. Áo trắng của Calvin Klein nhé, sz P/S - dạng cánh dơi nhé. TL 350K

. Sơ mi Ralph Lauren ,màu hồng như hình, thêu chữ RLL trên ngực áo,,, form classic của RL nhé, form lên áo đứng mà chất vài sướng lắm, giặt chả cần là cũng lên form, sơ-vin cực đẹp, tiếc là giờ cái này tớ bị rộng rồi nên tớ mới TL đi đấy...(tớ mặc vài chiếc bọn này roài...ngon chả phải bàn cãi) TL 550K

. Sơmi Victoria secret....mặc underwear của bọn này đã sướng mà mặc mấy áo silk và sơmi của nó còn sướng hơn, đường cong nào ra đường cong ý mà chất vải thì đứng form...lên dáng lắm...tớ cũng phải đến dăm chiếc của bọn này, nhưng e này thì tớ ko chui vào nổi, cũng níck được nhưng bó như khúc giò dành cho mẹ nào eo tầm 60-65 thôi nhé.
    Của tớ màu hồng xinh lắm, tôn da nhé...vừa tìm được cái hình phục vụ các mẹ ạ. TL 550K

. Sơmi thun của Style&Co, mua trên Macys. Sz S nhé, nguyên tag, túi nilon luôn, tớ có đến mấy chiếc, mặc roài, thoải mái lắm, còn e này giải tán nốt...vì chả lẽ mặc đến 2 chiếc màu hồng giống y như nhau ư?? TL 350K
    (của tớ màu hồng - Panama Rose như hình nhỏ ở dưới nhé)...

Toàn rating 5 sao đấy ạ===> Rating 5*****

. Áo của Chadwich (chả biết ghi đúng tên thương hiệu chưa nữa) tớ có 2 màu: màu như ảnh và màu tím hồng...
    Chất mặc rất thích nhé...dạng lụa mát lạnh ý...TL 300K

. Tớ hơi dài dòng với e này 1 tý vì ở ngoài e ấy rất long lanh nhé, mà tiếc là tớ chả thể chui lọt. Đau lòng hơn là tớ lại có đến 2 e liền, các sz S và M...hức hức...===> Chỉ còn sz S cho bạn nào eo 60 62 ý ạ. Thaks các mẹ
    Via Spiga Girls' Espresso Hooded Toggle Coat nguyên tag 130us giờ sale cũng còn 50us chưa kể công + tax + phí ship các kiểu nhé.
    Áo của tớ màu Espresso mà hiện giờ web chỉ còn màu đen nên tớ up màu đen để các mẹ ngắm tạm nhé. Tớ bảo đảm là màu Espresso đẹp hơn màu đen nhé..

Mặt trước

Mặt sau:

Màu chuẩn lên web là như này ạ, nhưng dáng áo của tớ là dáng 3 cúc màu đen như ở trên nhé.

Lót lông bên trong cực mịn.

Áo này được Review trên Macy's là hàng đẹp, vote 5* luôn nhé. Tớ trích tạm vài comment, các mẹ có thể vào nghiên cứu thêm chi tiết tại đây hộ tớ nhé.

.Áo Talbots size petties 8p nhé.(Các mẹ bấm vào hình để xem hình to cho dễ nhìn chi tiết e nó nhé...) TL 300K

. Áo này tên gì tớ quên rồi, cái cổ áo đính hạt rất sáng và đẹp nhé. Áo sz M dành cho mẹ nào >60kg ạ. TL 350K

C/ Quần

. sz 4

. Dài dòng với e này 1 tý, Pants SINEQUANONE- đây là 1 brand của UK nhé. đâu đó 2 chiếc thì phải. Vì order lần đầu thì chật, cay cú order thêm cái nữa ai dè vẫn ko nhét được...vì sz của bọn này nó bé quá. thế mới nhục chứ....
    Giờ lại phải vác lên đây....chờ tớ check lại sz cho chính xác chứ quần thì có 2 màu...1 màu như hình và 1 màu nữa thì cũng chờ tớ check lại...Up tạm cái ảnh để các mẹ ngắm tạm vậy. Bên ngoài đẹp hơn mấu mặc rất nhiều các nàng nhé

. Quần Brigg thì phải, size 8P

.Jeans Guido&Mary sz 28 nhé...của tớ màu trắng tinh.

. Quần Style&Co, màu trắng tinh chứ ko phải màu trắng beige như hình nhé...Size 8P. TL 350K

Mấy cái quần VS nhé, chờ tớ check sz sau nha...Ụn tạm cái ảnh đã ợ...

. Quần Victoria Secret size 6, màu như hình

. Quần Talbots, chất nhung tăm, size 4P, bên ngoài mầu đậm hơn hình chút nhé, các mẹ nhận đồ Talbots đều thấy khen đẹp hết cả...Made in Indonesia. TL 350K

(Đang update)

. Váy Michal Kors sz 8 nhé.

Sửa lần cuối: 24/11/2012
  19. cauvongtinhyeu

20. cauvongtinhyeu

Sửa lần cuối: 26/12/2012