Hà Nội: Thanh Lý Đồ Size Xs-s Hoặc Bé Gái Lớn Và Set 2 Quần Dạ Size L-xl

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi thuongnguyen8812, 12/9/2021.

1. thuongnguyen8812

thuongnguyen8812 Thành viên tích cực

Thanh lý theo set,đồ của mình XS và S tầm 42 kg cao 155 đổ lại-đồng giá 99k/set.set quần dạ size L-Xl tầm 50_58kg tuỳ chiều cao-89k/quần-169k/set,đồ gập trong tủ lâu rồi nên hơi nhăn các bạn về giặt là hết nhăn ngay nhé.điện thoại mình hỏng nên chụp con ip5s nên màu chưa chuẩn,đảm bảo ngoài màu sắc đẹp.
    1.Set quần dạ cho mẹ nào size L-XL,quần xanh kiểu dạ lông thỏ ,quần be công sở dáng baggy,quần dầy ấm,mặc đại hàn thoải mái,chất đẹp.89k/c-169k/đôi-2 em quần này mình chụp không thể lên màu chuẩn nhất là em quần dạ thỏ,màu nó ngoài rất đẹp,trẻ trung mặc với áo len rộng ,hoodie đúng style trẻ.

1.áo dạ dáng váy Hàn mình được tặng,mặc rất ít vì lên cân không vừa,trong có 1 lớp lót mỏng.dạ đẹp không xù
    2.set 2 áo len
    3.set chân váy + áo len cổ tim hàng Nhật -nhẹ nhàng,tiểu thư-set này độ mới tương đối

4.set 3 chân váy,2 chiếc may +1c mua,2 cái máy mình chưa mặc vì may xong nhận được đồ thì mình có bầu nghén,nghỉ làm,chân váy đen mặc 2-3 lần,giờ không mặc vừa.Mình đảm bảo về độ mới và chất vải mặc ko nhăn,vải đẹp nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thuongnguyen8812
    Đang tải...

2. thuongnguyen8812

thuongnguyen8812 Thành viên tích cực