Toàn quốc: Thanh lý đồ vest cho bà, váy guốc cho mẹ, giày boot cho con....giá kịch kim 150k

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi theroseshop, 7/11/2014.

1. theroseshop

theroseshop Bắt đầu nổi tiếng

THANH LÝ THANH LÝ...............Thanh lý váy cho mẹ, vest cho bà, guốc và boot cho mẹ và con....
    Quần áo là đồ used còn guốc và boot cho con là đồ new 100% (vì c gái e đóng cửa hàng nên thanh lý nốt). Do quy định của trang nên guốc và boot các chị em vô link này nha http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/1491822-Thanh-l%C3%BD-c%E1%BB%ADa-h%C3%A0ng-gu%E1%BB%91c-70k-120k-%C4%90%E1%BA%B9p-R%E1%BA%BB

Giá thì em có ghi rõ, nhưng đảm bảo tất cả đều dưới 150k nhé...
    Khuyên khích các c đến nhà e xem hàng tại ngõ 482 Trương Định, Hoàng Mai, Hà Nội.
    SDT: 0976890729 (Viber, Zalo đều được ah)
    FB: https://www.facebook.com/GangTayDa

Quần áo, vest cho me....(các bác cú theo dõi trang này của em. Vì nhà em còn nhiều đồ váy lắm ah. Em sẽ up thêm dần dần)

- váy sz L, chất dày, bên ngoài đẹp hơn các bác nha. em mập ú nên mặc hơi xấu....giá 120k
    - guốc sz 38, giá 120k

[​IMG][​IMG]

váy dạng áo khoác (ko kèm belt), free size (e nặng tầm 55kg, cao 1m6. Bác nào gậy hơn em thì mặc vô tư nha)...giá 120k
    [​IMG][​IMG]

- váy, free size (e nặng tầm 55kg, cao 1m6. Bác nào gầy hơn em thì mặc vô tư nha)...giá 120k
    - guốc đen, gót vuông, sz 35...giá 120k

[​IMG][​IMG]

Bộ vest dành cho người lớn tuổi tầm U50 nhé. Các bác tầm > 52kg thì mặc vừa (quà nhà em thử là oki nhất ah), hàng new (do mẹ e may xong ko thích nữa nên ko mặc), màu kem nhạt nhé, đứng dáng. Để hôm nào em mặc rồi trả ảnh cho các bác sau

Dài tay

1. quần âu đen sz ngoại cỡ tầm sz L, XL (khoảng 30-31 nha)...giá 50k
    2. quần bò ống vảy...còn nguyên chiều dài quần ah. SZ như trên...giá 50k
    3. quần âu xanh, sz M lớn (khoảng 28-29 là mặc OK nha)...giá 50k
    4. quần âu ống vẩy cạp trễ...quần này siêu siêu đẹp nhé. Em sẽ chụp ảnh trả các bác khi có cơ hội. Dáng quần ống loe thời thượng. Bác nào khoảng sz 27-29 thì bon chen đẹp nha. Mặc lên rồi đi guốc cao nhìn dai chân vô đối....giá 120k

áo len dài tay, free sz, dáng áo rộng nhé chứ ko bé tí hon đâu ah. Bác nào ng to mặc vô tư, còn bác nào người nhỏ thích mặc over sz thì mẫu này hợp nha...giá 70k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi theroseshop
    Đang tải...

2. theroseshop

Ðề: Thanh lý đồ vest cho bà, váy guốc cho mẹ, giày boot cho con....giá kịch kim 150k

Xí vị trí này để up tiếp đồ...............................

3. theroseshop

Ðề: Thanh lý đồ vest cho bà, váy guốc cho mẹ, giày boot cho con....giá kịch kim 150k

thanh lý nhanh, thanh lý nhanh ah................

4. theroseshop

Cac bac vo xem..nho cho e 1 CM ủnh hô nha...thank cac bac

5. theroseshop

Cac bac vo xem..nho cho e 1 CM ủnh hô nha...thank cac bac