Hà Nội: Thanh lý đồ Zara, Mango hàng auth mới đây

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi mebong1211, 20/5/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. mebong1211

mebong1211 Bắt đầu nổi tiếng

Vì ham mê đồ Zara mà mình đã xuống tay mua hơi nhiều, có cái vì mê quá mặc dù mặc ko vừa nhưng vẫn cố, có cái mua xong về cất tủ chỉ để ngắm. Giờ dọn tủ thanh lý 1 số đồ mà chả động đến

1. Váy Zara hoa dòng trf size nhỏ nhất, váy xinh lắm đợt đấy mình mê mẩn nên mặc dù mặc ko vừa nhưng mua với hi vọng gầy sẽ vừa, vì váy có phần eo ko co dãn nên dành cho những mẹ eo mi nhon chút nhé, thanh lý 500k. Tớ chưa mặc lần nào ngoài xỏ thử

2. Váy Zara chấm bi siêu yêu, váy này size XS dáng xuông rất xinh, thanh lý 500k

3. Váy bò chất mềm của Newlook, váy xinh yêu vô cùng size 6, chất co dãn nhưng vòng 3 tớ to quá mặc hơi lộ, tớ mua nhưng treo tủ mà thở dài, chưa mặc nổi, tớ mua giá 1200k nhé, giờ ko biết thanh lý giá sao nữa

4. 2 áo phông zara trf size XS, áo tớ mặc thì vừa, rất xinh mỗi tội cổ hơi rộng lộ hình xăm ở cổ nên tớ ngại mặc đi làm, đợt đó vì mê cái mẫu áo này quá mà chơi cả đôi, giờ thanh lý 200k/ chiếc, của tớ là áo màu vàng cốm và hoạ tiết sao

5. Váy mango vnxk nhưng là hàng xuất chuẩn zin nhé, tớ mua 600k nhà navy, đợt đấy chen nhau để mua đc cái váy này size XS, mặc rất xinh nhưng tớ nhiều màu trắng quá nên thanh lý bớt, lỗ vốn thanh lý 200k

6. Váy Pull&Bear màu trắng kem rất xinh, nhưng tớ mặc chật quá, size S bé nhất nhé, tớ thanh lý 400k, váy này tớ mua nhưng ko có mặc đâu, váy sáng màu nên các mẹ ktra thoải mái nhé

Vì tớ làm giờ hành chính nên trong giờ chỉ có thể nhắn tin trả lời các mẹ đc thôi, ngoaid giờ có thể gọi đt cho tớ thoải mái, cảm ơn các mẹ đã ủng hộ, tớ tên Vi, đt liên lạc 090.4183.222

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebong1211
    Đang tải...

2. ngocdiem_85

ngocdiem_85 Thành viên tích cực

b ở đâu vậy?????????????????

3. mecubituti

mecubituti Bắt đầu nổi tiếng

Thich vay 5va6 m 48kg 1m55 mac vua ko?vay 5con moi ko mn?

4. ochna42

ochna42 Bắt đầu nổi tiếng

váy 5 cao 1m58 nặng 43 kg vừa ko chị? váy còn mới chứ ạ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.