1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Để việc bán hàng của các bạn được hiệu quả, hãy tham khảo Quy định phần mua bán, Quy định khi Thanh lý, Hướng dẫn đóng topic bán hàng10 Bí quyết bán hàng hiệu quả
    Dismiss Notice
  3. Dismiss Notice

Hà Nội: Thanh Lý Đồng Giá 99k: Váy, Sơ Mi, Chân Váy... Hàng New Hoặc Mặc 1-2 Lần

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi ltdung3790, 11/2/2017.

1. ltdung3790

ltdung3790 Thành viên sắp chính thức

Tình hình là tủ quần áo của 2 chị em em sập mà e vẫn không có ý định dừng mua sắm nên em sẽ lại tiếp tục thanh lí giá siêu rẻ để lấy chỗ để đồ mới. Các mẹ ủng hộ em nha.
    Đồ của e chủ yếu size S M vì em mua theo tình trạng lúc béo lúc gầy của em. Đồ thì e nhiều quá mà không mặc đến bỏ lâu cũng hỏng phí nên em thanh lí rẻ cho bay trong 1 nốt nhạc ạ. Hy vọng các em về với chủ mới sẽ được iu ái hơn.
    Em để đồng giá 99k cho sốc nhé vì giờ con bé e ở ngoại ở Mê Linh nên không cho các mẹ xem đồ được -> mua trên 2sp freeship luôn (dù là e thuê ship). Ai đã mua đồ của e rồi thì biết là chỉ có rẻ thôi, e hứng lên thì e cho đi hết nhé ( tính hơi đồng bóng). Giá quá rẻ rồi nên em k nhận mặc cả nha. Mua nhiều e sẽ tự có iu ái^^
    LH inbox hoặc Imess/Zalo: 0985.933.505 ( e bận nên k nghe máy được ạ)
    Ms01: sơ mi thêu hàng thiết kế chất cực đẹp. new tag size s m mặc được nha. trước e mua 380k đấy ạ nhưng mà e gầy rồi mặc k ra gì:(-> hết

ms02: váy body pha ren hàng thiết kế, mua shop 500k chất umi co giãn tốt. size S nha. Bạn nào mi nhon mặc đẹp lắm ạ. màu tươi hơn trên ảnh ạ.

mS03: váy thiết kế size S , new 100% ạ

Ms04 size L phần dưới umi chất co giãn ah. Chụp dìm hàng quá

MS05 size M L mặc vừa vì chất co giãn.

Ms06 e này hàng thiết kế riêng của e, size S mẹ nào mi nhon mặc được nha, và dưới 1m58 nha. E mới mặc 1 lần đi đám hỏi thôi ak.

Ms07 áo vest hàng vnxk size S

ms08 váy suông dáng A rộng kể cả bầu bí vẫn bon chen được. Lưu ý dưới 1m58 mặc được nha-> hết

Ms09 size S ak. Hàng thiết kế cổ đính đá đẹp

Ms10 áo lửng chất thô mỏng giả bò mặc với áo 2 dây hay váy đều đẹp. Áo này e tặng mẹ nào mua hàng mặc được nha.

Ms11 chân váy ren hàng thiết kế size S, bên trong là lót umi co giãn nên dày dặn thoải mái ak.- e mặc rồi nên cv này e tặng nha.-> hết

Ms12 chân váy chấm bi hàng thiết kế 2 lớp size M, có túi 2 bên. Cạp em đo 68cm nha. Váy này mặc cạp cao cũng OK--> hết

Ms13 chân váy bò size S e tặng ak.-> hết

Ms14 áo len cánh dơi đỏ mận tôn da lắm ah. Freesize S m-> hết

Ms15 váy xoè sát nách size S chất umi sạn co giãn

ms16 Riêng set này (áo+ chân váy) new 100% e mua 550k -> Tly 150k size M nha
    Ms17 set này chất như tơ ý,2 lớp đẹp kiểu đáng iu dễ thương. Freesize S M new 100%. E mặc màu hồng còn màu xanh rêu này k mặc đến

Ms18 set này Freesize S M nha. Cũng new 100% vì chưa mặc đến--> hết

Ms18 váy dây dúm cổ trắng vảy đen. Freesize S M

Ms19 set này chất mát nhé, Freesize sm vì chân váy có chun cạp đằng sau.
    Ms20 váy body hàng thiết kế , chất umi co giãn 4 chiều rất đẹp và e nó size S cho bạn mi nhon. E cũng chưa mặc đến luôn.-> HẾT

ms21 em body thiết kế này size M nha. E mua lúc 49kg. Nhưng cung chưa mặc đến:p( váy thiết kế đều mua rất đắt đó ak)

ms22 giống hệt cái trên nhưng màu xanh coban. Size M nha

Ms23 set này Freesize S M mặc được vì chất co giãn. Áo dáng kiểu hơi croptop. Phối thêm Tag cài áo thì đẹp.

Ms24 áo sát nách ren thân trước, thân sau co giãn nhẹ như chun( hình dưới) phối với chân váy hay mặc vs vest thì tuyệt. Cái này Freesize M L nha new 100%

Ms25. áo ren tiểu thư, mặc cùng chân váy hay mặc trong áo vest, áo cảdigan đều đẹp nhẹ nhàng:)). New 100% Freesize S M
    Ms26 áo dập ly buộc mơ cổ. Freesize S M . Màu lòng tôm. Chụp hơi dìm hàng. New 100%

Ms24 set quần giả váy đáng iu, tôn dáng. Freesize S M vì quần có chun sau. E nó cũng chưa được sủng ái lần nào ngoài lôi ra chụp ảnh.

Ms25 váy yếm nhũ bi 2 lớp. Chất lạ lắm ak. Mặc cực tôn da. Freesize M L cơ ak. Lúc béo e có xu hướng mua màu đen:p. E cũng chưa mặc lần nào:(-> hết
    Ms 26: váy ren 2 lớp màu đẹp tôn da. Size S nha. E thích nhưng mua k mặc đến mà giờ hết tuổi mặc rồi:(
    Ms27: váy sát nách đính đá màu pastel freesize s m. Váy thiết kế vẫn còn nguyên tag mác ạ-> hết
    Ms28 áo phông thái new tag, e này Form rộng s m mặc OK. E mua 1 đôi đen trắng nguyên túi định đi du lịch mặc nhưng bỏ từ năm ngoái k mặc đến. Mua cả đôi này e lấy 180/ đôi nha. Lẻ vẫn 99k ạ.
    Ms29 Áo thun Gucci đính đá chất thun mịn đẹp mát tay , mặc ôm body đẹo lắm ạ. Nhưng e này cổ hơi rộng nên ai thích cổ rộng mặc ok nha. Màu đỏ tươi như hình trên nha, tôn da lắm. freesize S m. Áo chưa mặc lần nào còn nguyên tag luôn.
    Ms30 Áo tím mộng mơ cổ 2 phân buộc nơ, chất co giãn hơi ánh nhũ, size S ạ. à cũng new nha.
    Ms31 váy thiết kế cho mợ mà mợ size M mà giờ mợ mặc tận size L rồi nên không diện được. Chất dày đẹp mà co giãn 4 chiều nhé, đính hoa thuê nổi hot năm nay nhưng màu này phải các mẹ ngoài 35 mặc mới ok nha.
    Ms32 váy chifon 2 lớp kiểu giả 2 tầng mặc lên xinh phết. Mà để trong tủ chưa mặc lần nào nhưng nhàu hết cả lên ảnh hơi bị dìm. Giặt là lại là ok đẹp luôn. đi chơi đi biển chỉ có đẹp. hêh-> hết

Ms32 1 em váy thiết kế nữa size m, kiểu e xanh cơ bản nhập, mua 1 lúc bn váy màu xanh mà giờ hết thích rồi dù chưa mặc lần nào nên e này còn nguyên tag nha, em này mặc lên che eo thon đẹp lắm đấy ạ. mẹ nào mà trắng nữa thì tuyệt. Tóm lại là năm nay e đỏ nhập nên giờ chỉ thích đỏ thôi:))

Ms33 sơ mi vịt donald cổ buộc nơ hàng Quảng Châu thì phải. em mua 2 màu nhưng e hay mặc màu trắng nên e này vẫn chưa động đến. From size S nha.
    -> hết
    Ms34 váy body chất thun dày nặng co giãn tốt, sờ vào mát tay thích lắm ạ. Em này e mua cho mẹ e nhưng u chê trẻ quá k mặc. Freesize M L nhé. Cũng mới nguyên nha.
    Ms35 jumsuit hoa chân cổ dạng vest, mẹ nào sexy thì mặc không còn k thì phải mặc bra kiểu hot hot ấy:p. Em này đã giật mác và cũng mới mặc chụp mẫu này thôi ạ vì e ngực phẳng k hợp nổi.
    Ms36 set bộ chất đẹp pha ren. mặc đi chơi hay ở nhà đều được ạ. E có 2 bộ nên bộ này chưa mặc đến. size M ạ. chất co giãn nhẹ nên mặc rất thoải mái.-> hết

Ms37 maxi chifon 2 lớp đã giật mác nhưng cũng mới mặc chụp hình:D. freesize từ 42-48kg ạ.-> hết
    Ms38 váy xoè sát nách hoa, chất nhẹ mát nhưng k lộ đâu ak. Size M L vừa ak.
    Ms39 jumsuit hoa new nhé, chất đẹp máy k lộ ak. Freesize S M ạ
    Ms40 váy body sát nách cổ nhún lạ mắt. Váy này form M L vừa ak. Còn nguyên tag
    Ms41 váy hoa to cổ nhún chất mát, cũng mới nguyên ak. Freesize S M [​IMG]
    Ms43 maxi hoa cổ bèo chân bèo điệu đà, mặc đi biển chụp ảnh đẹp lắm ak. Freesize S M [​IMG]
    Ms 44 maxi dài chifon 2 lớp Freesize S M [​IMG]
    Ms45 maxi chun ngực mặc ôm gọn dáng, đi biển tuyệt vời đây ak. Nguyên Tag luôn. Mấy cái maxi e sắm định đi biển nhưng con nhỏ chả sờ đến:([​IMG]
    Ms46 sơ mi chấm bi tay phồng lạ mắt. Hàng đẹp lại mới nguyên vì e mới mặc màu đen. Freesize S M [​IMG]
    Ms47 áo sợi chun cổ chất k nhăm kiểu lạ, áo này sơvin đẹp lăms a. Fresssize s m.
    Ms48 váy peplum trên ren 2 lớp lạ lạ, chân váy bút chì co giãn. Váy này e mua khá đắt vì ren đẹp mà hàng thiết kế số lượng ít nên k lo đụng hàng nhiều. Váy size m chuẩn form công sở. E mua định mặc đi làm sau sinh nhưng e gầy k mặc vừa.
    Ms49: quần baggy chất đẹp. Mặc đi chơi hay đi làm đều OK. Chất mát mặc thoải mái mà dáng lửng thôi ạ. Size M->hết

Zalo/iMess: 0985.933.505

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ltdung3790
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 24/2/2017 lúc 8:35 PM

2. lanphuong203

lanphuong203 Bắt đầu nổi tiếng

Đồ đẹp mà size bé quâ

tt2009 thích bài này.
  3. ltdung3790

Chị theo dõi e chưa up hết. Cũng có ít đồ size to lúc e bầu béo mà

4. shopkitty

shopkitty Thành viên chính thức

Mình quan tâm em số 2, bạn ở đâu

5. phamthuong 91lvt

phamthuong 91lvt Thành viên chính thức

em 1m53 nang 47 kg co mac dc khong

6. phamthuong 91lvt

ban de minh 2 vay nay nhe
    [​IMG][​IMG]

7. ltdung3790

OK mn. Mn cho e địa chỉ e Ship nhé

8. ltdung3790

mặc được e nhé. Chị 1m53 nặng 46kg nè

9. ltdung3790

E đang ở Mê Linh cơ mn ạ

10. aazalea

aazalea Thành viên chính thức

cho e xin ảnh thật của số 18 với ạ ^^ e k nhìn rõ chất gì

11. sunsun12

sunsun12 Bắt đầu nổi tiếng

12. ltdung3790

Ảnh đều ảnh thật mà e. Kiểu chất gần giống voan xốp ấy.

13. Ruby_13

Ruby_13 Thành viên tích cực

Để mình chân váy xòe số 12 nhé.0989892525

14. ltdung3790

OK mn

15. phamthuong 91lvt

Sau thoi gian nghi lai, minh lay ao so 1 va vay so 2 thoi. Vay xanh minh k lay nua vi cung nhieu vay rui

16. tamnm

tamnm Thành viên nổi tiếng

Minho của mn là tn đấy? M 40kg cao m54 có vừa ko?

17. Tỵ Ngọ Mùi

Tỵ Ngọ Mùi Thành viên sắp chính thức

Để mình váy số 4 và 25 nhé

18. ltdung3790

OK e nhé

19. ltdung3790

Thế thì vừa đó ak. Lúc e gầy có 1m53 41kg mà

20. ltdung3790

Mn inbox e địa chỉ+ sđt để e Ship ạ