Hà Nội: Thanh lý Iphone 4S 16G và Ipad Mini 32G (Màu đen hết nhé)

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Mẹ Trí Anh, 1/2/2015.

1. Mẹ Trí Anh

Mẹ Trí Anh Yêu 3 A nhà mình

Sorry các mẹ, mình có con nhỏ nên hay để chế độ im lặng, mẹ nào gọi ko được thì cứ nhắn tin nhé, mình sẽ nhắn lại. Mình cũng ko có thời gian trả lời mặc cả đi mặc cả lại của các mẹ được nên fix giá luôn và xin phép không trả lời tin nhắn mặc cả .
    Iphone 4S 16G 4tr---> fix 3,5tr
    Ipad mini 32G 7tr --> 6,5tr

Cũng nói luôn là máy zin nhưng sạc của mình dùng lâu rồi, mang đi mang lại cũng bị mất nên mình chỉ có sạc mua thay thế thôi. Còn máy thì đảm bảo là zin, các bác thợ cứ dìm hàng thoải mái ạ.
    Ipad thì vẫn còn hộp, iphone bị mất hộp :(
    Mình nghỉ sinh nên ở nhà cả ngày, trước khi qua cm cứ gọi trước để confirm nhé.

Mình có máy iphone 4S 16G màu đen. Mình đổi sang dùng IP6 rồi nên thừa ra, định dùng 2 máy nhưng ít dùng đến, với lại đang nhìn màn hình to qua màn hình bé cũng ko thích lắm. Mình thanh lý 4tr. Phụ kiện còn sạc và tai nghe như hình. Máy mình từ lúc mua đến giờ chưa sửa chữa bất kỳ 1 cái gì nên gọi là còn zin luôn. Máy vẫn đang chạy tốt.

Ipad mini mình mua được hơn 1 năm. Máy ko có tý lỗi nào hết, vẫn dùng tốt nhưng ôm con dùng điện thoại tiện hơn nên chả mấy khi sờ đến ipad cũng thanh lý luôn.
    LH: 0907.11.99.86 (iMess/viber/zalo)
    Nhà mình ở Khu Đô thị Xa la (gần viện 103) hoặc mình có thể mang qua Nguyễn Quý Đức (Bách Hóa Thanh Xuân)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Trí Anh
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 1/2/2015
  2. trung2111

trung2111 Thành viên chính thức

Ðề: Thanh lý Iphone 4S 16G và Ipad Mini 32G (Màu đen hết nhé)

up hộ dù giá mẹ nó đưa ra cực khó vào thời điểm này