Hà Nội: Thanh Lý Máy Hút Sữa, Cũi, Xe Đẩy, Máy Hút Mũi, Máy Xay

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi vyvy21, 9/11/2021.

1. vyvy21

vyvy21 Thành viên tập sự

Bé lớn chút mình thanh lý rẻ 1 số đồ sau:
    1.Đồ hút sữa cồng kềnh nên mình mua 2 máy để khỏi phải xách đi xách về hàng ngày. Máy hút sữa điện đôi Medela Pump đủ bộ như hình, mình để ở cơ quan,có kèm đá khô để bảo quản sữa cho con. Có 4 phễu và 4 bình đi kèm. Em này thì mạnh mẽ nổi tiếng khỏi bàn rồi. Giá 1.500.000đ

2. Máy hút sữa điện đôi Unimom mình để dùng ở nhà. Máy hút khá tốt, bền bỉ. Mình tặng kèm cốc hứng sữa silicon trong ảnh cuối để hứng 1 bên khi cho con ti 1 bên. Giá thanh lý máy hút unimom chỉ bằng 2 hộp sữa công thức 1.100.000 đ,

3.Thanh lý Cũi 2 tầng kèm giá treo màn, màn thì mình tìm k ra vì chuyển nhà. Mình tặng kèm màn chụp xanh cho ai mua cũi. Giá 400 k

4. Thanh lý Xe đẩy 200k

5. Thanh lý máy hút mũi Bebe Confort .Hãng này quá nổi tiếng rồi ạ, đặc biệt cần cho mùa đông khi trẻ thường xuyên sụt sịt..Thiết kế dễ sử dụng, dễ dàng hút được chất nhầy, bụi bẩn trong mũi bé. Đầu hút mềm nên sử dụng được cho cả Trẻ sơ sinh mà không lo bị quá lực làm đau con. Giá 200k

6. Thanh lý máy xay Sunhouse SHD 5338 3 cối xay: cối lớn dùng để xay sinh tố, 2 cối nhỏ xay thịt và xay hạt, gia vị. Máy hoạt động tốt. 220 k

7. Máy hâm sữa màu vàng 50k, giỏ xanh đi sinh 20 k hoặc mình tặng kèm 1 trong 2 món này cho bạn nào mua 1 trong 6 món đồ ở trên nhé.

Mọi người ủng hộ mình thì ib hoặc gọi hoặc zalo cho mình qua Không Chín 89738136 nhé. Mình làm việc bận nên không thường xuyên online. Nhà mình ở Trường Chinh - Hà Nội. Hàng mình thanh lý, mình vẫn đang sử dụng rất tốt, mình ưu tiên bán cho các bạn đến tận nhà check kĩ càng thoải mái, và không giữ đơn lâu cho ai nhé. Cảm ơn cả nhà!

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vyvy21
    Đang tải...