Hà Nội: Thanh Lý Máy Hút Sữa Điện Medela

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi nha phan phoi sua, 21/12/2017.

1. nha phan phoi sua

nha phan phoi sua Bắt đầu tích cực

Chào các mẹ, Chị em được tặng máy hút sữa mà không dùng đến, vẫn nguyên đai nguyên kiện mới 100%, máy này thị trường đang bán giá 5.990.000đ, giờ em bán lại lấy tiền mua sữa cho con, e tl 4.500.000đ nhé, mọi chi tiết liên lạc với em theo số 0978.691.166 Em cảm ơn ạ

Đặc điểm nổi bật của máy hút sữa Medela Swing Maxi 2 bên Massage:

• Hiệu quả cao: công nghệ hút sữa 2 pha với chế độ Kích thích phản xạ bài tiết sữa của người mẹ giúp sữa về nhanh hơn và rút ngắn tối đa thời gian hút sữa.
    • Tạo sự thoải mái tối đa: Chức năng điều khiển lực hút theo nhu cầu và sự hoạt động êm ái của động cơ đảm bảo mang lại cho Bạn sự thoải mái tối đa trong khi hút sữa. Swing maxi rất nhỏ gọn, dễ sử dụng và dễ vệ sinh. Kết hợp với áo vắt sữa chuyên dụng Easy Expression Bustier của Medela sẽ giúp bạn không phải giữ tay và có thể đọc sách, vào mạng hoặc làm các công việc khác trong khi hút sữa.
    • Sử dụng dễ dàng: việc tháo lắp, sử dụng và vệ sinh máy rất đơn giản và dễ dàng.
    • Linh hoạt: với thiết kế nhỏ, gọn giúp cho các bà mẹ có thể hút sữa tại nhà và tại nơi làm việc rất, máy có thể dùng điện lưới hoặc pin 3A

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nha phan phoi sua
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. nha phan phoi sua

nha phan phoi sua Bắt đầu tích cực

Máy hút sữa tiện dụng cho mẹ nào chuẩn bị lâm bồn đây, hãy chuẩn bị mọi thứ đầy đủ để phục vụ cho con thân yêu của mình nào các mẹ