Hà Nội: Thanh Lý Máy Hút Sữa, Máy Hâm Sữa, Máy Tiệt Trùng, Máy Xay Cầm Tay, Xe Đẩy, Máy Khí Dung

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Mẹ Honey Bee, 11/11/2021.

1. Mẹ Honey Bee

Mẹ Honey Bee Thành viên đạt chuẩn

Bé lớn nên mình Thanh Lý 1 số đồ bé ko dùng đến:
    1. Ghế ăn dặm Mastela 300k
    2. Máy tiệt trùng bình sữa Fatz: 300K
    3. Máy hâm sữa của Đức xịn. Made in German nhé! là loại cơ, ko phải loại điện tử nên siêu siêu bền, động cơ của Đức các bác biết đẳng cấp rồi đấy, lại nhỏ gọn nữa: Mua mới 900K -->Thanh lý 350K (nó bị cháy cái đèn cảm ứng- nóng thì nó đỏ ý) còn lại vẫn dùng ok.
    4. Cốc nấu cháo Pegion Nhật: 150K. Nhà mình dùng chỉ dùng 1 cốc này chơi các thể loại cháo từ lúc con 6months đến tận 2 tuổi sau này, khi con đã ăn cơm, nhưng nếu thích 1 bữa cháo thì chỉ cắm cho con 1 cốc trong nồi cơm. Tiện lợi và tiết kiệm vô cùng, nhà mình ko cần nồi ủ, nồi nấu chậm gì nhé.
    5. May xay cầm tay mới fullbox, mới tình tinh tinh chưa cả gỡ bọc nilong cuốn. Pass 800K do nhà có 2 cái. Hiệu Electrolux. Model: ESTM5417S--> Các bác tra model nhé.
    6. Máy khí dung hiệu Maxwill cũng của Đức. (nhà mình sính đồ động cơ Đức): Dùng được 3 lần: Pass 350k
    7. Ghế ngồi xe máy 50k
    8. Xe đẩy xanh lá (hiệu lovebaby của Nhật) gấp siêu gọn; 150K (mình mang đi máy bay bị rớt cái mái che, nó là mảnh vải may cuốn quanh cái trục, mẹ nào khéo tay thì tự may thêm được nhé.)
    9. Xe đẩy xanh blue (hiệu Gluck của Đức), ngả được n tư thế, do là dạng trượt phía sau, phù hợp cho bé nằm lẫn ngồi: 550K ạ.
    10. Bộ bát ăn dặm sợi tre hình chim cánh cụt: bộ này mới tinh chưa dùng tí gì, mình mua về định đem tặng mà con nó mở ra xem, làm rách mất cái khung bìa cotton nên xấu mình ko đi tặng được: Pass 100K.
    11. Và cuối cùng: là món đồ bất ly thân của mình khi còn là mẹ bỉm sữa, yêu thương em ý lắm. nhờ có em ý mà mình nuôi con sữa me hoàn toàn đến 2.5t. giờ con mình gần 4t mà chưa biết kháng sinh là gì. Mong lan tỏa tí trộm vía này đến các mẹ sữa: Đó là em máy FreeStyle xinh xắn gọn nhẹ, siêu bền. Mình mua chính hãng 9,7 tr, pass 4xxx kèm vô vàn bình trữ (tha hồ trữ khỏi cần dùng túi trữ). Đủ bộ túi xách, túi trữ đá khô...núm calma chưa dùng lần nào.
    Mình ở Long Biên, HN nhé, ưu tiên mẹ nào qua lấy hoặc tiện đường. Đồ tặng thêm: bộ trữ đông, 1 cái mài rau củ, bình tập uống và nhiều đồ quần áo em bé nếu mẹ nào ko chê nhé.
    ĐT/Zalo: 0915 082879 ạ

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Honey Bee
    Đang tải...

2. lehien_0908

lehien_0908 Thành viên tích cực

Cốc nấu cháo còn đầy đủ phụ kiện ko mom? Fix thêm đi c, e lấy cái cốc chuẩn bị cho bé ăn dặm