Hà Nội: Thanh lý máy hút sữa Medela Swing mới 99%, 3tr5

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Chú tễu, 5/2/2015.

1. Chú tễu

Chú tễu Guest

Các mẹ ơi, em đang muốn nhượng lại máy hút sữa Medela swing (máy đơn) mới 99% ạ. Máy em mới mua, mới dùng được vài lần, vì em mới sinh cháu hôm 27/1. Máy mới bóc tem, còn bảo hành đến cuối năm nay cơ ạ. Máy dùng rất êm và tôt ạ, chỉ vì em được tặng máy đôi nên em nhượng lại máy này. Em mua mới là 4tr2, nay em để lại 3tr5 cho mẹ nào cần. Mong các mẹ múc sớm cho em sắm Têt ạ. SDT của em: 0904138285. Cảm ơn các mẹ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Chú tễu
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Chú tễu

Chú tễu Guest

Ðề: Thanh lý máy hút sữa Medela Swing mới 99%, 3tr5

Thưa các mẹ, máy hút sữa của em còn hạn bảo hành 7 tháng, vì em mua từ tháng 9 năm ngoái. Em để sẵn trong tủ (tính em hay lo xa) có khác gì ngoài hiệu đâu. Em mới bóc tem máy hôm cuối tháng 1, sau khi sinh cháu. Hu hu, tính đến giờ chắc số lần dùng máy đếm được trên đầu ngón tay. Các mẹ đừng nhìn bảo hành mà trả giá thấp quá, tội nghiệp em lắm ạ. Các mẹ cứ so sánh giá với chỗ này chỗ kia, em không biết, nhưng các mẹ cứ đến nhà em xem máy thoải mái, rồi lấy hay không cũng không sao ạ. Em cũng muốn thanh lý/ chia sẻ nhanh để các mẹ cần có đồ ngon bổ rẻ dùng cho con ... em lại có thêm 1 it để sắm Têt nữa ạ, chứ con em chắc không cần đến những 2 cái máy hút sữa ạ, hihi :p Em cảm ơn các mẹ ạ.