Toàn quốc: Thanh Lý Mỹ Phẩm Cá Nhân Giá Nào Cũng Fix

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi binhyen11, 23/9/2016.

1. binhyen11

binhyen11 Bắt đầu tích cực

Hi các mum, chỉ còn mấy tháng nữa là Tết nên em cắn răng làm đẹp, thanh lý tất cả mỹ phẩm quyết đầu tư laser cho mặt tiền ạ.

Ngồi ngắm bàn trang điểm của mình, e cũng tiếc lắm. Mặt e mới làm được 1 lần nên đang trong quá trình đào thải hết độc tố nên nhìn không xynh bằng lúc trước. Thế nên e quyết tâm thanh lý hết chỗ mỹ phẩm này để nâng cao tinh thần làm đẹp, không bị bỏ cuộc giữa chừng.

Đúng bản chất thanh lý nên e để giá rất hạt dẻ rồi ah

Toàn đồ em nhờ người nhà mua về dùng nên các chị miễn hỏi fake hay không nha, date toàn 2018-2019 thôi, yên tâm sử dụng, new 100% ak

1/ Tẩy trang Bioderma - sự lựa chọn hoàn hảo
    – Đây là Loại nước tẩy trang này được cấu tạo bởi những hạt “dầu” nhỏ đến nỗi mắt thường không nhìn thấy được, bao bọc bởi nước ở xung quanh. Lí do này khiến Bioderma làm sạch da hiệu quả, nhưng không hề để lại dầu trên da gây cảm giác bóng nhờn như những loại makeup remover thông thường khác.
    – Và thêm nữa, thành phần của Bioderma không hề có cồn, không hương liệu, Hypoallergenic nên sẽ không làm da bị khô đi hay căng cứng sau khi sử dụng.

Mình ham hố muốn mua cả 2 loại dùng thử cả đông và hè, nhưng chưa mở nắp hộp nào, mẹ nào ưng thì lấy giúp nhé, lấy cả 2 hộp thì mình có fix nhẹ.

Giá: 420 k fix 330 K
    1. Toner tẩy trang Bioderma chai màu hồng: là sự lựa chọn hoàn hảo cho những bạn có làn da nhạy cảm (hoặc da khô). Tẩy trang được cả mascara, vùng mắt kể cả da nhạy cảm nhất. Cũng như hoàn hảo khi bổ sung & cân bằng độ ẩm cho da.

2. Toner tẩy trang Bioderma chai màu xanh: cho da hỗn hợp & da dầu giúp các bạn kềm chế lượng dầu trên da nhưng vẫn có tác dụng làm lành những vết nứt nẻ (đặc biệt khi thời tiết hanh khô).

2/ PHẤN NƯỚC TRANG ĐIỂM O HUI ULTIMATE COVER CC CUSHION SPF50/PA+++ PHIÊN BẢN LIMITED 2016

Em mua là 1250k pass nhanh cả set là 990k, em mới mở nắp hộp ra xem chứ chưa dùng gì đâu ak

Mn muốn dùng thử lẻ lõi e cũng để cho mn nhé

Phấn nước O HUI Ultimate Cover CC Cushion Phiên bản Limited 2016, với chỉ số chống nắng SPF 50, PA+++, bám khá tốt và cho làn da căng mướt, mịn màng. Phiên bản đặc biệt bên cạnh 1 lõi chính được tặng thêm đến 3 lõi phụ mỗi lõi 15g. Tiết kiệm hơn với 1 vỏ + 4 lõi (một lõi trong hộp + 3 lõi thay thế).

Phấn nước O HUI Ultimate Cover CC Cushion là sản phẩm hot nhất trong bộ ba siêu phẩm CC Cushion, được đánh giá cao bởi sự tiện lợi và đa chức năng chỉ qua một lần phủ, đem đến cho bạn lớp trang điểm hoàn hảo chỉ trong 3 phút với 6 ưu năng nổi bật: khả năng che phủ vượt trội, nếp da mịn màng tự nhiên, chống nắng cao SPF50/PA+++, lưu giữ nguyên vẹn lớp trang điểm, dưỡng trắng và làm mờ nếp nhăn.

3/ Sữa rửa mặt Collage Kose Softymo 220 g Nhật bản( đã thanh lý)

4/ Cặp gội xả vừng đen gạo lứt Ichikami chuyên cho tóc gãy rụng, kích thích mọc tóc

Cặp này em gái mình mua trực tiếp bên Nhật nên hàng có tem và hộp đầy đủ các mẹ nhé.

Thành phần hoàn toàn từ thiên nhiên các mẹ nhé, em ý được chiết xuất từ gạo lứt vừng đen chyên cho tóc rụng
    Mùa măng mọc tóc rụng tứ tung, dùng em này phê luôn ak.
    tớ thanh lý 350 k nhé

- Bộ dầu gội Kracie Ichikami đen trắng chiết xuất hoàn toàn từ thảo dược thiên nhiên gồm: rong biển, tảo biển, vừng đen, gạo đen với vô số bọt nhỏ li ti làm sạch tự nhiên và bảo vệ tóc khỏi những ma sát khi gội đầu, chăm sóc từng sợi tóc từ chân đến ngọn giúp dưỡng tóc suôn mượt.
    - Trải qua nhiều nghiên cứu, thử nghiệm các nhà chuyên môn của Kracie đã đưa ra kết luận dầu gội xả Ichikami có tác dụng đặc biệt quan trọng là chống rụng tóc. Điều này sẽ làm giảm mối lo lắng cho các bạn có mái tóc không được khỏe đặc biệt là những bà mẹ đã sinh bé và đang mang thai có một sự rụng tóc không hề nhẹ
    - Dầu gội không chứa Silicon, an toàn cho da đầu và tóc với hương thơm hoa trái nhẹ nhàng, thư giãn.

Đây là dòng chuyên biệt cho các mẹ nào gặp cả
    vấn đề về tóc siêu gãy rụng nhé

4/ Làn da thường xuyên đổ dầu trong những ngày nắng nóng là nỗi niềm của rất nhiều các bạn gái, mà mùa hè lại sắp đến rồi, dùng phấn gì để không bị dầu?, xịt khoáng loại nào?, dưỡng da ra sao?,…..là những câu hỏi đang quẩn quanh trong đầu bạn phải không?

Vậy nên các bạn nên dùng qua em phấn nước ” The Face Shop Oil Control ” siêu thần thánh với khả năng kiềm dầu cực đỉnh, chỉ số chống nắng hoàn hảo SPF 50, PA+++, nghe thôi đã thấy hấp dẫn rồi:)
    359K thôi nhé

Set của mình ngoài case chính ra còn có 1 lõi thay thế cùng trọng lượng tặng kèm nhé, mua 1 mà được 2 đấy ạ, siêu tiết kiệm luôn

Phấn nước The Face Shop mang đến cho bạn lớp nền mỏng mịn tự nhiên, đọ che phủ khá tốt, tuy kiềm dầu nhưng không khiến da bị khô, chỉ số chống nắng cao SPF50+PA+++, an toàn cho da khi sử dụng nhé.

5/ Bộ dưỡng da trà xanh mini green tea balancing special kit Innisfree
    Rất tiện lợi khi mang đi du lịch hoặc mẹ nào muốn dùng thử nhé, trọn cả set mà giá vô cùng hợp lý, tơ thanh lý nhanh 165 k thôi nhé
    Có 2'set tớ fix nhẹ và freeship ah

Xuất xứ: Hàn Quốc

Bộ dưỡng da trà xanh Innisfree Green Tea Balancing Special Kit gồm 3 sản phẩm:
    1. Nước hoa hồng Innisfree Green Tea Balancing Skin

2. Sữa dưỡng trà xanh Innisfree Green Tea Balancing Lotion 15ml

3. Kem dưỡng trà xanh Innisfree Green Tea Balancing Cream 5ml

6/ Thỏi son không chì dưỡng môi đình đám Essence Đức đúng tiêu chí ngon rẻ bổ nhé các mẹ, tone số 2 đỏ cam hot hit cho mùa đông năm nay đây ak. 290K thôi ak

MỆNH DANH SON TỰ NHIÊN, KHÔNG CHÌ

BÁM MÔI LÂU ĐẾN 24H KHÔNG BỊ TRÔI

.
    LÊN MÀU ĐẬM VÀ CỰC ĐẸP

Màu đỏ tươi của son tạo sự sang trọng nhưng không quên sự trẻ trung tươi mới cho bạn. Màu son là yếu tố phổ biến để mọi người quyết định lựa chọn. Với một người phụ nữ đẹp, ai cũng có cho mình nhiều thỏi son với những màu sắc khác nhau, để phù hợp với không khí, trang phục mang theo.

ĐẶC BIỆT, SON DƯỠNG ẨM CỰC TỐT, PHÙ HỢP CHO KHÍ HẬU MÙA ĐÔNG

7/ Phấn tươi essence soft touch mousse 16g – Đức
    Lúc mua là tớ mua cả sét phấn và son nên mẹ nào mua cả cặp Essence này tớ có fix nhẹ nhé.
    Thanh lý nhanh 215K

Phấn này có độ che phủ “thần thánh”: Với thành phần không chì, chiết xuất hoàn toàn từ nguyên liệu tươi và không chứa chất bảo quản, bên cạnh công dụng chính là tạo lớp nền khi trang điểm, phấn tươi Essence soft touch mousse make-up còn có khả năng dưỡng da giữ ẩm và kiềm dầu vô cùng hiệu quả chỉ với một lớp phấn siêu mỏng nhẹ.

– Có khả năng kiềm dầu từ 8h-12h là dạng mousse khi đánh không bị bết dính như các loại kem BB, CC thông thường. Không cần thiết phải phủ thêm phấn bột nếu make-up kiểu nhẹ nhàng. Thích hợp cho mọi loại da đặc biệt là da dầu.

Thanks các mẹ đã đoc tin, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

Attached Files:

Kích thước file:
      100.3 KB
      Lượt xem:
      102
      Kích thước file:
      86.6 KB
      Lượt xem:
      90
      Kích thước file:
      101.9 KB
      Lượt xem:
      97

Xem thêm các chủ đề tạo bởi binhyen11
    Đang tải...

2. dangmen302

dangmen302 cảm ơn cuộc đời

ôi da e cũng nhiều dầu sẹo, lcl to nữa mn share kinh nghiệm đi ạ

3. benthuonghai

benthuonghai Mẹ Tít

chúc mn thanh lý đắt hàng , có thể cho mình hỏi điều trị sẹo hết nhiều xiền không? Chả là m có mấy cái sẹo rỗ ,nên cũng muốn xin ít kinh nghiệm , địa chỉ . Ak cặp dầu gội mn thanh lý bao nhiêu

4. Minh-Japan

Minh-Japan Thành viên rất tích cực

Tẩy da chết trà xanh, bộ mini chiết xuất trà và bộ gội xả HS Nhât. Mn fix giá cho mình 3 thứ này nhé, thanks!

5. binhyen11

Mn có zalo ko
    Chat zalo mình sẽ chia sẻ tỉ mỉ hơn nhé
    Hoặc mn de lại số đt mình add mình chia sẻ cho mn
    Đảm bảo láng mịn nhe

6. binhyen11

Mn check inbox giúp tớ nhé
    Cám ơn mn

7. binhyen11

Tớ cám ơn mn nhé. Mn inbox số đt tớ gửi ảnh tớ lúc trước và đang trong quá trình điều trị cho mn tham khảo nhé

8. benthuonghai

benthuonghai Mẹ Tít

cảm ơn bạn nhé . Zalo 0934 439 258 nhé
    cặp dầu gội bạn tl bao nhiêu

9. binhyen11

Okie mn. Để tớ nhắn tin cho mn nhé

10. binhyen11

Tớ gửi tin trên zalo rùi mn online nhé

11. binhyen11

Các mẹ ủng hộ tớ các em nó cho nhanh bay nhé
    Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ ah

12. binhyen11

Không bit mn nhận được inb ko ah

13. binhyen11

Thanh lý thanh lý các mẹ ủng hộ tớ nhé

14. hiennt1985

hiennt1985 Thành viên rất tích cực

TFS fix bn b oi?

15. binhyen11

Chưa kịp bóc tem đã đi chữa mụn mn ah
    Mn nhiệt tình tớ fix là freeship cho mn ah
    Mn tự qua lấy thì tớ bớt chút xăng xe mn nhé

16. thuynhem

thuynhem Thành viên tích cực

Tẩy da chết 100 đc k ạ

17. binhyen11

Tẩy da chết trà xanh matcha của Mỹ chuyên cho các nàng da dầu mụn đầu đen nhiều
    Tớ fix cho mn freeship được thui ah

18. binhyen11

Mn da gi ah

19. khoaitay240111

khoaitay240111 Thành viên tích cực

dầu gội này tóc rụng nhiều có hợp không mn

20. binhyen11

Dòng này chuyên cho tóc rụng yếu mn nhé