Hà Nội: thanh lý nốt thùng sữa IMPERIAL MAJESTY XO 800g cho các mẹ, hoặc mua cho ông bà

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi baobinh1309, 24/4/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. baobinh1309

baobinh1309 Thành viên tích cực

Tình hình chồng em mua thùng Majesty XO để biếu mẹ vợ - sữa này rất tốt cho người lớn tuổi và đặc biệt là những người suy nhược cơ thể, người mới ốm dậy.
    Nhưng nhiều quá mẹ em lại ko thích uống sữa cho lắm, nên em thanh lý 1 nửa thùng - em giữ lại 6 hộp để mẹ em uống( ko có con rể lại tự ái, vì mua mẹ vợ ko uống).

Ngoài thị trường giá tầm gần 600k, nay em thanh lý 500k cho nhanh các mẹ nhé, lon 800gr. Mẹ nào mua uống hoặc biếu bố mẹ mình uống thì rất tốt nhé, em cop nguyên công dụng của sữa đây ạ
    Sữa bột XO Majesty giúp tăng cường thể lực, xương chắc khỏe, tăng cường miễn dịch, ngăn ngừa béo phì, phục hồi sinh lực, hỗ trợ tiêu hóa ... dùng cho người lớn, người mới ốm dậy,suy nhược cơ thể, …

Sữa bột XO Majesty vớicác Vitamin B1, B2, B6, B12, Vitamin C, Vitamin A vàVitamin E giúp cơ thể khỏe mạnh, tăng sức đề kháng. Chiết xuất củaHồng sâm và Phúc bồn tử sẽgiúp tăng cườg sinh lực và giảm lượng cholesteron trong máu.Với hàm lượng calo thấp, không bổ sung thành phần bột đường, Sữa bột XO Majesty sẽ không gây béo phì. Canxi có trong Sữa bột XO Majesty giúp xương phát triển tốt và chắc khỏe, không những thế các chiết xuất từ rau cũng giúp hệ tiêu hóa khỏe mạnh và hoạt động hiệu quả hơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi baobinh1309
    Đang tải...

2. baobinh1309

baobinh1309 Thành viên tích cực

Các mẹ có nhu cầu mua lẻ hộp em cũng bán ạ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.