Toàn quốc: Thanh lý nước hoa 1 lọ nước hoa Lancome Miracle và Cabotine De Gres - Made in France!

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi mẹ Nhộng, 15/9/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. mẹ Nhộng

mẹ Nhộng Guest

Các mẹ ơi, nhà em mà lâu ko lên thay lý đồ là lại thấy nhớ các mẹ, hic. Em vừa được tặng 2 lọ nước hoa mà em lại rất ít dùng nước hoa, thế mới đau khổ chứ. Em lại mang lên thanh lý cho mẹ nào có nhu cầu đây ạ. Các mẹ yên tâm về chất lượng vì 2 lọ này là em được phụ huynh học sinh xách tay từ Mỹ về tặng, 2 phụ huynh này vừa đưa con sang Mỹ nhập học nên mua quà về.
    Các mẹ có nhu cầu thì liên lạc với em: 01652 355 866 . Các mẹ có thể qua Lương Định Của, Đội Cấn hoặc Lạc Long Quân lấy hàng nha!

1. Lancome Miracle - 30ml - Eau de Parfum - giá thanh lý : 950k (giá thị trường: 1,2 - 1,5 triệu) - còn nguyên đai nguyên kiện - mới 100% các mẹ nhé!
    Code: 38K603 - em nợ hình về tối up

Cùng nhãn hiệu: Lancôme
    Vẻ đẹp của con người nằm trong sự tận hưởng và cảm thụ sự diệu kỳ của cuộc sống, trong khả năng biến từng giây phút cuộc đời thành một phép mầu. Lancôme đã chọn cho Miracle gương mặt của Uma Thurman: một người phụ nữ đương đại, tự chủ, xinh đẹp và tao nhã; một người vừa lãng mạn vừa thực tế, ẩn chứa nét bí ẩn trong từng bước chuyển động.

Miracle của Lancôme mang đầy đủ tính chất của một loại nước hoa Phương Đông hiện đại, với mùi hương mọng nước của quả vải, hỗn hợp hoa mộc lan và huệ tím, kết hợp cùng gừng, tiêu để rồi lưu lại trên cơ thể bạn là mùi hương nồng nàn của xạ hương và hổ phách.

Mùi hương đặc trưng:

Lan Nam Phi, Quả vải, Hoa mộc lan, Hoa huệ, Hoa lài, Gừng, Tiêu, Hổ phách, Xạ hương.

Phong cách:

Hiện đại, tao nhã, kì diệu.

2. Cabotine De Gres - 100ml - Eau De Toilette - giá thanh lý: 700k (giá thị trường: 900 - 1,2 triệu) - còn nguyên đai nguyên kiện - mới 100% các mẹ nhé!
    Em nợ hình và nợ code về tối up

Cùng nhãn hiệu: Gres
    Cabotine là dòng nước hoa thuộc thế hệ “con cháu” của nước hoa Cabochard danh tiếng lừng lẫy. Đẹp, quyến rũ, lãng mạn, đó chính là những gì làm nên thành công cho hương thơm Cabotine trong những năm 1990. Một hương thơm tinh khiết, dễ chịu với hiệu ứng “lớp da thứ hai” hoàn toàn khiến bạn không khó chịu khi sử dụng. Cabotine cũng nổi tiếng them một phần vì khẩu hiệu quảng cáo :“ Tôi là chính tôi!”. Hãy tưởng tượng chuỗi hương thơm Cabotine như một chiếc giường. Bạn sẽ có tấm trải giường là các loại trái cây với hương thơm thú vị sinh động, tấm đệm giường lại được kết bằng đủ các loại hoa ngọt ngào khoe sắc và chính chiếc giường lại ngan ngát hương gỗ qúi và vani ấm áp. Có lẽ không còn kì thú vị hơn được thả mình trên một chiếc giường như thế, nơi khiến bạn thư giãn hoàn toàn và tìm lại bản ngã của mình. Bạn còn chần chừ gì mà không đón nhận hương thơm Cabotine?
    Mùi hương đặc trưng:
    Quýt, Quả lý chua, Đào, Mận, Rau mùi, Hoa hồng, Hoa huệ, Ngọc lan tây, Cẩm chướng, Violet, Tuyết tùng, Vani, Đậu Tonka.

Phong cách:
    Tinh khiết, lãng mạn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mẹ Nhộng
    Đang tải...

2. lphantra

lphantra Thành viên chính thức

Ðề: Thanh lý nước hoa 1 lọ nước hoa Lancome Miracle và Cabotine De Gres - Made in France!

Ủn hộ chị. Chị cho em xin giá fix của cả 2 chai vào inbox được không ạ?

3. mun_havan

mun_havan Thành viên nổi tiếng

Ðề: Thanh lý nước hoa 1 lọ nước hoa Lancome Miracle và Cabotine De Gres - Made in France!

mình oánh dấu chai lancome nhé

4. Suri1504

Suri1504 Thành viên rất tích cực

Cabotine em đang dùng, lọ 100ml 3 năm chưa hết, mùi thì khủng luôn, tắm xong vẫn còn :)) chị fix cho e lọ lancome đi xem e có nhích được không, vừa lúc lancome của em hết ^^

5. mẹ Nhộng

mẹ Nhộng Guest

Chị pm cho em rồi nha. Em xem có ủng hộ được cho chị ko nha. Thanks em!

6. sinhkeo.

sinhkeo. Bắt đầu tích cực

Inbox e giá fix chai lancome chị nhé

7. giotromua

giotromua Bắt đầu nổi tiếng

Lọ Cabotine nắp xanh hay hồng? 500K thì chị lấy nhé. Hồi Tết Parkson giảm còn có hơn 500K mà không mua vì vẫn còn

8. thuydo107

thuydo107 Thành viên nổi tiếng

Mình thích lancome, mùi này nhẹ nhàng và quyến rũ lắm ý. cơ mà đang nghèo, hihi

9. mẹ Nhộng

mẹ Nhộng Guest

Chị pm cho em rồi nha, em xem có rinh em ý về được ko nha? Thanks em nhiều!

10. lphantra

lphantra Thành viên chính thức

Sáng sớm đã nhờ chị ship, phiền chị quá ạ. ^^ Em cảm ơn chị nhiều nhé. :D

11. mẹ Nhộng

mẹ Nhộng Guest

Không có gì đâu em, chị cũng tiện đường mà. Chị cũng cảm ơn em nhiều nhé, thanh lý xong chị còn mua váy, chị lại có đam mê quần áo, váy vóc em à, hi hi. Chúc em mau khỏi chân nhé.

12. mẹ Nhộng

mẹ Nhộng Guest

Em đã thanh lý xong nước hoa. Thanks các mẹ đã ủng hộ em nhiệt tình! Em xin đóng topic tại đây.
    Mẹ nào còn có nhu cầu mua nước hoa và ví thì vào đường link này: http://www.lamchame.com/forum/showt...hoa-nữ-ví-Louis-Vuitton-hàng-xách-tay-mới-100

Em đăng lên để thanh lý hộ cho mấy chị ở cùng cty, bên em được phụ huynh học sinh tặng quà nhiều nên dùng ko hết, hic.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.