Hà Nội: Thanh lý q.a bé trai 2-4 tuổi toàn hàng cún lu, 1đôi giầy crown xuất anh size 35 new 100%

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi amy82vn, 18/11/2014.

1. amy82vn

amy82vn Thành viên tích cực

Tớ dọn tủ thanh lý ít quần áo bé trai. Nhà tớ gần nhà bác Hương cún lu nên quần áo con nhà tớ mặc từ bé đến giờ toàn mua ở đấy, chả mua ngoài chợ bao giờ , ngoài ra là đồ cháu được tặng. Quần áo của con nhà tớ nhất là đồ mùa động, tớ giữ gìn rất cẩn thận , toàn giặt tay thôi nên còn rất rất mới, các đồ mặc nhiều tớ đã đem đi cho hết rồi . Định để dành cho bé sau nếu là bé trai nhưng ông trời thương nên vừa cho tớ 1 cô công chúa thành ra đồ của thằng anh chắc ko cần mặc đến Tớ thanh lý cho rộng tủ để mua đồ mới.
    1/ Quần bò yếm, new 90%, cái này cháu được tặng nhưng rất ít mặc . Tớ thanh lý 130k.
    2/ Áo gi lê , bên ngoài là nỉ, bên trong lót lông cừu, mặc rất ấm. Áo này bà trẻ cháu mang từ Úc về cho cháu. Tớ thanh lý 120k
    3/ Quần kaki lót nỉ , dành cho bé cao từ 90-98cm, new 95%. Quần này bác cháu mua bên Séc mang về cho cháu hồi tết năm ngoái, kiểu dáng quần rất chi là sport nên các bé mặc lên nhìn rất sành điệu . Chất liệu và đường may rất đẹp và chắc chắn , khác hẳn quần ở đây. Bé nhà tớ rất thích mặc quần này vì vừa ấm lại vừa vận động thoải mái chứ ko như như quần bò, mỗi tội lúc bác cho muộn quá thành ra chắc mặc vài lần năm ngoái sang năm nay đã ngắn rồi . ảnh chụp dìm hàng quá ở ngoài đẹp hơn nhiều nhé. Quần này tớ thanh lý 200k nhé
    4/ Quần kaki lót nỉ, mua nhà bác Hương, cũng new 95%, lớp nỉ bên trong khá dầy dặn nên mặc rất ấm áp. Mua 220k, thanh lý 130k
    5/ Áo phao Baby Gap mà tím than, dành cho bé từ 3-5y, áo này tớ nợ hình vì bé ít mặc vì nhiều áo quá new 95%. Tớ thanh lý 200k, áo này nhà bác Hương hình như vẫn đang bán hơn 300k
    6/ Áo phao lót nỉ, cái này bé được anh họ cho, chả biết giá bao nhiều tớ thanh lý đại 130k.
    7/ Giày bệt crown hàng xuất anh size 34 nhưng 35 đi vẫn vừa thoải mái nhé vì giầy hàng xuất size to mà, tớ được bà cô mua cho hồi bầu bí nhưng chẳng đi lần nào vì tớ có mấy đôi rồi. New 100% nguyên hộp nhé. Bà cô bảo là mua hơn 400k, tớ thanh lý rẻ 270k nhé. Bạn nào có bầu đi giấy này rất hợp lý.
    Các mẹ có nhu cầu pm tớ trên diễn đàn hoặc theo số đt : 0912868782. Đ/c xem đồ : ngõ 70 phố Ngọc khánh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi amy82vn
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 13/1/2015
  2. hado87

hado87 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Thanh lý quần áo mùa đông cho bé trai từ 2-4 tuổi, toàn hàng nhà bác Hương cún lu

Be trai nha M 24th nag 12-14kg vua cai nao ko mn

3. amy82vn

Ðề: Thanh lý quần áo mùa đông cho bé trai từ 2-4 tuổi, toàn hàng nhà bác Hương cún lu

Tất cả số quần áo trên đều dành cho bé từ 12-15kg nhé. Địa chỉ xem đồ là : ngõ 70 Ngọc khánh

4. MamaKenzo

MamaKenzo Thành viên tích cực

Áo bò 100K nhé mn, tku nhà tớ 15kg có vừa k? Inbox nhé

5. amy82vn

Áo bò và áo len tớ đã thanh lý xong rồi nhé. Các mẹ ủng hộ tớ nốt nào

6. bebong86

bebong86 Thành viên tích cực

mn up nhiều lên đi cho em mua cho con trai với

7. amy82vn

Tớ mới up thêm đồ . Các mẹ vào xem ủng hộ tớ với