Hà Nội: Thanh lý q.a bé trai 2-4 tuổi toàn hàng cún lu, 1đôi giầy crown xuất anh size 35 new 100%

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi amy82vn, 13/1/2015.

1. amy82vn

amy82vn Thành viên tích cực

Tớ dọn tủ thanh lý ít quần áo bé trai. Nhà tớ gần nhà bác Hương cún lu nên quần áo con nhà tớ mặc từ bé đến giờ toàn mua ở đấy, chả mua ngoài chợ bao giờ , ngoài ra là đồ cháu được tặng. Quần áo của con nhà tớ nhất là đồ mùa động, tớ giữ gìn rất cẩn thận , toàn giặt tay thôi nên còn rất rất mới, các đồ mặc nhiều tớ đã đem đi cho hết rồi . Định để dành cho bé sau nếu là bé trai nhưng ông trời thương nên vừa cho tớ 1 cô công chúa thành ra đồ của thằng anh chắc ko cần mặc đến Tớ thanh lý cho rộng tủ để mua đồ mới.
    1/ Quần bò yếm, new 90%, cái này cháu được tặng nhưng rất ít mặc . Tớ thanh lý 130k.---> giảm xuống còn 110k cho nhanh-->sold
    2/ Áo gi lê , bên ngoài là nỉ, bên trong lót lông cừu, mặc rất ấm. Áo này bà trẻ cháu mang từ Úc về cho cháu. Tớ thanh lý 100k --> Sold
    3/ Quần kaki lót nỉ , dành cho bé cao từ 90-98cm, new 95%. Quần này bác cháu mua bên Séc mang về cho cháu hồi tết năm ngoái, kiểu dáng quần rất chi là sport nên các bé mặc lên nhìn rất sành điệu . Chất liệu và đường may rất đẹp và chắc chắn , khác hẳn quần ở đây. Bé nhà tớ rất thích mặc quần này vì vừa ấm lại vừa vận động thoải mái chứ ko như như quần bò, mỗi tội lúc bác cho muộn quá thành ra chắc mặc vài lần năm ngoái sang năm nay đã ngắn rồi . ảnh chụp dìm hàng quá ở ngoài đẹp hơn nhiều nhé. Quần này tớ thanh lý 200k nhé --. giảm xuống còn 150k cho nhanh nhé
    4/ Quần kaki lót nỉ, mua nhà bác Hương, cũng new 95%, lớp nỉ bên trong khá dầy dặn nên mặc rất ấm áp. Mua 220k, thanh lý 110k-- giảm xuống còn 90k cho nhanh
    5/ Áo phao Baby Gap mà tím than, dành cho bé từ 3-5y, áo này tớ nợ hình vì bé ít mặc vì nhiều áo quá new 95%. Tớ thanh lý 200k, áo này nhà bác Hương hình như vẫn đang bán hơn 300k --> giảm xuống còn 170k cho nhanh
    6/ Áo phao lót nỉ, cái này bé được anh họ cho, chả biết giá bao nhiều tớ thanh lý đại 130k. ---> sold
    7/ Giày bệt crown hàng xuất anh size 34 nhưng 35 đi vẫn vừa thoải mái nhé vì giầy hàng xuất size to mà, tớ được bà cô mua cho hồi bầu bí nhưng chẳng đi lần nào vì tớ có mấy đôi rồi. New 100% nguyên hộp nhé. Bà cô bảo là mua hơn 400k, tớ thanh lý rẻ 250k nhé. Bạn nào có bầu đi giấy này rất hợp lý. --> giảm còn 220k
    8/ Bộ body nỉ bông hàng thái lan, mặc ấm lắm nhé, cho bé từ 0-3month, bộ này bác cháu mua cho hôm đầy tháng nhưng mới mặc được có 1 lần hôm đi sang nhà ông ngoại, bây giờ lôi ra đã chật rồi. Định để mặc tết mà giờ ko mặc được nữa rồi. Thanh lý 100k nhé.--> giảm còn 80k cho nhanh --> sold
    9/ Bộ quần áo nỉ cậu cháu mua tặng, new 100% , bộ này gồm 1 áo nỉ mỏng, 1 áo gile nỉ, 1 quần. Cháu ở nhà suốt nên toàn mặc body thôi, chả mặc đến bộ này. Tớ thanh lý 60k nhé.
    10/ Bộ vest tuxedo. Bộ này gồm 1 áo vest, 1 áo gile, 1 quần, 1 áo sơ mi trắng, 1 cà vạt màu đen, tặng thêm mũ nồi đỏ cho mẹ nào mua. Bộ này new 99% luôn, bé nhà tớ mặc được đúng 2 ngày là mùng 1 và sáng mùng 3 tết năm bé 2 tuổi. Xong rồi cất trong tủ từ hồi đấy đến giờ. Hồi đấy tớ mua cả bộ này là 450k, giờ thanh lý rẻ 220k nhé. Đây là ảnh người mẫu nhí nhà tớ mặc--> sold

Các mẹ có nhu cầu pm tớ trên diễn đàn hoặc theo số đt : 0912868782. Đ/c xem đồ : ngõ 70 phố Ngọc khánh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi amy82vn
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 15/2/2015
  2. me_cu275

me_cu275 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Thanh lý q.a bé trai 2-4 tuổi toàn hàng cún lu, 1đôi giầy crown xuất anh size 35 new

giày da kiểu gì vậy bạn?giá đó bạn có fix nữa ko?

3. mein10

mein10 Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý q.a bé trai 2-4 tuổi toàn hàng cún lu, 1đôi giầy crown xuất anh size 35 new

Tớ ko bầu bí gì nhưng thích đi giày bệt, tớ đợi giá fix

4. amy82vn

Bạn nào đến nhà lấy thì tớ bớt 20k tiền xăng xe thôi. Giá này là quá rẻ cho 1 đôi hàng xuất new 100% rồi. Giấy bên ngoài nhìn rất xinh, đi vào chân cũng khá thoải mái, mỗi tội tớ cao có 1m50 thôi nên trừ lúc đi chơi thì đi giấy bệt thôi ( mà tớ đang có tận 3 đôi rồi) còn đâu đi làm toàn phải tương những đôi tầm 7cm trở lên.

5. amy82vn

Tớ đã thanh lý áo gile lót nỉ và mới up thêm đồ của bé gái. Các mẹ vào xem ủng hộ tớ nhé

6. amy82vn

Quần bò yếm và áo phao lót nỉ đã bay. Năm hết Tết đến tớ giảm thêm giá để đi cho nhanh nhé. Theo dự báo thời tiết thì từ giờ đến tết toàn mưa rét thôi. Các mẹ có nhu cầu mua về cho các bé mặc đại hàn đi

7. amy82vn

Quần kaki lót nỉ đã có mẹ order. Giấy cũng có mẹ hẹn trua nay qua xem

8. amy82vn

Tớ mới up thêm bộ vest cho bé trai tầm 3 tuổi . Mẹ nào mua bộ này cho con diện tết thì quá ổn ạ

9. amy82vn

Bộ comple và bộ body nỉ cũng đã có mẹ order. Giấy thì 1 mẹ hôm qua hẹn qua xem nhưng khi đến thì lại đi ko vừa nên vẫn còn ạ. Quần kaki lót nỉ 1 bạn hẹn tớ hôm qua đến qua cty để bạn ấy qua thử thì tớ lại quên mất ( ngại quá ), hnay bạn ấy lại ko đi làm , thành ra quần này là cũng vẫn còn ( hy vọng ra tết bạn này vẫn còn nhu câu)

10. amy82vn

Đã thanh lý thêm body nỉ bông và bộ vest tuxedo nhé. Vẫn còn 1 bộ vest nữa, kiểu công sở , màu be sáng gồm 1 áo vest, 1 áo gile , 1 quần, 1 cà vạt. bộ này cũng new 99% luôn, mặc đúng 2 hôm tết hồi bé 3 tuổi ( năm 2 tuổi mặc bộ tuxedo) đến năm 3 tuổi thì mặc bộ này. Cũng thanh lý 220k luôn, mẹ nào có nhu cầu pm tớ nhé. Các mẹ ủng hộ tớ nốt để tớ giải tán cho nhanh nào

11. octopus141

octopus141 Thành viên rất tích cực

Bộ nỉ số 9 sz bn tháng vậy mn? .................