Hà Nội: Thanh lý quần bò trắng skiny rách, váy bò zaza... hàng xịn đẹp

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi thaopham0894, 17/8/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thaopham0894

thaopham0894 Thành viên rất tích cực

Dọn tủ thanh lý tất tần tật đồ dùng của em giá rẻ bèo nhèo luôn ạ

Toàn bộ hàng xịn chuẩn đét có cái em mặc được 1,2 lần có cái chưa xỏ tay.

Đợt này do công việc yêu cầu nên em ko đc mặc free style như trước toàn phải cắm công sở để giao dịch tiếp khách nên đành chia tay các em ấy.

Gì chứ đồ của em các mẹ cứ yên tâm mua – các mẹ thích thì cứ qua xem tận nơi cho thoải mái. Em thì thế nào cũng được vì đồ nhiều, sắm cũng nhiều, mà may đo cũng nhiều, hứng lên là vác xe đi mua sắm. MUa đồ của em khỏi phải lăn tăn, có lăn tăn thì lăn tăn tiếc vì ko cùng size với em thôi =))) (cho em nổ tí).

Em ở ngõ 850 đường Láng nhé (thông báo luôn cho các mẹ nắm đc).

LH: 0984924190

2) Quần skinny legging ạ, hàng VNXK Miss Posh size S, chất đẹp, cạp cao trên rốn ạ. Mua 300k ạ, mặc cũng kha khá rồi ạ thanh lý nhanh lại 65k quá bều, chất dầy dặn co giãn tốt cực thích nhé mẹ nào vợt nhanh.

[​IMG][/URL
    ]

3) Váy bò ZaZa– cái này xịn chuẩn nhé – tag mác hàng xuất thì chuẩn luôn rồi ạ - em mặc đúng 2 lần: 1 lần đi ăn cưới, 1 lần đi tới công ty. – mới 99% - size S

Phom váy hay kiểu đều đẹp nhé, là hàng hot của năm nay – thu mặc em này thì quá đỉnh rồi ạ. – em mua em váy này 415k nhé giờ thanh lý lại 175k (vải bò mềm đẹp, chất đẹp sờ sướng tay luôn ạ - bao đẹp cho em váy này) – mẹ nào size S quất nhanh thôi ạ

4) Áo xuông vạt dài – áo chất thô cotton mát lắm ấy ạ, huhu em gấp tủ đồ đè lên nên nhìn chụp nó bị dìm hàng thế, mặc free size với quần lenging thì cực chuẩn luôn ạ, hàng Made in Viet Nam xịn đét ạ, em mua vì dáng áo, chất áo mát thấm mồ hôi – em mua áo này 235k ạ, mặc đc vài lần xong rồi giờ phải đóng thùng đồ công sở ko mặc đến nữa thanh lý nhanh lại 40k

[​IMG][/URL
    ]

5) Áo body hàng VNXK xịn đét co giãn 4 chiều mặc eo và gọn lắm ạ. Size S ạ. Áo này em mặc nhiều rồi, chưa bị sờn gì đâu ạ. Mua áo này 250k ạ, thanh lý lại 40k chất đẹp.

[​IMG][/URL
    ]

6) Quần sooc bò size 26 chất cotton mỏng nhẹ, mặc rất mát, em cũng mặc em này nhiều rồi, mua là 260k chứ chả ít thanh lý lại cũng 40k thôi ạ

[​IMG][/URL
    ]

7) Vòng tràng hạt đường kính 7cm cực to nặng 2kg có 20 hạt, em mua lắc vòng, cho eo nhỏ, vừa lắc vừa maxa bụng, Em mua em này những tận 550k ạ, htrc cháu em qua chơi nó nghịch léng phéng thế nào cắt của em ra hixxx nên bây giờ thanh lý chuỗi hạt này cho mẹ nào sau sinh hay muốn lấy lại vòng eo với dân công sở thì cứ chiến thôi ạ. Em thanh lý lại bèo bọt cho các mẹ mua về chịu khó mua 5k dây dù là sâu lại tẹt ạ. Thanh lý nhanh cho mẹ nào có nhu cầu chỉ 180k thôi ạ. – bều cực kỳ luôn

[​IMG][/URL
    ]

8) Váy body ngựa chất cotton bo zip sát nát mặc nịnh dáng mà đẹp lắm ý ạ, sizeS và dành cho mẹ nào dưới 1m58 ạ, em mua về mặc đc đúng 1 hôm đi sinh nhật bạn.

Mua 240k thanh lý lại nhanh 100k nhé. Đẹp chất mát, nịnh dáng – em này mấy nữa sang thu khoác thêm em áo vest bên ngoài, đeo quần tất giấy mỏng đen thì ngất ngây luôn ý ạ.

[​IMG][/URL
    ]

9) Quần Jean trắng skiny rách gối chất bò nhẹ thoáng mát của Topshop hàng VNXK xịn đét size 26 – mặc cực thích – cạp cao trên rốn.

Em này mặc thoát dáng, hơi bụi lại chất, em mua 380k mặc đúng 1 lần đi chơi xong rồi về giặt treo tủ. Thanh lý nhanh lại mẹ nào cùng size giá bèo nhất quả đất 195k, hàng ko đẹp như mới xin tặng luôn em quần này luôn ấy ạ.

[​IMG][/URL
    ]

10)Chân váy khóa trước ngọc trai – chất umi co giãn 4 chiều váy ngắn ạ - mua 220k thanh lý nhanh lại 30k. – mn ưng vợt nhanh nhé – em cả them chóng chán.

[​IMG][/URL
    ]

11)Áo dây Yếm kẻ ZaZa hàng body chuẩn đẹp lắm ý ạ, dành cho mẹ nào mi nhom thôi ạ.

Em mua 150k ạ, mặc 1 lần cũng đi biển thanh lý lại 40k cho nhanh, vì em ít mặc tới

[​IMG][/URL
    ]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thaopham0894
    Đang tải...

2. PinkC48

PinkC48 PiNk LaDy

áo trắng số 12 sz gì vậy mn ơi

thaopham0894 thích bài này.
  3. thaopham0894

số 12 em bán rồi :D - quên chưa xóa chị ạ -

4. thomls

thomls Bắt đầu tích cực

hix, kết e váy bò, nhưng e thường mặc size M cơ ạ :(

5. typn1a

typn1a Bắt đầu nổi tiếng

Ip4 bản 16G màu đen ạ - cái này là của bố em dùng, dùng từ khi mua đến bây giờ, tính cụ khá cẩn thận nên hình thức cũng 97% - bản LL của Mỹ, máy nguyên zin, chưa sửa chữa gì cả. Em mới tặng bố cái đời cao hơn nên là đem cái này thanh lý thôi ạ, vì em cũng đang dùng máy 6 plus rồi nên ko có nhu cầu em này.

Máy dùng hoàn toàn bình thường, ko lỗi gì cả nhé. Chẳng qua là nâng đời cho bố em thừa nên em bán ạ.

Người dùng bán cho người dùng ạ, các mẹ cha cứ mang thợ hay mang người thân qua test thoải mái, có thế nào em bảo thế vậy. Mua bán tại cơ quan nhà em ạ.

Bán lại giá 1850k (ko fix) - giá tốt cho máy chuẩn rồi ạ. Chứ máy dựng bây giờ ngoài kia nhan nhản rẻ nữa thì cũng nhiều lắm ạ - nhưng dùng 3 bữa chắc tậm tịt , các cha mẹ thích mặc cả em ko tiếp nhé – em bán là bán. Riêng mấy đồ này hơi khó tính chút, quần áo thì thoải mái.

Phụ kiện chỉ có sạc cáp thôi ạ.

Bạn xem lại IP 4 sao trên bài ghi bản thị trường Mỹ, nhưng ảnh lại là bản thị trường Nhật. Mình đang quan tâm, nhưng thấy thế này lại sợ...

6. thaopham0894

Xl mọi ng. E thật ra ko để ý cái này. Nên đinh ninh là thế.
    Hixxx e sửa lại r nhé. Bản của nhật.

7. meGioTroi

meGioTroi Bắt đầu nổi tiếng

Thích váy con ngựa của em :) Mà đợi đến mùa quýt sang năm may ra chị mới xuống cân để ních nó đc :(

8. Vananh2014

Vananh2014 Bắt đầu tích cực

Ib rồi ạ

9. thaopham0894

Còn hình là còn đồ nhé các mẹ - các mẹ ủng hộ em với ạ :D

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.