Hà Nội: Thanh lý son MAC, dưỡng nhau cừu, trị thâm ambi, kẻ mắt, kem nền, phấn + bb Essance ...

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi libi, 6/9/2014.

1. libi

libi 0918066616

Hôm nay em dọn tủ thấy 1 lô đồ em sẽ không dùng tới nên đành vác lên thanh lý :rolleyes: mong các mẹ ủng hộ (u)
    Đt em: 0918066616 ( các mẹ nhắn tin cho em nhé )
    Em ở Minh Khai, HN. Em không nhận ship, mời các mẹ qua xem ưng hẵng mua :D

1. Dưỡng nhau cừu và Vitamin E
    Mất hộp, lọ còn 80 viên ( gần đầy ), mỗi viên nhiều lắm ạ, dùng tha hồ còn lâu lắm mới hết ý :D
    Giá em mua tầm 600k
    Em thanh lý: 400k

2. Kem nền Max Factor Face Finity All Day Flawless màu 45
    Món này em mua ở Vincom tầm 450k-500k, em nhớ không rõ giá, chỉ biết là nó khá mắc. MF là hãng mà em thấy các bà các cô ngày xưa hay dùng vào những dịp quan trọng :D Màu này sáng trung bình ưng lắm, không phải dạng sáng bạch sáng giả như mấy loại bb cream em đã dùng, nhưng vì em thích màu kem nền tối nên đã mua bé khác.
    Em mới dùng tầm 1/5, còn đầy ự
    Trông nó hơi bẩn bẩn vì em dùng nó hay dính ra nắp em mới lau qua :rolleyes: Cái phần viền vàng gần vòi xịt hơi tróc 1 tẹo, em chẳng nhớ là có box không nhưng hiện tại còn mỗi cái lọ này thôi
    Giá thanh lý: 300k

3. Ambi
    Món này dùng cho da mặt, tốt với các vết thâm. Sản phẩm này nổi lắm mà em dùng không hợp.
    Em mua 260k, dùng 1/2, mất hộp giấy rồi ạ
    Em thanh lý: 100k

4. Chì kẻ mắt SF Eggplant Eye Line Auto Pencil Waterproof màu 1
    Còn như hình, em mua ở Hiếu Paris, em không nhớ nguyên trạng nó thế nào ^^
    Mua 145k
    Thanh lý: 60k

5. Son MAC Russian Red
    Món này em xông thẳng vào cửa hàng MAC ở cạnh Bờ Hờ mua, giá 490k - 500k gì đó
    Cái này em dùng ít vì thích màu đậm nhưng coi sao cũng thấy không được :'( Mòn mòn tẹo ở đầu thôi, chắc em mới dùng 1/10 quá. Còn hộp giấy ạ
    Em thanh lý: 320k

6. Phấn Essance Silky Two Way Cake màu 23
    Phần này em không mua mà được người khác tặng thôi, vẫn còn nguyên nhưng không thấy có hộp giấy
    Em gg thì giá tầm 130k
    Thanh lý mù mờ 50k ạ

7. BB Cream Essance Pure Skin ( bên trái )
    Em cũng được tặng cùng phấn trên, có mẹ nào biết soi màu với hạn dùng ở đâu không ạ?? :(
    Em mới được tặng nên chắc cũng không vấn đề gì
    Em gg giá tầm 120k
    Thanh lý mù mờ 50k

* Ở số 7, cạnh bb cream có 1 hộp phấn Essance mini, em xin tặng mẹ nào mua từ 200k đổ lên mà có nhu cầu ạ :D Em có mỗi 1 hộp đó thôi được tặng kèm cùng với bb cream và phấn to

Xem thêm các chủ đề tạo bởi libi
    Đang tải...

2. hannah.hannah

hannah.hannah Thành viên rất tích cực

Ðề: Thanh lý son MAC, dưỡng nhau cừu, trị thâm ambi, kẻ mắt, kem nền, phấn + bb Essance ..

son Mac 250k được k c? Màu này đậm hơn ruby woo ý nhỉ!

3. libi

libi 0918066616

Ðề: Thanh lý son MAC, dưỡng nhau cừu, trị thâm ambi, kẻ mắt, kem nền, phấn + bb Essance ..

Ui em xin lỗi chị, mấy hôm em có chút việc nên không vô lcm :( Son em không để được giá đó mất rồi. Màu ruby em chưa thử nên cũng không rõ nữa ạ :D

4. Amelia Nguyen

Amelia Nguyen Thành viên tập sự

Có đổi son MAC k b