SG - Thanh lý: Thanh lý son mini burberry, vial nước hoa 35k, tank top lime orange,body scrub

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi jenny_anh, 19/10/2014.

1. jenny_anh

jenny_anh Thành viên mới

Dear các mẹ, em chuẩn bị về bắc chơi dài hơi nên mang bớt mấy thứ ra thanh lý đỡ phải xách theo
    Mấy món này toàn là mini mỹ phẩm em mua về dùng thử hoặc vial nước hoa do em ngại ra mấy TTTM thử, giờ nhiều quá nên phải pass bớt cho nhẹ
    Mọi người cứ hỏi thoải mái nhé, nhưng em không bớt được nữa đâu vì mọi thứ em đều đã không tính tới mấy chi phí linh tinh để rước mấy bé này về rồi. Em cũng không freeship đâu ạ, em gửi ecotrans người nhận trả ship nhé
    1. BVL Mon jasmin noir - dot marc jacobs - versace yellow diamond - salvatore incanto bloom -desirable lise water -trussardi donna - đồng giá 35k/vial (em mua không có cái nào dưới 50k đâu ạ, mỗi cái xịt đúng 1 lần)
    2. Vỉ son test 3 màu lancome gloss in love (màu 200 just strass-385 under the spotlight-144 glittermania) kèm cọ môi 80k
    nina l'eau 35k
    chanel chance eau fraiche 60k ( cái này mấy shop bán vial toàn 100k thôi ạh)
    estee lauder pleasure 35k
    3 cái vial gói ai mua nhiều em tặng mỗi đơn hàng 1 mẫu chứ không bán buôn gì đâu
    3. mask express flower gel sisley 15ml dùng 1 lần-70k
    iope serum 15ml dùng 1 lần 30k
    sugar lipbalm mini- em này do em sơ ý để trong cốp xe nên nóng quá hơi chảy ra chứ em mới chấm đúng 1 lần :((, ai muốn lấy pm em nhé vì em cũng ngại pass mấy chị mắng
    4.son burberry mini lip cover cameo pink No.03 220k
    Em này em chấm thử lên môi 2 lần, đúng nghĩa là chấm luôn ấy ạ
    5. - white citrus body scrub bath & bodyworks 269g 100k
    Em này là sữa tắm dạng tẩy tbc nhưng không rát đâu, cho hạt lên da xoa nhẹ là biến thành bọt luôn rất mịn, em cũng dùng thử 2 lần, mỗi lần chỉ cần chút xíu nên gần như là vẫn đầy nguyên
    - Nước súc miệng listerine mini 80ml 15k
    em rảnh quá vào gardian thấy nhỏ2 dễ thương cũng hốt về :)) hình như mua 25k ai đi chơi mang cái nè cũng tiện
    - Dầu xả loccitane 3 loại tinh dầu 50ml 30k
    Em cũng thử dùng 1 lần rồi phải chuyển qua loại nặng đô hơn vì tóc quá xấu
    6. tank lime orange mua về để nguyên tag vì nhầm màu 50k
    cái nè còn nguyên trong túi nguyên receipt :))
    7. Quần zara slim fit size 38-6us-8uk e cố mua về bị rộng, màu rất đẹp nha 500k
    mọi người vô link xem hình cũng được nha
    http://s1027.photobucket.com/user/chironpeo/media/2820244806_zps6c1d7ed9.jpg.html?filters[user]=141369839&filters[recent]=1&sort=1&o=7

note tí là vial em thanh lý một lúc 4 cái trở lên nha, vì giá trị nhỏ nên ít quá tốn tiền ship của mọi người chứ em không có tiếc gì. Em không ship được nên gửi cpn thôi, địa chỉ và stk thì pm ạ (em ở đường D5 ai chạy qua lấy luôn cũng được ạ)
    Lần đầu e thanh lý có gì mọi người cứ góp ý em với nhé (u)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi jenny_anh
    Đang tải...