Hà Nội: thanh lý thuốc giảm cân 30 day diet của mỹ còn 26 ngày

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi dungsocola, 21/1/2015.

1. dungsocola

dungsocola Bắt đầu nổi tiếng

em mua lọ thuốc này của một mẹ ở trên này thanh lý do mẹ ý uống một lọ đã giảm được số cân như ý muốn nên thanh lý nốt lọ còn lại. vì thuốc này chỉ uống tối đa 2 lọ thôi ah.
    Em mới uống được 4 ngày vẫn còn 26 ngày nữa, Nhưng ô chồng phát hiện ra là tự ý cai sữa con để uống thuốc giảm cân nên ông ý ko đồng ý, con em dc 14 tháng.
    Trước khi em uống thì em can là 57kg. em cẩm nhận khi uống thuốc
    Ngày thứ nhất: uống trước bữa sáng 30 phút , chưa kịp ăn em bị say thuốc, xong em an một ít bánh tẻ, ko bị say nữa: bữa trưa ko thèm cơm, an có một bát, mọi khi em toàn chén 3 bát thôi, bữa tối cũng ko thèm ăn an một bát, bữa tối em mọi khi em vẫn ăn đều 3 bát ah, Nhưng ngày thứ nhất em uóng tầm 2,5l nước.
    Ngày thứ 2 cững vậy nhưng quen thuốc nên buổi tối em vẫn thấy đói và ăn hai bát cơm, ngày uống 2,5l nước
    Ngày thứ 3 cũng như những ngày trước, bữa tói vẫn ăn 2 bát cơm, uống 2,5l nước
    ngày thứ 4, Ông chồng em phát hiện: heee, nhưng vẫn cố uống, sáng ko kịp ăn sáng nên bị say thuốc đến tân trưa, ăn cơm thì hết say.
    Ngày thứ 5 em bỏ ko uóng, thấy người hơi mệt
    Ngày thứ 6 em trở lại bình thường và em đi cân thử thì em còn 55kg
    mặc dù có giảm cân nhưng ông chồng em ko cho em uống nên em ko dám uống nữa vì ông ý làm căng quá
    Nhiều mẹ bảo đấy là mới tạm giảm bớt nước thôi nên cân nặng này là chưa cố định cần phải uống duy trì cho hết 30 ngày
    Em còn 26 này nữa thanh lý cho mẹ nào ko có con nhỏ mà muốn giảm cân 3-5kg thì em nghĩ là ổn ah:
    Em thanh lý 400k cho nhanh ah. thuốc hạn đến 11/2015 ah
    em nợ hình vì ko biêt vì sao dạo này photobucket của em ko up dc ảnh từ đien thoại lên ah
    các mẹ inbox cho em or nt vào sdt: 01678582888
    Đây là nhứng cảm nhận thật sự khi em uống 4 ngày thuốc, có gì em nói thế ko hề nói dối ah,
    ah thuốc này ko bị khô da và mệt mỏi ah, vì uống nước nhiều va chỉ bị mệt vào lức đầu giò sáng chưa ăn sáng thôi ah

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dungsocola
    Đang tải...

2. meyeucon_80

meyeucon_80 Thành viên tích cực

Ðề: thanh lý thuốc giảm cân 30 day diet của mỹ còn 26 ngày

250k nhé. Okie thì tớ lấy uống thử xem sao, tớ béo lâu năm khó giảm ghê lắm

3. dungsocola

dungsocola Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: thanh lý thuốc giảm cân 30 day diet của mỹ còn 26 ngày

sory các mẹ dien thoai cua em bi hong chieu toi hom qua, van chua mua dc cai nao de thay the nen ko nhan tin nhan dc, cac me inbox cho em nhe