Hà Nội: Thanh Lý Tủ Nhựa 5 Tầng Và Ghế Xoay

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi nhatlinhho, 17/7/2016.

1. nhatlinhho

nhatlinhho Bắt đầu tích cực

.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nhatlinhho
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 2/8/2016
  2. mebihung

mebihung Thành viên rất tích cực

cái tủ nhựa giá tốt kìa các mẹ có em bé ơi

3. Jackie_tuan

Jackie_tuan Bắt đầu tích cực

Cả hai 700k nhé

4. nguyenhoaian

nguyenhoaian Thành viên rất tích cực

gửi mn tủ nhựa 500k, nếu được tối e qua lấy, ok chị nt giúp e nhé

5. nhatlinhho

Em không giữ đồ cho ai đâu ạ, ai đến thì gọi trước cho em

6. HoangHaDung2003

HoangHaDung2003 Bắt đầu nổi tiếng

Đánh dấu !!! Nhìn hình tủ nhựa và ghế đỏ quen quen !!! Hóa ra chủ top mua của bạn này với giá 400 ngàn ( 200 ngàn cho cái tủ nhựa, ngăn dưới cùng hơi bị kẹt và 200 ngàn cho cái ghế xoay ) rồi đăng bán lại với giá 800 ngàn kmc !!!! Buôn laĩ 200% chỉ trong vòng mấy tiếng buổi chiều !!!!! https://www.lamchame.com/forum/thre...y-treo-quan-ao-hop-com.1968929/#post-36073557

Sửa lần cuối: 18/7/2016
    mebesau2015 thích bài này.
  7. nhatlinhho

Tủ k kẹt ngăn nào chị nhé

8. linhken143

linhken143 Bắt đầu nổi tiếng

Hix mẹ kia bán rẻ thật đấy, bạn này ko dùng thì để cho các mẹ có nhu cầu mà còn khó khăn mua,lại còn mua xong tl lại kiểu đó, tham quá bạn ạ

quynhnhu.xt thích bài này.
  9. quynhnhu.xt

quynhnhu.xt Thành viên kỳ cựu

Lại thế nữa ạ? Mua đi bán lại thì cg là chuyện bình thường, nhưng nếu vậy không nên đăng vào mục thanh lý này vì lời lãi cao thế nữa hjhj

10. nganhasim

nganhasim Thành viên chính thức

bt thôi mà. người ta bán cho người cần

11. mebetom.vp

mebetom.vp Thành viên nổi tiếng

Tủ còn khoogn bạn ơi giá thế nào vậy

12. HoangHaDung2003

Chủ cũ rao bán tủ hơi bị kẹt ngăn dưới cùng ( vì là con gái nên ko biết sửa ) , còn sau khi về tay bạn ( con trai, biết chỉnh lại khỏi kẹt nữa ) thì ko kẹt nữa thì cũng chẳng có gì là lạ cả. Có điều nếu bạn ko có ý định mua để dùng thì nên để lại cho những người có nhu cầu mua thật sự. Chứ mua rồ bán lại sau mấy tiếng lãi 200% thì quả thực ko hay lắm. Có lẽ bạn nên đưa sang mục buôn bán thì chính xác hơn là mục thanh lý nhé. Thân.

13. nhatlinhho

Em nói thật với chị nhé, hình như chị hơi bị lo chuyện bao đồng, chủ toppic đã không nói gì thì thôi chị lại đi thông báo hết toppic này đền toppic kia để làm gì, hay vì ghen ghét? Sáng thứ 7 chủ topic đăng, trưa em hỏi thì bảo có người hẹn lấy, em chẳng tranh cướp gì cả. Lúc trưa hôm CN chủ topic nhắn tin bảo em mua không đến lấy vì 1h30 bạn ấy chuyển. Thử hỏi bạn đấy cần chờ người cần của CHỊ đến bao giờ. Chị bảo để lại cho người khó khăn, cho người có nhu cầu, vậy em không có nhu cầu à, Chị biết nhà em giàu à, nhà em giàu thì đã không phải để ý mua đồ cũ giá rẻ để rồi sửa, để rồi giặt sạch bán lại cho người khác,em làm không công à, chẳng có cái gì là miễn phí đâu ạ, còn em bán ở đây chẳng sai mục gì cả, vì nó là đồ cũ giá thành lý, chẳng cắt cổ ai cả, thuận mua vừa bán thôi, người nghèo thì cần phải tìm cách thoát ra khỏi cái nghèo chứ không phải ngồi trông chờ sự thương hại của CHỊ đâu, CHỊ không đủ sức thương hại đâu, vì người nghèo nhiều lắm CHỊ ạ. Em nói ở đây không phải vì muốn tranh cãi với CHỊ mà không muốn mọi người hiểu sai thôi. Dù sao cũng cảm ơn CHỊ đẩy bài giúp.

PiaTom_2 thích bài này.
  14. CherryJimy

CherryJimy

Hjc, kể ra cũng giá cao thật :(

15. HoangHaDung2003

Tôi cũng mua một số đồ thanh lý của chủ top đó và tôi cũng biết mức độ bẩn hay sạch, hỏng như thế nào của tủ nhựa và ghế của chủ top đó. Tôi không có nhu cầu sử dụng ghế hay tủ nhựa của chủ top nên tôi ko mua, mặc dù thấy rất rẻ mà nghĩ rằng nên để nó lại cho những người khác có nhu cầu thật sự nhưng ít tiền mua nó thôi. Và tôi cũng có thể khẳng định chắc chắn bạn chẳng mất công giặt ghế, giặt tủ gì đâu - có chăng chỉ mất công chở về nhà mình, chỉnh qua 2 cái bánh nhựa của ngăn dưới cùng và rao bán luôn trên này thôi. Còn bạn thì sao ?? Ko có nhu cầu sử dụng mà chỉ có nhu cầu kiếm lời thôi. ( bạn mua cả 2 món chưa đến 400 ngàn rồi rao bán với giá 900 ngàn sau khoảng 2 h kể từ lúc đem về ). Bạn bảo chủ top ko có ý kiến gì ư ? Vào toppic của người ta mà đọc đi nhé https://www.lamchame.com/forum/thre...y-treo-quan-ao-hop-com.1968929/#post-36083015

16. nhatlinhho

Anh có tính ĐÀN BÀ có hiểu tiếng việt không? Tôi không ép bạn ấy bán cho Tôi, và Tôi không phủ nhận không bán kiếm lấy lời, vì đó là nghề tay trái của Tôi, Tôi mua tôi có quyền sử dụng như thế nào đó là việc của tôi, thuận mua vừa bán tôi chẳng ép buộc ai cả, còn ANH không mua thì đó là việc của ANH, ANH thấy ghen ghét vì không làm được như tôi cũng được, thấy thương người cũng tốt, đó là cách sống của ANH, nhưng đừng áp đặt vào người khác. ANH cao thượng, vậy sao anh không mua về mà sửa rồi tặng lại cho người khác, và ANH còn đi bán sim làm gì, cho luôn sim người ta có phải CAO THƯỢNG không. Tôi ghét nhất thể loại chỉ NÓI HAY mà làm thì như mèo mửa đấy

17. ngoc.ht09

ngoc.ht09 Thành viên tích cực

Nói chung ko phải là có tội nhưng mình cũng ko thích lắm. Dẫu sao cũng ủng hộ bạn bên trên đã nói ra, còn ai có nhu cầu cứ lấy thôi.

18. nhatlinhho

Vâng, nói ra em cũng không nói làm gì, nhưng cay cú rồi chọc ngoáy thì lại khác ạ

ngoc.ht09 thích bài này.
  19. Jackie_tuan

Jackie_tuan Bắt đầu tích cực

Mua của người chán, bán cho người cần đó là nhu cầu thiết yếu của xã hội. Từ tây, tầu hay việt làm vậy đẫu có sai. Nếu đi xin ở mục từ thiện mà mang bán thì hãy lên án.

nhatlinhho thích bài này.
  20. ruagia

ruagia Bắt đầu nổi tiếng

Vẫn chẳng đồng ý với cách kiếm lời của chủ topic này. Đành rằng là mua đi bán lại nhưng kiếm lời khiếp quá trog khi mng vào mua đồ thah lý toàn k đủ đk vchat họ mới mua. Đúng là nếu bạn muốn KD thì bán ở đâu khác. Trv cũng có mẹ đi mua qao cũ của mng tly rẻ rồi cũng bán lại kêu đồ của mình thừa bị ném đá tơi tả