Sài Gòn: Thanh Lý Vải Lên Hàng Cho Shop

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Red Boutique, 19/8/2017.

1. Red Boutique

Red Boutique Thành viên mới

BÁN VẢI LÊN HÀNG CHO SHOP - Hiện mình đang có nhu cầu thanh lý kho vải, bạn nào có nhu cầu thì inbox mình hoặc gọi số 08 3832 7789 (qua xem vải từ 1h - 4h ngày trong tuần - giờ làm của bạn nv phụ trách bán vải, số máy của Sue Ann Bridal) để qua xem và mua nha (tại 366 Võ Văn Tần, Q3). Các bạn biết ai cần hay có nhu cầu thì tag hộ mình nha. Thanks a lot
    Nếu bạn không đến xem vải thì có thể inbox fb cá nhân Dani để mình tư vấn thêm nhé. www.facebook.com/danielle.ttle
    Với các hoá đơn trên 180K thì bạn có thể mua qua Shoppee để được free ship (vì hiện họ đang có chính sách như vậy tại thời điểm này 19/7/2017).
    Toàn bộ vải đều được mình chọn mua theo tiêu chí bên dưới, lên mẫu như trong hình: • Mình vải giống như lụa nhưng mềm hơn. Chủ yếu là lụa pha, lanh, tơ gân, cotton • Mềm, mát, mượt, nhẹ và thoáng • Có nhiều vải dạng mềm như lụa với nhiều màu sắc - như đã may lên đầm maxi bên dưới • Nhiều màu sắc như xanh dương lợt, xanh dương đậm, xanh lá cây, xanh cổ vịt, vàng ánh kim, xám, trắng, đen • Giá dưới hầu hết 30K/m là tính theo hiện kim, chưa kể nhiều giờ dầm mưa nắng đi tìm chọn mua vải :- • Số lượng khoảng dưới 30m/màu • Đặc biệt phù hợp với các shop có phong cách minimal hoặc các sản phẩm cần độ mềm mại, sang hay các shop đồ thêu • Được bảo quản che đậy cẩn thận, không bị bụi • Ưu tiên bán nguyên miếng mỗi màu (giao động từ 7 cho đến 25m tuỳ màu)
    Dưới đây là phân loại các chất vải và gợi ý lên đồ cho chị em nào quan tâm nha. Hình ảnh là do mình lượm lặt trên internet, về xếp lại cho các bạn xem (trừ những cái có mặt của mình ra [​IMG]:-D). Ngồi làm mãi mới xong bài này ấy. Lưu ý đây chỉ là các gợi ý dựa trên cảm quan cá nhân của Dani thôi nha các gái.
    LỤA (nhiều người gọi là lụa sống. Mình không rõ chính xác nó làm từ gì nhưng người bán ai cũng bảo là lụa)
    Mình vải: mịn, sang, mềm. Có loại mỏng hơn thì bay, loại dày hơn 1 chút thì không bay bằng và dày hơn 1 chút tị (nên rủ hơn). Loại mỏng bay thì cần lót, loại dày hơn chút thì không. Màu thường có chút nhũ hay ánh nhũ nên nhìn sang, lên đồ đi tiệc cũng rất đẹp. Mặc vừa mát, nhẹ lại vừa sang.
    May gì: đầm, chân váy hay áo đều được.
    Bảo quản: là với nhiệt độ thấp nhất, là nhanh tay. Giặt với ít chất tẩy rửa, chỉ cần vỗ vỗ chứ không cần vò mạnh. Tốt nhất nên giặt tay cùng lúc tắm, ít phút là xong. Tốt nhất không là trực tiếp vào mặt vải, dùng 1 cái khăn mỏng để lên vải rồi là

Mọi người vào link dưới xep kĩ hơn giúp mình nhé
    https://www.facebook.com/notes/góc-dani/thanh-lý-vải-lên-hàng/1547387898624934/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Red Boutique