Hà Nội: Thanh Lý Váy Mango Auth, Vest Mango Auth, Elise, Quần Bò Canifa, Nước Hoa, Mỹ Phẩm...

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Lucky123456, 4/4/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Lucky123456

Lucky123456 Thành viên chính thức

M đã thanh lý xong nôi xách tay, rất cảm ơn các mẹ đã quan tâm. M dọn nhà & up dần, mong các mẹ ủng hộ m.
    1. Váy ELISE new 100%, sz S, m mới cắt tag, chưa giặt, em này chuẩn chỉnh từng mini-mét, đến cả áo dây lót liền bên trong, ko thể chê 1 điểm nào, chất cả trong lẫn ngoài đều tuyệt luôn (m PR sợ các mẹ ko tin nhưng thấy em nó các mẹ ưng luôn í ;)), mang về mặc thử bị chê lộ bụng (sinh xong bụng m chảy quá thể :(), vì yêu em nó quá nên m vẫn còn mang ra Elise hỏi có nới bụng đc ko, nhưng NO được, nên m ngậm ngùi pass em ấy 600k. M viết trước để tối về có động lực chụp ảnh em nó nha.

2. Váy MANGO auth size S (ko phải vnxk đâu) em này chất rất thích, m mặc cũng khá rồi nên pass 120k thôi. Em này mặc nữa, mặc mãi cũng ko bai, ko xù, ko bạc màu (thật đẳng cấp ;)). Tối về m chụp hình nha.

3. Vest MANGO auth, sz XS, m mới xỏ 1-2 lần đến cơ quan & đi họp, pass 250k. Ống tay kiểu ngắn để lộ đc tay áo bên trong, tay áo rộng nên m đã đi bóp lại (bóp mỗi cái ống tay thôi), bóp vào vừa đẹp hơn luc đầu luôn, vest 2 lớp ko nói ko biết là đã bóp ;). Màu nhũ ánh kim, mặc cùng Jean, chân váy công sở, buộc khăn voan nơ thì sang chảnh, khỏe khoắn thôi rồi.

4. Chân váy Zara auth sz XS, m mua của 1 mẹ trên này nhưng về mặc ko vừa, pass 200k. M ko biết chèn ảnh nên để ảnh attach bên dưới. Chụp cận cảnh cả trong/ngoài/chất. Các mẹ kéo xuống bên dưới xem nhé.

5. Nước hoa Lively 100ml EDP m mua lúc sale ở thegioinuochoa Bà Triệu, có tem đầy đủ, new 100%, fullbox. Pass 330k. Hộp & lọ cực đẹp, size lớn để tặng rất lịch sự & đẹp nữa.

Nôi xách tay Enfa, mới 95%, 120k (con m mới dùng 1 lần) rất tiện đi ô tô, du lịch & đặt trên giường ngủ cùng bố mẹ mà ko lo gác tay/chân lên con ;) - ĐÃ THANH LÝ
    M ở Trần Hưng Đạo/Xã Đàn. Sđt: 0989 568 446. Cảm ơn các mẹ quan tâm.

Attached Files:

Kích thước file:
      330.4 KB
      Lượt xem:
      32

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Lucky123456
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 6/4/2016
  2. nghe-mung 1

nghe-mung 1 Thành viên rất tích cực

100k được không bạn? Được thì inbox cho mình địa chỉ ở Xã Đàn nhé. Thanks,

3. Lucky123456

Lucky123456 Thành viên chính thức

Cảm ơn mn quan tâm. Có mẹ hẹn hnay qua lấy. Nếu mn ko lấy nữa thì m báo lại nhé.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.