Đã xong Thanh Lý Váy Vóc, Quần Áo Của Bố, Mẹ, Đồ Cho Bé Trai Và Gái Chỉ Từ 50k

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi akaitaiyoo, 9/3/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. akaitaiyoo

akaitaiyoo Thành viên tích cực

Mình có một số đồ cần thanh lý. Mình để giá thực sự với mục đích muốn thanh lý cho nhanh. Tất cả đều mới, mình sẽ nói rõ tình trạng nhé. Mình ở Lý Thường Kiệt. Quần áo trẻ em đều mới 100%. Mình chụp bằng điện thoại không được đẹp nhé.
    Freeship với đơn hàng trên 200k trong vòng bán kính 5 km nhé. còn đâu share ship 10k nhé vì mình cũng không đi ship được.
    1. Áo Sơ mi nam VNXK Zara Size S. Chất mặc rất thích không bị nhàu. Mình mua ở Zarist Hoàng Cầu 300/c nhưng chồng mình mặc bị chật. Áo đã mặc vài lần. Thanh lý 100k/c

2. Áo dạ dáng ngắn cổ lệch Elise giá tag là hơn 2tr, mình mua đợt sale 50%, Size S nhưng form to mình thích nhưng mua về mặc lại thấy rộng. Vẫn còn tag. Thanh lý: 500K

3. Quần spirit vnxk khóa lệch. 50K, mình mới mặc 2 lần nhưng bị rộng nên mặc ko đẹp

4. VÁy suông size S. Cái này dành cho bạn nào mi nhon thôi. Mình mặc vài lần thì có bầu. Bây giờ không mặc vừa nữa. 50K

5. Váy sơ mi Uniqlo vnxk, size M: mua 350K, thanh lý 150K. Váy còn mới nhé. Mình mặc hơi rộng, thích hợp mặc mùa thu.

6. Váy Dorothy Perkin: 150K. Rất xinh nhé. Size 8 UK. Phù hợp bạn nào tầm 45 kg. Mình mới mặc 01 lần trước sinh. Bây giờ không vừa nữa. Vải dày dặn hoa văn rất đẹp

7. Maxi màu hồng: 70K, mình mặc đi biển một lần duy nhất. Màu này bên ngoài rất tươi nhé.

8. Maxi màu đỏ, sz S: 50K, mình mặc đi biển 1, 2 lần gì đó.

9. Áo dài cách tân (mặc ngắn đến đầu gối): 100K, chất thun co dãn, dành cho người khoảng 55 - 60 kg. Cái này là đồ may nhé. Mẹ mình mặc 1 lần duy nhất vào hôm ăn hỏi mình thôi.

10. Bộ Jumsuit bò giấy, chất mặc nhẹ rất thích, mình có 02 chiếc size 11/12 và 12/13 dành cho 40 - 45 kg và 45 - 50 kg nhé. Mới 100%. Giá: 150K
    ĐỒ CHO BÉ
    BÉ TRAI

1.Body tam giác Carter SZ 24m, chất rất thích: 40K, màu thật là màu xanh lá cây nhé

3. Bộ place cho bé trai, size 2T, 3T: 50K/bộ. Mình mua cho các cháu nhưng bị chật.
    4. Bộ carter xuất dư chất đẹp, 60k/bộ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi akaitaiyoo
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 23/9/2016
  2. susudethuongb

susudethuongb Thành viên kỳ cựu

hóng ảnh 3,4

3. Mitnathui

Mitnathui Bắt đầu tích cực

K có hình ah mn

Trạng thái đề tài: