Hà Nội: Thanh lý voucher hệ thống king bbq, seoul garden, các nhà hàng của hệ thống REdsun

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi bonieu, 29/9/2015.

1. Chippy0107

Chippy0107 Thành viên chính thức

Bạn còn bao nhiêu voucher thế? Mình muốn lấy tầm 20 cái.

Đang tải...

2. tailinh

tailinh Thành viên tích cực

3. bonieu

bonieu Thành viên đạt chuẩn

Hì, mình để đúng giá đó, các bạn ở đâu mình gửi cpn qua hoặc tiện đường mình mang qua cho nhé !

4. thaonguyen_pham

thaonguyen_pham Thành viên rất tích cực

Mn thanh lý bằng giá mua vậy

5. mekem_1910

mekem_1910 Bắt đầu tích cực

mn bớt đi mình lấy hết cho, chứ thanh lý bằng giá bán thì ai gọi là thanh lý, mua trên muachung thì họ cũng giao hàng tận nơi mà

6. bonieu

nói thât là mình mua cũng giá đó, mình bán lại thế cũng chẳng lãi thiệt gì, nhưng đợt tới mình về quê nên ko dùng đến, vì ở quê mình ko có hệ thống của Redsun. Các mẹ mua theo giá đó cũng ko hề thiệt gì so với mua ở muachung, vẫn được chtrinh như thế, vẫn được giao qua tận nơi, và vẫn được giảm giá. Mình để lại thế, nguyên giá, vc vẫn mới, ko bóc tem , ko hao hụt, cũng ko làm các mẹ bị tăng lên 1% nào. Nên các mẹ thấy ok thì inbox mình đưa qua, còn nếu không thì các mẹ mua trên muachung cũng đc mà. Mình hoàn toàn ko vấn đề gì. Nhưng mình thấy ko có lý do gì phải giảm giá. Các mẹ mua ip, nếu chưa kích hoạt thì các mẹ bán lại cũng vẫn nguyên giá đó thôi.

7. bonieu

mình còn 80 voucher, mẹ nào lấy hết mình bớt 150k tổng tiền, mình gửi cpn qua cho các mẹ, các mẹ ckhoan cho mình. Còn nếu lấy ít voucher thì các mẹ qua tận chỗ mình lấy, mình bớt ít xăng xe. Còn ko thì mình gửi cpn qua, các mẹ ck , hoặc mình đưa qua tận nơi, các mẹ đưa tiền. Thế là fx kịch sàn rồi các mẹ nhé !

8. Abby1

Abby1 Hải sản Hải Hậu

đANG CẦN 20 PHIEU CHO MÌNH GIÁ TỐT NHÉ...................0988480127

9. bonieu

mẹ nó ck cho mình, mình gửi cpn qua. hoặc mẹ nó qua chỗ mình lấy, mình bớt 20k tiền xăng xe.

10. meoxinh121

meoxinh121 Thành viên nổi tiếng

Cho m 10 chiếc nhé 0902.02.0406

11. MeBeSam

MeBeSam Thành viên rất tích cực

60k/c được k bạn. M lấy 10 voucher

12. sisas

sisas Thành viên rất tích cực

Mình thấy cái này nói cũng ko chuẩn lắm đâu mẹ nó ạ. Nếu mua trên muachung thì các mẹ khác được các ưu điểm này này mn:
    1. Giá ko đắt hơn mn bán.
    2. Cũng được freeship.
    3. Đảm bảo hơn (xin lỗi mình ko có ý là mn ko đáng tin đâu, nhưng cứ xét tâm lý 1 cách sòng phẳng thì muachung nó đảm bảo ạ :p)
    4. Nếu mua ở muachung mà lỡ mua thừa (việc này hoàn toàn có thể xảy ra khi số người đi ko như dự định) thì có thể trả lại voucher (ko rõ voucher loại này có thế ko chứ lúc trước mình mua voucher ăn uống mà thừa mình vẫn trả lại được ạ) --> đây là ưu điểm tuyệt đối mà mn ko đảm bảo được như muachung.

Thế nên mình thấy các mẹ mặc cả mn xuống 60k hay 50k là cũng có lý đấy mn ạ :) Góp ý thế thôi chứ ko ném đá gì topic mn cả, chúc mn chóng thanh lý xong.

mlle.dorothy thích bài này.
  13. GÀ TẦN NGON NGON

GÀ TẦN NGON NGON Thành viên kỳ cựu

B ở đâu vậy ah
    ???

14. thuongde2009

thuongde2009 Thành viên chính thức

60k đc thì em lấy 10 phiếu. Đc thì cư inbox em nhé

15. heoconlemlinh

heoconlemlinh Thành viên tích cực

E nghĩ 60k là hợp lý mn ah!

16. bonieu

Mẹ nó đọc kĩ rồi hẵng nhận xét, mẹ nó nhận xét ko sai, nhưng mình cũng chẳng sai. Mình ko nói muachungtb đó tnao, mình chỉ nói là mình cảm thấy mình ko giảm giá cũng ko có gì thiệt cho các mẹ cả. mình cũng chẳng khuyến khích các mẹ mua nhiều, các mẹ cần bao nhiêu thì mua bấy nhiêu. Còn giá thì mình nói rồi, mình chẳng lời lãi gì ở đây, có thể muachung họ bán cho các mẹ đương nhiên họ phải có lãi để đủ chi trả cho nhân viên, cho ng ship. Có thể chỗ mình mua bị đắt, nên mình ko bớt được. Mình nói thuận mua vừa bán, các mẹ cảm thấy ok thì mình đưa vc cho các mẹ. Các mẹ ko ok mình cũng happy. Mình nghĩ thế. Còn các mẹ vào topic mình, mình rất vui, mua thì càng vui hơn. Góp ý cũng được, góp ý đúng mình rút kinh nghiệm, còn góp ý sai thì các mẹ rút kinh nghiệm. Ok ?
    Còn nói thật là mình trước đây từng làm groupon từ khi groupon bắt đầu đc đầu tư ở việt nam. Hồi đó, bọn mình ko bao làm sản phẩm, vì làm sản phẩm giảm ko nhiều, và ko đảm bảo được nguồn gốc xuất xứ. Các mẹ cứ nghĩ mua đồ trên muachung, muachung tb (MUACHUNG KHÁC MUACHUNGTB các mẹ nhé . muachung là thuộc VC corp, còn muachungtb chỉ là của cá nhân thôi ), nhưng thực tế, các mẹ mua bên ngoài cũng ko hề đắt hơn. Tuy nhiên, đúng là đối với dịch vụ ăn uống thì cũng có thể rẻ hơn ( tùy deal ). Còn vụ có thể trả lại, thì lâu lắm mình ko quan tâm đến mấy hình thức này, nên cũng ko nắm được, mình ko bàn luận. Còn các mẹ nhìn trên voucher, có chữ goldsun, bạn mình là ng của goldsun làm trực tiếp với redsun để quảng cáo cho redsun, và họ trả 1 phần tiền quảng cáo bằng sản phẩm (voucher ), thế nên mình đảm bảo, nếu có vấn đề về thanh toán, muachungtc của các bạn ko thể gặp trực tiếp ng có quyền can thiệp của redsun bằng bạn mình đâu.

17. bonieu

hi, thế hay bạn lấy của mình 70k đi, xong dùng ko hết, bạn đăng thanh lý lại 60k, bạn sẽ thấy hợp lý :p

18. bonieu

mình ko ib mẹ nó nhé . cảm ơn bạn !

19. sieunhancoi

sieunhancoi Bắt đầu nổi tiếng

65k mình lấy 6 cái nhé, dc ở đâu mình tự qua lấy nếu k quá xa

20. heoconlemlinh

heoconlemlinh Thành viên tích cực

Vậy bạn đừng đăng bài ở mục thanh lý nữa,sang mục bán hàng ý! Thanh lý thì sẽ phải thấp hơn giá mua hoặc giá thị trường đang bán chứ???