Hà Nội: Thanh lý xăng đan da đế kếp cho bé trai 3 tuổi new 95%, máy hâm sữa Fatz, máy đuổi muỗi của Nhật

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi amy82vn, 24/6/2015.

1. amy82vn

amy82vn Thành viên tích cực

Tớ cần thanh lý mấy đồ sau đây :
    1/ Xăng đan bé trai dành cho bé khoảng 3 tuổi, hoặc 2 tuổi chân to. Hàng đế kếp nhé. Bé nhà tớ ít đi lắm từ hồi mua về chắc đi được khoảng 3-4 lần thôi vì hầu như toàn đi dép cross. Tớ mua 220k thanh lý 120k nhé . ảnh thật của xăng đan đây nhé :

2/ Máy đuổi muỗi hàng nội địa nhật, new 95%, máy này dùng rất an toàn và hiệu quả nhé. máy này dùng tinh dầu nhé, tớ đã dùng hết lọ tinh dầu rồi, mẹ nào mua mấy tớ sẽ mua giúp lọ khác ( vì nhà tớ ở trên cao thông thoáng nên rất ít muỗi). máy này phù hợp với phòng nào nhỏ, nhiều muỗi. Tớ mua ở hương diện 320k ( máy) +50k cục chuyển đổi nguồn ( vì máy này là hàng nội địa dùng điện 110v) . Tổng cộng là 370k, tớ thanh lý 200k nhé. Các tính năng của sp các mẹ xem ở đường link bên dưới nhé :
    http://www.tuticare.com/máy-đuổi-muỗi-nhật-bản-có-thuốc-đi-kèm-193-item7307.html

3/ máy hâm sữa Fatz, con nhà tớ mới dùng được mấy tháng còn mới lắm, còn đủ cả hộp và phụ kiện đi kèm. Tớ mua ở Tuticare giá 290k. Thanh lý 150k nhé. Máy của tớ là loại dưới này :
    http://www.kidsplaza.vn/may-ham-sua-khong-bpa-sieu-toc-fatzbaby.html

--. đã TL
    Bạn nào có nhu cầu pm tớ trên diễn đàn hoặc theo số đt : 0912868782 ( trong giờ HC vui lòng nt vì tớ ko tiện nghe đt).
    Đ/c xem đồ ngõ 70 phố Ngọc khánh. Tớ có thể freeship trên trục đường tớ đi làm từ NK đến 106 Hoàng Quốc Việt.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi amy82vn
    Đang tải...

2. DocuHP

DocuHP Bắt đầu tích cực

tinh dầu máy đuổi muỗi hết có mua được ko mẹ nó

3. amy82vn

mua được bạn ạ, ở shop bacongai có bán đấy. Nếu mua loại tinh dầu của nhật thì giá là 130k/lọ ( 1 lọ dùng được tầm 3-4 tháng). còn mua của VN thì chắc rẻ hơn nhưng tớ ko biết giá. Nếu bạn mua tớ có thể mua giúp bạn. bạn có thể gọi đến shop bacongai để check theo đường link dươi đây :
    https://www.facebook.com/bacongaishop?fref=ts&ref=br_tf

4. amy82vn

đ/c xem đồ ở ngõ 70 ngọc khánh hoặc 106 Hoàng quốc việt nhé

5. amy82vn

tớ đã thanh lý xong máy hâm sữa Fatz , còn xăng đan và máy đuổi muỗi thôi nhé. Mới các mẹ ủng hộ tớ nốt

6. amy82vn

Các mẹ ung hộ tớ nốt nhé. Máy đuổi muỗi này các mẹ có thể mua tinh dầu xả chanh của VN về đổ thêm vào dùng vẫn ok lắm nhé, vừa ko có muỗi, phòng ốc lại được khử trung, rất tốt cho các bé.