Hà Nội: Thanh lý Yves Saint Laurent Babydoll Kiss & Blush - 750k

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi ghost7185, 19/9/2014.

1. ghost7185

ghost7185 Thành viên chính thức

Chả là em mới ham vui lấy của một bạn làm cùng cơ quan chuyên hàng xách tay từ Mỹ một lọ Yves Saint Laurent Babydoll Kiss & Blush (số 2) trong bảng màu của YSL. Dưng cơ mà màu này lại không hợp với em lắm, vì nó hơi bị xì tin xì khói quá, thôi đành để xem mẹ nào hợp thì dùng hộ em.

Em mua 950k, chưa đc 1 tháng, em vứt mất vỏ hộp rồi nhưng còn giữ cái bill, son thì em quệt đúng một phát, chị em chê quá nên chưa dùng đến lần thứ 2. Mà nguồn hàng thì đảm bảo vì con bé này làm cùng cơ quan em, em cũng dùng của nó nhiều đồ rồi, nó cứ thích cho bill cho chuyên nghiệp chứ ko có em vẫn trust nó. Nhưng vẫn là đồ thanh lý nên em chịu lỗ 200k. Mẹ nào nhiệt tình, trả giá hợp lý em lại fix tiếp ạ. các mẹ tham khảo cái link này nhé:

http://alobacsi.vn/lam-dep/trang-di...et-nhat-voi-mua-he-a20140713065353582c228.htm

còn bill và hình thật thì mẹ nào cần em gửi cho ạ, vì em low tech lại chẳng mấy khi post bài có hình nên chả biết làm dư lào. tý quên, đt của em là 098 chín chín chín 1530 ạ, có gì các mẹ cứ nhắn tin cho em ạ, trong giờ em không được nghe máy đâu ạ.

Em lần đầu thanh lý đồ, có gì không phải thì mod nhắc nhở chứ đừng xóa bài của em nhé. Em cám ơn mod.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ghost7185
    Đang tải...