Thành Viên Mới Chào Cả Nhà

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi rosykiss, 25/11/2015.

1. rosykiss

rosykiss Thành viên đạt chuẩn

Thật - Giả đồ ăn dặm của bé
    Các bố- các mẹ thân mến. Mình ko biết viết vo đâu để các bạn đọc hết, vậy nên mình sẽ up bài chỗ nào có thể để ai cũng có thể thấy và để ý kỹ khi mua đồ ăn cho bé. Vài ngày trước có bạn nhờ mình mua bột và bánh ăn dặm của Gerber cho bé. Mình ko biết tính giá sao vì đồ thì nhẹ nhưng mà cồng kềnh. Mình seach thử giá tại mình xem để tham khảo. Nhưng mình giật mình khi thấy cùng một sản phẩm tên tu...ổi giống nhau mà sao cái hình nhìn sao thấy lạ lạ, vì món này con mình ăn suốt mình biết mà. con mình ăn từ lúc mấy tháng, giờ 3 tuổi nó vẫn ăn , nó coi đó là đồ ăn chơi vậy, trong nhà phòng khách, phòng chơi,phòng bếp, trên xe...và trong túi mẹ hầu như lúc nào cũng có, vì thế chỉ nhìn cái hình là mình thấy sự khác sao ấy, mặc dù về căn bản thì gần như nhau, nhưng chữ viết ,logo,...khác hoàn toàn. Nếu như chỉ là photoshop thì có lẽ mình nhạy cảm quá( mình là vậy, đồ ăn ,thức uống của con mỗi lần thấy thứ gì mới là cứ tra thông tin qua Internet thâu đêm để quyết định có cho con ăn ko, còn đồ ăn của mẹ thì là vấn đề sau cùng nhất, có thể ăn đồ cũ, đồ thừa của con...sao cũng được ). còn nếu đúng là hình sp họ bán ra thì có lẽ nào họ lại ko tha mấy đứa bé àh. Hình trên là của hãng, hình dưới là mình copy của một trang web bán sp này tại vn, do có logo nên mình cắt bớt hình , vì sợ người ta đập đầu ..... Ý kiến của các bố mẹ thì sao?
    [​IMG][​IMG]

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 5/1/2016
  2. sieuthitructuyen24gio

sieuthitructuyen24gio Thành viên rất tích cực

Mẹ nó đăng bài đặt tên chữ ký cho mọi người quan tâm đi! Em thấy bên trên có nhiều mẹ đang hóng ạ!
    <Mẽo là Mỹ nha cả nhà!> :D