Tranh luận: Thảo luận: Sử dụng mỹ phẩm chăm sóc da!

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi hhuyen, 27/10/2011.

1. hhuyen

hhuyen Thành viên chính thức

Xin chào các Chị,

Hiện nay em đang cung cấp mỹ phẩm chuyên về chăm sóc da(www.shopmyphamchinhhang.wordpress.com), liên kết hỗ trợ tư vấn của Phòng khám chuyên khoa da liễu Thành Công (số 10A, Thành Công). Rất mong muốn các chị dành cho em 1 chút thời gian thảo luận chia sẻ về mỹ phẩm chăm sóc da để em có thêm hướng và tối ưu phục vụ các chị.
    Các mỹ phẩm của Shop em cung cấp là các hãng nhập khẩu của Pháp, một số mỹ phẩm phổ biến nhiều chị biết đến như Avène, Ducray. Ngoài ra, Shop phân phối Collagen tươi hay Collagen tự nhiên Q5-26 (là sản phẩm sản xuất độc quyền trên thế giới của Balan -tìm hiểu thêm (http://www.collagenelife.com/page_1167323108078.html) và sản phẩm Tế bào gốc.

Các chị nếu đã từng sử dụng các sản phẩm liên quan chăm sóc da (có thể ngoài các hãng bên em cung cấp) xin vui lòng chia sẻ thông tin trong topic này nhé. Như về chất lượng, giá cả, mức độ hài lòng của các chị...Và ngoài ra nếu có bất kỳ câu hỏi liên quan đến tư vấn về da và các sản phẩm Shop đang cung cấp cũng có thể chia sẻ tại đây ạ:D

Trân trọng cảm ơn các Chị.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hhuyen
    Đang tải...