- Thầy Phong Thuỷ Giỏi Nhất Hà Nội -

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi huyendieu18, 7/6/2021.

1. huyendieu18

huyendieu18 Thành viên tập sự

Thầy Đỗ Ngọc Long - 037.9591.222 0777320707 - phòng 1808 - Tầng 18 - khu chung cư n3 nguyễn công trứ , trước đây thầy ở dốc tam đa chắc có thể nhiều bạn cũng biết . Thầy xem cả về âm trạch lẫn dương trạch nữa. Nhà mình có bị mất ngôi mộ của cụ tứ đại hơn 100 năm rồi ko tìm thấy. Hữu duyên làm sao gặp thầy, thầy xem cho đúng là ngôi mộ của cụ là ngôi mộ thiêng nếu tìm được sẽ làm tăng thêm rất nhiều tài lộc cho con cháu. Lúc đó hồi trước tết gia đình mình cũng băn khoăn vì có rất nhiều người đến xem rồi nhưng ko tìm được. Nhưng có lần cụ về báo mộng cho mẹ mình, sang tháng 2 nhà mình đồng ý tìm mộ cứ tưởng lần này cũng lâu như lần trước nào ngờ đúng hơn 1 ngày nhà mình đã tìm xong trước sự ngỡ ngàng của gia đình cùng dân làng, cả làng còn kéo nhau ra xem thực sự lúc đó nhà mình vui đến phát khóc. May sao nhờ có thầy. Khi tìm mộ xong nhà mình có nhờ thầy về lập bát hương và bố trí lại phong thủy nhà ở để thu hút tài lộc, thầy có dùng trấn yểm tứ linh : Long, Ly, Quy, Phượng toàn dùng đá thạch anh quý để lên ban thờ để thu hút vượng khí, trấn giữ kẻ xấu và làm yên ổn gia đình tức gia đình ko có cãi vã. Sau đợt đó gia đình mình làm ăn khấm khá hơn rất nhiều, công việc của bố mình trôi chẩy và được thăng chức, còn việc kinh doanh của mẹ thì nhiều khách hơn, còn mình thì bắt đầu kinh doanh mỹ phẩm từ đợt đó chưa đến nỗi giàu nhưng đối với một đứa như mình thì số lượng đơn hàng như thế quả là hơn so với mức mong đợi. Minh khuyên các bạn nên đến xem một lần, thầy còn xem cả về công danh, tài lộc và duyên âm nữa. Mình cũng dẫn bạn bè mình lên xem về duyên âm và tình yêu, đều đúng hết cả. Mình đảm bảo luôn. Nếu bạn nào ko tin mình dẫn các bạn về gần nhà để hỏi về câu chuyện tìm mộ của mình chỉ cần inbox cho mình mình ở ngay nguyễn công trứ gần

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huyendieu18
    Đang tải...