Toàn quốc: Thịt bò khô tự làm đảm bảo chất lượng,thơm ngon dành cho mọi gia đình. Giá chỉ 75k!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Bột Cafe, 3/6/2014.

1. Bột Cafe

Bột Cafe Thành viên chính thức

Mình có thừa hưởng vài món nghề làm đồ ăn, cứ dịp tết đến là tha hồ show off cho mẹ chồng và chồng được thưởng thức! Công việc hiện tại cũng cho phép mình có chút thời gian để làm những điều mình thích. Hiện tại bán cho người quen là chính, mình up lên nếu ai có nhu cầu nhé!

Với thịt bò khô, yêu cầu sợi thịt phải mềm, ngọt, cay, đậm, mầu sắc hấp dẫn! khác hẳn với các loại thịt trôi nổi trên thị trường, tận tay mình chọn mua ở chợ đầu mối, mỗi lần mua từ 5kg thịt tươi trở lên nên rất đảm bảo. Có lần, mình vác cả tảng thịt về, hàng xóm cứ tưởng nhà mình có cỗ. Hơn nữa,mình cũng gom các đơn hàng về và làm theo yêu cầu, có khách thích ít cay, có khách lại ưa sợi thịt ko khô lắm vì lý do ko muốn vắt chanh khi ăn... mình đáp ứng cả với tiêu chí :KHÁCH HÀNG LÀ TRÊN HẾT (căn bản, các khách của mình, ko phải là người quen, thì cũng là người quen của người quen) nên cố gắng không mất uy tín!

Mùa World Cup này, khách mình mua khá nhiều, toàn là các chị vợ đảm đang mua cho các ông chồng yêu quý, các ổng giờ cũng tinh ăn, kêu khác hẳn so với ngoài quán bia cỏ (Chuyện! quán bia toàn thịt lợn xề biến thành thịt bò khô lại chẳng!). Một số mua cho con bỏ tủ lạnh ăn vặt dần...

Các mẹ có nhu cầu pm em cho đắt hàng nhé. Em tên Nguyệt, làm ở viện thận trung ương trên đường Nguyên Chí Thanh, (HN)
    ĐT: 0975 81 5552, hoặc với em chồng em. Thúy 01695 8080 69.

Giá mềm hơn so với loại thịt bò loại A đang bán ở siêu thị nhé các mẹ. Giá là 75k/lạng!

Tụi em ở Thanh Xuân, Sau đây là một số hình ảnh từ chính bếp nhà em mà ra[​IMG]
    [​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Bột Cafe
    Sửa lần cuối: 3/6/2014