Kinh nghiệm: Thời Gian Của Nâng Ngực Nội Soi Được Bao Lâu

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 1/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Tui 35 tuổi xong xuôi chuyện sinh đẻ cả rồi. nên giờ có ý định sẽ đi nâng ngực. 1 là để bầu ngực ko chảy xệ nhăn nheo do di chứng của 3 lần sinh đẻ. 2 là để tân trạng lại vóc dáng của mình để chồng ngày càng yêu thêm.

Tui có đi tham khảo được 1 số topic khác trên diễn đàn này. thì có được nhìu bả mẹ bỉm sữa chia sẻ là cách nâng ngực bằng kỹ thuật nội soi gì đó rất là an toàn và đẹp. Nhưng vấn đề mà tôi đang quan tâm chính lúc này là cái kết quả nâng ngực nội soi được bao lâu. Nó có được đảm bảo lâu dài không.

Tui là típ ng làm cái j nó cũng phải hoàn hảo. tiền bạc ko quan trọng. Quan trọng làm an toàn và hiệu quả.

Kính mong mn trên đây giúp đỡ

Tui cảm ơn nhiều

Lúc trước thì e nâng ngực cũng có hỏi bác sĩ nâng ngực nội soi được bao lâu thì bác sĩ nói là sẽ được vĩnh viễn luôn bằng chứng là cái túi ngực của mình được bảo hành vĩnh viễn luôn đó chị, mình có giữ cái phiếu bảo hành đó luôn.

Wow vĩnh viễn thế thì quá là tốt luôn rồi chị mong là khoảng mười mấy năm thì cũng mừng lắm rồi. Mà e nâng ngực được bao lâu rồi?

E làm được cũng hơn 11 tháng nay rồi chị ơi, lúc trước ngực của e lép xẹp à mà giờ được vậy rồi nè

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực nội soi ở hà nội

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực nội soi được bao lâu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...