Toàn quốc: Thời trang cho bé: Quà chào ra mắt và Khuyến mãi đặc biệt nhân dịp trung thu và

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi nhanorderJP, 16/9/2009.

1. nhanorderJP

nhanorderJP Thành viên chính thức

2. zinette

zinette Thành viên tích cực

hơi chán tí. Mình vẫn lấy nhé, đ/c Q.1 đc free ship đồng chí nhỉ?

3. nhanorderJP

Free ship. Hàng về mình sẽ nhắn cho bạn. Tks nhiều nhé.
    Có cần order thêm gì thì ới mình. Mình đang có list 8 set rồi, tính chờ khá khá chút gửi 1 lượt luôn.
    Happy day(u)

4. nhanorderJP

Bạn ui, vấn đề ship và khuyến mãi trên đơn hàng mình up ở link này:
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=69857
    Ban nảy nhớ nhầm nên tuyên bố Free ship ngay. Nhưng mà... vẫn freeship cho bạn vì là người đầu tiên vào topic trao đổi với mình. Mình thật sự rất vui:p
    Vậy nhé. Mong được bạn ủng hộ nữa nhé
    . tks

5. Me susu 2008

Me susu 2008 Thành viên đạt chuẩn

Phải công nhận chị này có khiếu bán hàng ghê,nghe qua là muốn dọt đến mua liền.Em đã dt hỏi và order mấy bộ rồi, đang chờ hàng về tiếp coi có thêm gì thì qua lấy luôn 1 thể.Hàng Nhật giá so ra thì hơi cao,nhưng em tính đường lâu dài(để dành tập 2 mặc tiếp)nên cũng ko sợ lỗ mấy,chứ em mua quần áo hàng VN mặc vài lần là nó nhão nhoẹt,chán lắm.

6. Happy_Lucky

Happy_Lucky Thành viên mới

http://picasaweb.google.co.jp/nhanorderJP/SPECIALGOODS02#5379644950376622466
    http://picasaweb.google.co.jp/nhanorderJP/SPECIALGOODS02#5381669153942765362
    http://picasaweb.google.com/nhanorderJP/BABYFASHION1#5379318416999224706

Lâu lắm mới thấy mấy bộ baby dễ thương kiểu này,cho mình order nhé,tính luôn cho mình giá tất cả là bao nhiêu? Nếu freeship dc thì tốt còn ko thì PM cho mình cái add để ghé lấy.Liên lạc với mình qua hộp thư nhé.Thanks

7. nhanorderJP

Ok, hàng mình gửi rồi, đang trên đường về. Bạn PM cho mình địa chỉ và số DT lien lac, khi nao co hang minh se bao nhe.
    Gia hang thi theo nhu trên web thôi, con ship thi ban không báo bạn ở đâu nên mình không hứa trước được. Sẽ cố gắng free ship nếu có thể.
    Tks

8. nhanorderJP

Hướng dẫn mua hàng và chế độ ưu đãi khi mua hàng

1. V[FONT=&quot]ậ[/FONT]n chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n:
    Sài Gòn:
    -Mi[FONT=&quot]ễ[/FONT]n phí v[FONT=&quot]ậ[/FONT]n chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n trong n[FONT=&quot]ộ[/FONT]i thành SG v[FONT=&quot]ớ[/FONT]i các qu[FONT=&quot]ậ[/FONT]n 1, Bình Th[FONT=&quot]ạ[/FONT]nh, Phú Nhu[FONT=&quot]ậ[/FONT]n khi mua hàng t[FONT=&quot]ừ[/FONT] 600.000VND tr[FONT=&quot]ở[/FONT] lên.
    -Mi[FONT=&quot]ễ[/FONT]n phí v[FONT=&quot]ậ[/FONT]n chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n trong n[FONT=&quot]ộ[/FONT]i thành SG v[FONT=&quot]ớ[/FONT]i các qu[FONT=&quot]ậ[/FONT]n còn l[FONT=&quot]ạ[/FONT]i khi mua hàng t[FONT=&quot]ừ[/FONT] 1.200.000VND tr[FONT=&quot]ở[/FONT] lên.
    Các t[FONT=&quot]ỉ[/FONT]nh khác:
    - V[FONT=&quot]ậ[/FONT]n chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n theo yêu c[FONT=&quot]ầ[/FONT]u, bên mua thanh toán c[FONT=&quot]ướ[/FONT]c v[FONT=&quot]ậ[/FONT]n chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n.
    - Mi[FONT=&quot]ễ[/FONT]n phí v[FONT=&quot]ậ[/FONT]n chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n th[FONT=&quot]ườ[/FONT]ng v[FONT=&quot]ớ[/FONT]i đ[FONT=&quot]ơ[/FONT]n hàng t[FONT=&quot]ừ[/FONT] 1.800.000VND tr[FONT=&quot]ở[/FONT] lên.
    - Mi[FONT=&quot]ễ[/FONT]n phí v[FONT=&quot]ậ[/FONT]n chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n phát nhanh v[FONT=&quot]ớ[/FONT]i đ[FONT=&quot]ơ[/FONT]n hàng t[FONT=&quot]ừ[/FONT] 3.000.000VND tr[FONT=&quot]ở[/FONT] lên.

2. Thanh toán:
    * Ti[FONT=&quot]ề[/FONT]n m[FONT=&quot]ặ[/FONT]t: s[FONT=&quot]ẽ[/FONT] th[FONT=&quot]ỏ[/FONT]a thu[FONT=&quot]ậ[/FONT]n theo các hình th[FONT=&quot]ứ[/FONT]c sau:
    + Tr[FONT=&quot]ự[/FONT]c ti[FONT=&quot]ế[/FONT]p t[FONT=&quot]ạ[/FONT]i đ[FONT=&quot]ị[/FONT]a ch[FONT=&quot]ỉ[/FONT] mua hàng
    + Gián ti[FONT=&quot]ế[/FONT]p qua Ng[FONT=&quot]ườ[/FONT]i giao hàng
    * Chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n kho[FONT=&quot]ả[/FONT]n:
    S[FONT=&quot]ố [/FONT]TK: [FONT=&quot]65313539 [/FONT]
    [FONT=&quot]Tên chủ TK: TRẦN THỊ NGỌC NGA[/FONT]

* Thanh toán qua b[FONT=&quot]ư[/FONT]u đi[FONT=&quot]ệ[/FONT]n.

3. Liên h[FONT=&quot]ệ[/FONT] mua hàng:
    - Đ[FONT=&quot]ế[/FONT]n xem và mua tr[FONT=&quot]ự[/FONT]c ti[FONT=&quot]ế[/FONT]p t[FONT=&quot]ạ[/FONT]i nhà s[FONT=&quot]ố[/FONT]: 104/15C Mai Th[FONT=&quot]ị[/FONT] L[FONT=&quot]ự[/FONT]u, Ph[FONT=&quot]ườ[/FONT]ng Đakao, Q1 (tr[FONT=&quot]ướ[/FONT]c khi đ[FONT=&quot]ế[/FONT]n vui lòng ĐT)
    - Đ[FONT=&quot]ặ[/FONT]t mua qua đi[FONT=&quot]ệ[/FONT]n tho[FONT=&quot]ạ[/FONT]i: Co Kim Chi: 39.842150.
    - Liên h[FONT=&quot]ệ đặt hàng và mọ[/FONT]i th[FONT=&quot]ắ[/FONT]c m[FONT=&quot]ắ[/FONT]c liên quan v[FONT=&quot]ề[/FONT] ch[FONT=&quot]ấ[/FONT]t l[FONT=&quot]ượ[/FONT]ng hàng hóa, các v[FONT=&quot]ấ[/FONT]n đ[FONT=&quot]ề[/FONT] liên quan đ[FONT=&quot]ế[/FONT]n vi[FONT=&quot]ệ[/FONT]c s[FONT=&quot]ử[/FONT] d[FONT=&quot]ụ[/FONT]ng và b[FONT=&quot]ả[/FONT]o qu[FONT=&quot]ả[/FONT]n vui lòng trao đ[FONT=&quot]ổ[/FONT]i qua Yahoo Messenger & email: nhanorderJP/nhan[FONT=&quot]orderJP@yahoo.com[/FONT].vn

4. Đ[FONT=&quot]ặ[/FONT]t hàng:
    Nh[FONT=&quot]ậ[/FONT]n đ[FONT=&quot]ặ[/FONT]t m[FONT=&quot]ọ[/FONT]i m[FONT=&quot]ặ[/FONT]t hàng đang l[FONT=&quot]ư[/FONT]u hành trong th[FONT=&quot]ị[/FONT] tr[FONT=&quot]ườ[/FONT]ng Nh[FONT=&quot]ậ[/FONT]t (không ph[FONT=&quot]ả[/FONT]i hàng qu[FONT=&quot]ố[/FONT]c c[FONT=&quot]ấ[/FONT]m.), đ[FONT=&quot]ặc biệt là hàng giành cho bé như bỉm ,sữa[/FONT], đ[FONT=&quot]ồ dùng các loại, Mỹ phẩm..v…v[/FONT]
    * Cách ch[FONT=&quot]ọn hàng: [/FONT]Khách hàng g[FONT=&quot]ửi link hàng, hình ảnh và mọi thông tin về sản phẩm( nếu có) hoặc chọn hàng tại link quy định trong folder FOR ORDER tại link hình.[/FONT]
    [FONT=&quot]( Link đã được mã hóa sang tiếng Việt, tuy nhiên cũng có đôi khi bị sai sót)[/FONT]
    *[FONT=&quot] [/FONT]Th[FONT=&quot]ờ[/FONT]i gian, giá c[FONT=&quot]ả[/FONT] và ph[FONT=&quot]ư[/FONT]ong th[FONT=&quot]ứ[/FONT]c giao nh[FONT=&quot]ậ[/FONT]n:
    [FONT=&quot] + T[/FONT]h[FONT=&quot]ỏ[/FONT]a thu[FONT=&quot]ậ[/FONT]n khi đ[FONT=&quot]ặt hàng sỉ.[/FONT]
    [FONT=&quot] + Hàng lẻ: thỏa thuận thời gian, cuớc vận chuyển người mua thanh tóan.[/FONT]
    * Thanh tóan
    + Đ[FONT=&quot]ặ[/FONT]t c[FONT=&quot]ọ[/FONT]c 50% khi đ[FONT=&quot]ặ[/FONT]t hàng.
    + Thanh toán 50% khi nh[FONT=&quot]ậ[/FONT]n hàng tr[FONT=&quot]ự[/FONT]c ti[FONT=&quot]ế[/FONT]p ho[FONT=&quot]ặ[/FONT]c chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n kho[FONT=&quot]ả[/FONT]n tr[FONT=&quot]ướ[/FONT]c khi nh[FONT=&quot]ận [/FONT]hàng gián ti[FONT=&quot]ế[/FONT]p qua công ty v[FONT=&quot]ậ[/FONT]n chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n.
    Riêng đ[FONT=&quot]ố[/FONT]i v[FONT=&quot]ớ[/FONT]i m[FONT=&quot]ặ[/FONT]t hàng M[FONT=&quot]ỹ[/FONT] ph[FONT=&quot]ẩ[/FONT]m, c[FONT=&quot]ướ[/FONT]c quốc tế t[FONT=&quot]ố[/FONT]i thi[FONT=&quot]ể[/FONT]u là 200YEN/Cái đ[FONT=&quot]ố[/FONT]i v[FONT=&quot]ớ[/FONT]i hàng có tr[FONT=&quot]ọ[/FONT]ng l[FONT=&quot]ự[/FONT]ong th[FONT=&quot]ấ[/FONT]p h[FONT=&quot]ơ[/FONT]n 100gr.
    5. Giá hàng:
    *[FONT=&quot]  [/FONT]Giá bán l[FONT=&quot]ẻ[/FONT] đã đ[FONT=&quot]ựơ[/FONT]c công khai t[FONT=&quot]ạ[/FONT]i link [FONT=&quot]:[/FONT]http://picasaweb.google.co.jp/nhanorderJP​
    * Th[FONT=&quot]ườ[/FONT]ng xuyên có các d[FONT=&quot]ợ[/FONT]t khuy[FONT=&quot]ế[/FONT]n mãi
    * Giá [FONT=&quot]ư[/FONT]u đãi cho khách mua nhi[FONT=&quot]ề[/FONT]u. ( M[FONT=&quot]ứ[/FONT]c giá nh[FONT=&quot]ậ[/FONT]n khuyến mãi không bao g[FONT=&quot]ồ[/FONT]m c[FONT=&quot]ướ[/FONT]c v[FONT=&quot]ậ[/FONT]n chuy[FONT=&quot]ể[/FONT]n)
    + Đ[FONT=&quot]ơ[/FONT]n hàng tr[FONT=&quot]ị[/FONT] giá 500k - 999k gi[FONT=&quot]ả[/FONT]m 1%
    + Đ[FONT=&quot]ơ[/FONT]n hàng tr[FONT=&quot]ị[/FONT] giá 1000k - 1499k gi[FONT=&quot]ả[/FONT]m 2%
    + Đ[FONT=&quot]ơ[/FONT]n hàng tr[FONT=&quot]ị[/FONT] giá 1500k tr[FONT=&quot]ở[/FONT] lên gi[FONT=&quot]ả[/FONT]m 3%

Mong cả nhà được thoải mái và vui vẻ khi sử dụng dịch vụ của nhanorderJP.
    Tks!

Sửa lần cuối: 21/12/2009
  9. akai_sakura

akai_sakura Bắt đầu nổi tiếng

Mình muốn mua cái áo khoác này, cái caro xám, sz 90. Khi nào hàng về bạn nhắn giùm nhé, mình sẽ qua chỗ bạn lấy.

10. nhanorderJP

Tks bạn:razz:,
    Cho mình xin link đi, vì sợ nhầm lẫn hàng sẽ phiền phức cho bạn khi đi lại. Với nhắn cho mình xin số DT hay mình nhắn tin vào đây để báo hàng về?

11. zinette

xem hộ mình có hàng này ko? cugnx link bên Nhật nhg mà tớ quên link nào rồi :(

Attached Files:

12. architect

architect CEO of Ảnh Đẹp Studio

Ui ở HCM city :( có ship ra HN ko bác ?

13. tretre

tretre Thành viên chính thức

14. zinette

cái thông tin này cho lên trang 1 để mọi người nhìn dễ hơn bạn ạ. Chờ thêm hình xem có order gì thêm nữa ko.

15. nhanorderJP

Huhu, cứ như đó vui có thưởng ý:-k
    Bạn xem link này nè ( tìm suốt từ chiều đó nhe;)) Tuy nhiên mình check size rồi, chi còn màu B size 160 thôi.
    http://www.nissen.co.jp/sho_item/re...t=cate003&bu=5425&thum=cate003_003_000_000-07

Mình có tìm thử mấy link tương tự,tuy nhiên không còn được link st 4 cái như bạn muốn, bạn xem thử mấy cái dưới đay nhé:
    http://www.nissen.co.jp/sho_item/regular/7303/7303_65001.asp?&cat=other001&book=7323
    http://www.nissen.co.jp/sho_item/re...t=cate003&bu=5425&thum=cate003_021_000_000-06
    http://www.nissen.co.jp/sho_item/re...t=cate003&bu=5425&thum=cate003_021_000_000-06

16. nhanorderJP

Mình nhận Ship toàn quốc. bạn xem thêm phần hướng dẫn mua hàng mình vừa up ban chiều nhé. Tks !
    Nếu bạn cần mua hàng cho bé thì cứ trao dổi với mình, mình co thể chọn ra 1 số mẫu theo yêu cầu để bạn dễ chọn. ( mà dân làm nghệ thuật chắc khó tính lắm đây, hehe)
    ;)

17. nhanorderJP

Set này luôn giá về Vn khoảng 336k/set. Có thể giao động về cước quốc tế,Ngay sau khi gửi hàng đi, mình sẽ tính cước chính xác theo trọng lượng hàng và báo giá chính xác cho bạn, được không?
    Nếu bạn ok thì cho mình biết sớm để tiến hành đặt hàng nhé. Cuối tuần này mình có đợt gửi hàng về rồi.
    Tks!

18. baomeo

baomeo Bắt đầu tích cực

Bạn ơi cho mấy link hàng Nhật rẻ đẹp để bà con chọn đi.

19. nhanorderJP

Hehe, link sale thì luác nào cũng có, nhưng hàng sale thì thật ra khó mua lắm!!!
    Vì mình cũng muốn dễ dàng cho mọi người nên cũng nói thẳng. Bọn Nhật cũng như chúng mình thôi, cũng canh sale ghê lắm, nên cứ mỗi đợt sale mà muốn mua là phải canh và nhanh tay mới mua được cái vừa đẹp vừa rẻ mẹ nó ơi. chậm chút là hết hàng ngay. Với lại hàng sale trên 50% thường là dạng hàng tồn, còn sót lại nên vừa ít màu đẹp lại hạn chế size.
    Ban đầu mình chỉ định vào đây tham gia bán lẻ cho vui thôi, vì thấy trong diễn đàn nhiều mẹ nhận order từ Nhật rồi. Nhưng lại có mẹ nhờ đặt hàng hộ và cũng sẵn mình có đợt hàng sắp về nên lại bon chen với mọi người :oops:. Trước đây, rất nhiều lần rồi, mình đều gửi link sale với giá hấp dẫn cho khách hàng chọn, nhưng hầu hết là không mua được hàng vì đến khi mình check size thì toàn hết hàng không hà, khách hàng vừa phải mất thời gian chọn lựa để cuối cùng thất vọng. Và kết cục hoặc là thôi không mua nữa hoặc là chọn mua hàng khác.
    Mình thì chủ trương mua hàng sale ở mức vừa phải để có thể chọn được màu và size theo ý mình.
    Giờ mình se lọc ra 1 số link để mọi người tham khảo thêm ngoài các link chính đã up trên web nhé!
    Chờ mình chút...

20. nhanorderJP

Sorry nhé, tớ bận quá... Mai sẽ gửi link như đã hứa nhé!
    Cả nhà ngủ ngon!