Thông Cơ Tạo Má Baby

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi matiz, 8/7/2019.

1. matiz

matiz Thành viên rất tích cực

Chào các mẹ trên diễn đàn
    Chả là dạo này mình thấy trên mạng rầm rộ việc thông cơ tạo má baby cho các bạn muốn có gương mặt tròn trịa hơn. Đã có mẹ nào làm dịch vụ này chưa, và cho kết quả như thế nào nhé, mình làm rồi nhưng kết quả không như quảng cáo, mẹ nào làm rồi mà ngại trao đổi trên diễn đàn thì nt zalo cho mình nhé, đt không chín 03.404.072

Xem thêm các chủ đề tạo bởi matiz
    Đang tải...

2. phuong_han

phuong_han Thành viên chính thức

Em hiện đang niềng răng. Mà khi niềng răng thì má và thái dương dễ hóp nên cũng có tìm hiểu về cái này. Theo em thì không nên làm đâu ạ. Ảnh before - after toàn là photoshop hoặc lấy từ ảnh của dịch vụ tiêm má bằng filler, cấy mỡ má rồi nói là do thông cơ má.
    Kĩ thuật thông cơ má thì theo em hiểu là họ tiêm nước muối sinh lý vào má mình rồi nắn bóp các kiểu. Làm rất đau và tốn kém nhưng sau vài ngày khi nước muối tiêu hết đi và mặt hết sưng thì mặt lại y như cũ thôi ạ.

3. matiz

matiz Thành viên rất tích cực

đúng rồi đấy, nó kg tiêm nuoc muối đâu, mà nó dùng 2 kim tiêm vào má rồi nắn bóp, má sưng to lên như quả bóng ấy, ảnh nó chụp là sau 1 tuần thì mặt còn tròn tròn, sau 2 tuần về nguyên như cũ thôi