Hà Nội: Thu Nhâp Cao >15 Triệu Ổn Định Tăng Dần, Từ Cơ Hội Làm Việc Tại Kim Khuê Spa Hn

Thảo luận trong 'Việc làm' bởi Quý Ông, 22/7/2017.

1. Quý Ông

Quý Ông Thành viên tập sự

Chị em trên 16 tuổi CHÚ Ý! Chỉ dành riêng cho chị em, anh em ĐỪNG ĐỌC, sẽ bị thích đấy!
    >> Cơ hội việc làm tại Kim Khuê Spa thu nhập đến 15 triệu/tháng. Nghe nói cơ hội này 5 năm mới xuất hiện 1 lần nên phải chú ý nhé!

[​IMG]♥ Câu chuyện như này: Tôi biết có 1 người em gái ở tỉnh, tên Mai, ngày trước ở quê chân lấm tay bùn, ra HN đi học cũng bươn chải cũng làm đủ các việc từ trông trẻ, dọn nhà theo giờ, rửa bát thuê, ship hàng… nói chung là cực kỳ vất vả, đen nhẻm đen nhèm, bị cuộc sống khó khăn làm che mất nét đẹp duyên dáng của người thiếu nữ…

[​IMG]♥ Đến 1 ngày đẹp trời, cô bé Mai tìm xin việc tại tiệm Spa Kim Khuê 52 Hoàng Ngọc Phách. Cái duyên, tính thật thà, cùng với sự chăm chỉ đã được rèn rũa từ trước, em đã được chị Liên - chủ tiệm Spa hướng dẫn dạy nghề làm đẹp, chăm sóc sắc đẹp phụ nữ… Chỉ sau gần 1 năm, cô bé đen nhẻm ấy đã thay đổi hoàn toàn, trở thành 1 thiếu nữ xinh đẹp, như chị Liên nói “trắng nõn trắng nà”

[​IMG]♥ Bây giờ Mai đã trở thành quản lý cấp 2 của tiệm Spa Kim Khuê, thu nhập của em đã lên đến trên 15 triệu/tháng, thu nhập ổn định, có thể giúp đỡ nhiều hơn cho gia đình, cuộc sống tốt hơn rất nhiều… Rất tuyệt vời!
    .
    >> Tin vui! Ngay bây giờ Kim Khuê Spa lại đang tuyển dụng thêm 5 nhân viên, chị em nắm cơ hội ngay nhé. Thông tin chi tiết như sau:

+ Công việc: Chăm sóc sắc đẹp phụ nữ như: Làm trắng da, dưỡng da, trị nám…
    + Thu nhập: có thể trên 15 triệu/ tháng. Lương cứng 1 năm tăng 2 lần cao dần, cao dần lên tới 6-8 triệu, quan trọng hơn nữa là thưởng nhiều.

+ Địa điểm làm việc: 52 Hoàng Ngọc Phách, Phường Láng Hạ, Hà Nội. Cửa hàng tạo điều kiện có thể ngủ lại!
    + Thời gian theo ca: (1) từ 8h30’ – 18h00 và (2) từ 12h00’ – 21h00’
    + Kinh nghiệm: không yêu cầu, bạn có thể là “tờ giấy trắng tinh” đến sẽ được đào tạo chuyên nghiệp

+ Ngoại hình: Không yêu cầu, chắc chắn bạn sẽ đẹp hơn gấp 10 lần bây giờ vì liên tục được tiếp xúc với công nghệ và liệu pháp làm đẹp chuyên nghiệp cao cấp…
    .
    [​IMG] Bạn cần thêm thông tin về Spa? Truy cập Fan page: https://www.facebook.com/kimkhuespa/
    Hoặc website: http://kimkhuespa.vn/

>> Hãy sẵn sàng cho 1 một bộ hồ sơ xin việc nhé. Chỉ tuyển 5 bạn thôi, vì vậy hãy nhanh tay GỌI ĐIỆN ngay hôm nay, ngay bây giờ!
    [​IMG] 098 3608826 – Chị Liên, chủ tiệm.

>> Hãy CHIA SẺ thông tin cơ hội này đến với những người có nhu cầu nhé.
    - Cảm ơn bạn!

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Quý Ông
    Đang tải...

2. bornhuong1704

bornhuong1704 Thành viên đạt chuẩn

oánh dấu

Quý Ông thích bài này.
  3. buithinutk37

buithinutk37 Thành viên tích cực

Viêc này phải luân phiên 2 ca à mn. Có thể làm 1 ca từ 8h30-18h00 không vậy.

4. Quý Ông

=> Làm chia ca em ạ, chọn 1 ca phù hợp với mình
    => Có thể làm 1 ca từ 8h30-18h00 em nhé

5. Quý Ông