Kinh nghiệm: Thu Nhỏ Ngực Không Cần Phẫu Thuật Bao Nhiêu

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 13/9/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Thiệt giờ em cứ băn khoăn có cách nào thu nhỏ ngực không cần phẫu thuật không. Tại nào giờ chưa có phẫu thuật thẩm mỹ nên cũng hơi sợ. Mấy chị có cách nào hay hay chỉ em với ạ. Nếu mà phải bắt buộc phẫu thuật thì làm vậy có ảnh hưởng ngực mình không? Với khoảng bao lâu thì ngực lành? Chị em nào biết giải đáp giúp em với nhé. Em cảm ơn mọi người.

Em lạc hậu quá em ơi giờ mà còn ai thực hiện thu nhỏ ngực không cần phẫu thuật nữa chứ

Tại trước giờ em chưa có phẫu thuật thẩm mỹ nên em cũng sợ lắm chị ơi

Ủa phải chi có mình em thực hiện thì sợ. Còn này cũng có nhiều người thực hiện rồi mà

Mà em sợ đụng chạm dao kéo sẽ ảnh hưởng này kia á chị ơi

Người ta cũng thực hiện rồi đó có ai nói gì đâu

Thôi em ơi đừng có thực hiện thu nhỏ ngực không cần phẫu thuật nó không có hiệu quả gì đâu em ơi

Nhưng mà thực hiện phẫu thuật thì em sợ ảnh hưởng đến ngực á chị ơi

Chị cũng thực hiện rồi mà em có thấy ảnh hưởng ảnh hưởng gì đâu chứ. Thực hiện xong thì chị vẫn còn cho con bú được bình thường mà

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về phau thuat thu nho nguc o dau

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: thu nho nguc khong can phau thuat

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 3/1/2023