Thử Tài Đoán Số ***

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi Mẹ Joonie, 1/2/2016.

1. Mẹ Joonie

Mẹ Joonie Thành viên chính thức

HI, nhân 1 ngày đẹp trời là vừa tròn 1 năm ngày vợ ck mình về chung 1 nhà , ax có làm vk vui. nên m nghĩ ra trò này để các mẹ cùng vào chơi cho vui.
    Luật chơi mỗi mẹ cmm để lại 3 chữ số và kể 1 kỉ niệm đẹp nhất giữa mẹ và ax hay người thương.
    Mẹ nào đoán đúng 3 số trùng với 3 số cuối kết quả giải đặc biệt xổ số kiến thiết miền Bắc ngày 29/2 thì mình tặng 1 xịt khoáng avene hoặc 1 thỏi son hàng Pháp xách tay nhé :x (mẹ nào đoán đúng và nhanh nhất nha)

Mình mở màn è
    910
    Mình nhớ nhất lần ax cầu hôn lần 2, đúng noel. Giữa trời tuyết bay bay. 2vc đang vội vã đi về thì ax giữ mình lại. đường thì vắng mà mình thị sợ, chỉ mau mau muốn về nhà cho ấm. ax rút trogn ví ra 2 cái vé xe bus 2 đứa vừa đi hồi chiều rồi cầm tay mình đeo vào ngón áp út. rồi nói nói, rồi ôm mình . hị. nhẫn giấy mà m còn thấy đẹp lung linh hơn hẳn quả nhẫn kim cương mà ảnh cầu hôn m lần đầu. Phải lòng cái vé xe bus mà mình đã chấp nhận chui vào lồng các mẹ ạ. Giờ lấy nhau rồi nhiều khi điên lắm vì phát hiện ax có tính xấu này tính kia. Cơ mà vẫn iu nhau lém nên chưa dứt ra được :)) cadeau-noel-1 (1).jpg

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Joonie
    Đang tải...