Kinh nghiệm: Thực Hư Việc Tiêm Filler Nâng Mũi Có Hại Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 2/11/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy chị ơi, cho em hỏi ngu phát là tiêm filler nâng mũi có hại không ạ? Em thấy mấy bạn em đi nâng. Nên cũng muốn đi nâng. Nhưng không biết sau này có hại gì không.

Chị nào trong hội có kinh nghiệm trong mảng này, chia sẻ giúp em với. Em cảm ơn nhiều nhiều!

P/s: Ad ơi, duyệt bài giùm em với nhé. Em cảm ơn nhiều!

Nếu em không muốn băn khoăn tiêm filler nâng mũi có hại không thì tìm mấy chỗ Bệnh viện to to mà làm. Như vậy thì sẽ yên tâm hơn

Dạ em cũng tính vậy đó chị. Làm ở Bệnh viện lớn sẽ an toàn hơn. Mà chị có biết chỗ nào không chỉ cho em với.

Cái này thì chị cũng không rành lắm nha. Tại chị đọc báo thấy mấy chỗ spa bị phản ánh hoài nên cho em lời khuyên thôi

À hihi. Dù gì em cũng cảm ơn chị nhiều lắm

Ukm không có gì nè

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: video nâng mũi bằng sụn tự thân

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: tiêm filler nâng mũi có hại không

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...