Kinh nghiệm: Thực phẩm chức năng agel

Thảo luận trong 'Dinh dưỡng' bởi nongtuntun, 12/9/2009.

1. nongtuntun

nongtuntun Thành viên mới

Alô, alô...............
    Có bác nào đã sử dụng thực phẩm chức năng Agel này chưa, nếu có cho em xin ít thông tin với.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nongtuntun
    Đang tải...

2. CuongNIIT

CuongNIIT Thành viên tập sự

Mình đang xài 1 ngày 2 gói đây. Xài được 2 đợt rồi, trước đây là EXO (vị ngọt của nho tím) VÀ UMI (chua ngọt của táo xanh), bây giờ là MIN (giống mùi của nước Revive) và FLX (chả biết có mùi gì nhưng mình thấy nó giống như mùi nước cà rốt, chua chua ngọt ngọt). Mình biết đến cái này cũng do bạn của "sếp nữ" nhà mình "dắt mối" (hehe:p). Ngoài cái vị thơm ngon ra thì chắc đối với mình nó cũng ít tác dụng lắm (mới xài mà) nhưng nghe "sếp nữ" nhà mình ca ngợi dữ lắm. Cái này phải ăn xong mới xơi được vì nếu không ăn thì sau khi xơi món này vào sẽ thấy bụng kêu "ót ét ọt ẹt" khó chịu lắm và sau khi xơi xong thì PHẢI uống nhiều nước để tránh sỏi thận (nếu bác không muốn xơi xong nó nằm 1 đống trong ruột) vì nó là dạng kết tủa. Nên bóc ra và nhấm từng chút một, tới nửa bịch thì nên uống 1 ca nước. Không nên xơi vào lúc chiều tối vì tối sẽ mất ngủ vì...đi tiểu liên tục (mình "bị" rồi). 1 hộp có 30 gói, giá gần 1tr 1 hộp, tính ra 1 gói nhỏ của nó khoảng 50.000 đồng. Ah, mà bác đang tính xài loại nào? Bác lên trang agel.com.vn mà tìm hiểu nha

Sửa lần cuối: 24/10/2009