Toàn quốc: Thực Phẩm Chức Năng Nhật, Tảo Biển, Colagen, Transino

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Tieumun, 29/12/2015.

1. Tieumun

Tieumun Thành viên mới

Mấy hôm nữa chị gái em ở bên nhật về và vì bay hãng mới được mang gấp đôi hành lí nên xách thêm ít tpcn vừa phục vụ gia đình vừa share cho các mẹ ạ. Nhà em chỉ bán các sản phẩm mà gia đình đã sử dụng lâu năm như tảo biển, colagen và transino white c.
    Tảo biển : 550k/gói x 2400v (2000v + 400v được thêm do đang trong thời gian km).
    Tác dụng chính là cân bằng dinh dưỡng trong cơ thể và đặc biệt tốt cho hệ tiêu hoá chứ không thần thánh như người ta quảng cáo là thải độc đẹp da bla bla gì đâu. Nhà ai có người bị trĩ hoặc hay bị táo bón thì tảo này rất tốt đấy ạ.
    Cách dùng : 40-60 viên một ngày chia 3 lần, uống lúc không no không đói.
    Colagen : 480k/ gói dạng bột. Col bên này họ làm theo mùa, tức là mùa cá gì thì làm cá ấy. Bây giờ thì nhà em chỉ có col cá chép thôi. Mẹ em bị tích nước do dùng thuốc khớp, da xệ xuống mà uống cái này 2 tháng ai nhìn cũng khen vì khác hẳn.
    Tác dụng : đẹp da, móng, tóc, tốt cho xương khớp.
    Cách dùng: 2g một ngày, mỗi ngày một lần vào bất kì thời gian nào trong ngày, tốt nhất là pha chung với nước hoa quả hoặc sữa, có thể trộn vào cơm ăn. Nên bổ sung vit c trong quá trình sử dụng.
    Colagen thì những ai trên 25 mới nên dùng nhé ạ.
    Transino white c : 550k/1 lọ x 180 viên. Cái này e mới dùng thôi, da e bị xỉn và sạm, e uống 2 tuần thấy da sáng lên rất nhiều, đều màu hơn.
    Tác dụng : làm trắng da và ngừa nám.
    Cách dùng : 6 viên một ngày chia 2 lần. Uống sau khi ăn. Uống nhiều nước trong thời gian sử dụng. Nên dùng 2 lọ để duy trì lâu.
    Em biết là rất nhiều chị có nhu cầu sp nhật nhưng sợ hàng nhái hàng giả, và thực tế thì tảo biển bị nhái tràn lan trên thị trường, giá cả thì cũng vô vàn. Nên e hi vọng có thể giúp các c mua được những sản phẩm hàng thật,giá hợp lí nhất để sống khoẻ sống đẹp hơn!
    Sđt : 0906298452.
    Facebook: https://m.facebook.com/home.php?refsrc=https://www.facebook.com/
    Em tên hạnh nhé ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tieumun
  2. Tieumun

Tieumun Thành viên mới

Transino white c em hết rồi nhé ạ, tảo biển và colagen có sẵn ạ. Mẹ nào quan tâm ib cho em nha

3. Lemonhn

Lemonhn Thành viên nổi tiếng

Đánh dấu

Tieumun thích bài này.
  4. Tieumun

Tieumun Thành viên mới

Hihi. Khi nào nhà mình cần thì ới em nha ;)