Toàn quốc: Thực phẩm Nga chất lượng , giá cả đảm bảo cho các mẹ đây

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi THỰC PHẨM NGA, 11/6/2014.

Mùa hè đến rồi, các loại nước trái cây bổ dưỡng tươi mát đang là sự lựa chọn của nhiều gia đình. Nhưng với các bé thì các mẹ phải lựa chọn một sản phẩm yên tâm về chất lượng và đảm bảo an toàn về sức khỏe cho các con, vì hệ tiêu hóa của các bé còn rất nhạy cảm.
    Thực phẩm Nga hiện nay được các mẹ hết sức tin dùng về sự an toàn và chất lượng. Nhưng không phải loại thực phẩm nào cũng dùng được cho các bé yêu như một số shop đã quảng cáo. Vì vậy bên mình luôn chọn lọc và phân loại các sản phẩm nào các bé dùng được và không dùng được , chứ không vì lợi nhuận mà khuyên các mẹ dùng những thực phẩm không tốt cho các con.
    Sau đây là một số loại nước ép trái cây dành cho các bé. Vì mặt hàng này nhà mình nhập cả xe container về nên giá cả phải chăng hơn rất nhiều. Đặc biệt trái cây bên Nga họ rất sẵn và nhiều nên việc sản xuất nước ép được đánh giá là vô cũng chất lượng và giá cả siêu phải chăng, chỉ ngang có khi còn thấp hơn 1 số sản phẩm nước ép của Việt Nam mình. Hàm lượng trái cây chứa 50% trở lên trong mỗi sản phẩm. Vì vậy các mẹ hãy tin tưởng và an tâm sử dụng nhé :)

Nước ép trái cây tươi ngon nhiều hương vị cho các bé
    Giá chỉ 20k / 1 hộp

Nước trái cây thơm ngon cho các bé từ 4 tháng - 12 tháng tuổi với nhiều hương vị.
    Giá : 50k / 1 hộp

Ngoài ra còn có Sữa béo thơm ngon bổ dưỡng với nhiều hàm lượng béo khác nhau thích hợp với từng độ tuổi các bé. Có nhiều hương vị tuyệt ngon cho các mẹ lựa chọn cho con yêu.
    Giá : 70k / 1 hộp

Sữa đêm , 1 sản phẩm giàu dinh dưỡng giúp bé k quấy đêm,no lâu,tăng kg. Thành phần gồm sữa tươi và bột ngũ cốc.
    giá : 55k/ 1 hộp

Ngoài những sản phẩm nước ép trái cây dành riêng cho các bé còn có rất nhiều loại nước trái cây dành cho cả gia đình

Nước ép trái cây tươi ngon cho cả gia đình. Giá phải chăng mà chất lượng thì đảm bảo lắm nhé
    Giá : 45k
    1l

https://fbcdn-sphotos-c-a.akamaihd....51_1427883307485681_2257662736156025178_n.jpg

Nước trái cây Ogeccku với nhiều hương vị
    Giá hộp nhỏ 0,2 l : 20k/ 1 hộp
    Hộp to : ~ 1 l : 48k/ 1 hộp

Nước trái cây JAFFA . Giá 65k / 1 hộp 1l

Đảm bảo mặt hàng nước trái cây bên mình là giá hợp lý nhất nhé , cũng chưa có nhiều shop nhập nước ép về như bên mình nhưng giá thì bên mình không vì thế mà cao ngất nhé :)

Còn rất nhiều mặt hàng đồ Nga khác nữa , các mẹ có thể theo dõi trên facebook của bên mình: https://www.facebook.com/thucpham.nga.50

Địa chỉ shop : 49 Đường Thành _ Hà Nội
    SDT : 0902008872
    Shop mình nhận ship toàn quốc nhé :)
    Cảm ơn các mẹ đã theo dõi, mong được các mẹ tin dùng và ủng hộ :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi THỰC PHẨM NGA