Toàn quốc: Thuốc Nam Thần Kỳ Đánh Bay Sỏi Thận Trong 7 Ngày

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi restiv, 10/8/2016.

1. restiv

restiv Thành viên tập sự

Thưa anh chị bà con cô dì chú bác !
    Chẳng là em bị sỏi thận một thời gian , đến khi thấy bị đau tức khó chịu em mới đi khám . Bác sỹ siêu âm xong cho biết em bị sỏi thận , sỏi khá to 2.5 li . Và được chỉ định dùng sóng siêu âm tán sỏi kết hợp với uống thuốc nhưng kết quả không ăn thua do em bị loại sỏi san hô đặc biệt nên dù có tán bể thận thì sỏi cũng không thể vỡ được . Tiếp theo bác sỹ khuyên em nên mổ để lấy sỏi nhưng do chi phí cao , và em rất sợ mổ nên chần trừ. Trong lúc đó em nghe mọi người mách uống kim tiền thảo có thể hết sỏi thận vì vậy em ra hiệu thuốc mua nhưng uống đến no cả bụng mà vẫn chẳng thấy đỡ chút nào . Em đã tính đến nước đi mổ nhưng ... khoảng hai ngày sau em được mẹ của chị đồng nghiệp mách đến lấy thuốc nam uống . Cô ấy trước đây cũng bị sỏi 2 li đã đi mổ lấy sỏi một lần nhưng lần sau thì dùng thuốc nam gia truyền của bà lang này và hết sỏi chỉ trong 7 ngày . Vì sợ phải mổ xẻ nên em làm liều nghe lời cô ấy đi lấy liền một lúc 10 thang thuốc có giá 500k , mỗi tội phải đun lên để uống (em cũng hơi lười) .Mới đầu nghe bà lang kể thuốc ngọt không đắng dễ uống dễ đun nhưng sau khi uống em không ngờ thuốc lại có vị ngon như vậy , vị ngon thơm mát đã khát lại hay , ôi cái vị của thuốc gì mà còn ngon hơn cả nước ngô luộc . Nhưng dù sao em cũng vừa uống vừa lo cho bệnh tình của mình , đến ngày thứ 4 tự dưng em thấy nước tiểu của mình trắng đục như nước vo gạo em tá hỏa gọi bà lang , cô ấy bảo đấy là sỏi bị tán thải ra ngoài em vẫn bán tín bán nghi nhưng thấy mình cũng hết đau nên cố gắng uống thêm 2 ngày nữa rồi đi siêu âm. Lần này em đi siêu âm thì bác bảo em không có sỏi . Em quả thật sung sướng vô cùng liền gọi cho bạn bè và bà lang để cảm ơn . Bà lang bảo em nên uống hết 10 thang để tống sạch cặn bã trong thận ra ngoài , sau khi hết thuốc vào một ngày chủ nhật em đến để cảm ơn bà và ngồi nói chuyện với bà thì em còn được biết thuốc của bà không chỉ chữa sỏi thận mà còn chữa cả sỏi mật , sỏi đường tiết niệu . Ngoài ra bà còn chữa đư cả viêm gan c nữa , bà kể có trường hợp cháu bà ăn không ngon da vàng hay đau bụng đi khám bác sỹ bảo bị viêm gan C . Uống một ống thuốc của viện kê chả thấy gì về bà bốc cho 5 ấm thuốc mà rượu cứ nốc tì tì nhưng không thấy đau tức hạ sườn nữa . Sau khi uống của bà 10 ấm đi khám bác sỹ bảo siêu âm nhầm. Em hỏi bà có ca nào sỏi thận mà bà không chữa được không thì bà chắc như đinh bảo chả thấy ai chưa hết sỏi sau khi uống thuốc của bà bao giờ. ca của em thuộc loại khó thì mười thang chứ ca dễ chỉ 5 thang là hết . Nhưng bà cũng khuyên những ai hay bị sỏi thì cứ 6 tháng nên uống một lần vừa sạch sỏi lại vừa thanh lọc cơ thể. Em có hỏi thuốc của bà sao lại tốt thế thì bà bảo đây là bài thuốc gia truyền được nhiều đời , được chính tay bà làm từ khâu chọn dược liệu tươi đến sao tẩm chế biến nên thuốc mới tốt như vậy. Giờ đây em đã là tín đồ thuốc của bà cứ mỗi lần trong người nóng bức là em lại lấy của bà 3 thang để tránh bị trứng cá mụn nhọt ghé thăm.
    trước đây nhà bà ở xuân mai nhưng giờ chuyển lên vân canh nam từ liêm nên em cũng lấy thuốc dễ dàng hơn.
    Vì đây là bài thuốc tốt nên em giới thiệu cho mọi người biết cũng coi như mình làm phúc vậy
    Nếu ai bị sỏi các loại thì gọi cho bà theo số này nhé
    cô ngoan 0975 660 940
    Chúc những ai bị sỏi thận tìm được lạc quan cho chính bản thân !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi restiv
  2. restiv

restiv Thành viên tập sự

Chào các bạn !
    Rượu bia , thuốc lá , khói bụi môi trường , ăn uống , thuốc thang ... đã càng ngày càng khiến lá gan của bạn già yếu và thoái hóa đi . Cũng vì thế mà những công ty dược đã đầu tư nghiên cứu ra vô số các loại thảo dược nhằm nâng cao sức khỏe cho lá gan.
    Hiện nay trên thị trường đã có sản phẩm viên bổ gan NOVATIV FOR FAMILY .
    Viên bổ gan NOVATIV FOR FAMILY được bào chế từ cao cadusmarianus : 200 mg , cao hơn các sản phẩm khác từ 50 đến 100 mg . Nếu hàm lượng cao cadusmarianus quá thấp sẽ khiến cho lượng hoạt chất thấm vào máu kém khiến cho tác dụng của sản phẩm hầu như không có .
    Ngoài ra trong viên bổ gan novativ for family còn có 50 mg nanocurcumin kết hợp với tinh chất piperin giúp tăng cường hấp thụ nanocurcumin lên tới 200 lần .
    Sản phẩm novativ for family không chỉ bảo vệ và phục hồi tế bào gan mà còn có tác dụng giúp tăng cường sản sinh tế bào gan mới làm trẻ hóa gan và đẩy lui những tế bào gan già yếu
    Sản phẩm có bán tại RESTIV SHOP
    Gía bán một hộp 60 viên : 250.000đ