Thuốc Viêm Khớp Tâm Bình Có Tốt Không Và Giá Báo Nhiêu ?

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi Hoa Lan Rừng 1996, 8/6/2017.

1. Hoa Lan Rừng 1996

Hoa Lan Rừng 1996 Thành viên chính thức

Kính chào bác sĩ, em có đôi chút thắc mắc về sản phẩm viêm khớp Tâm bình mong bác sĩ giải đáp giúp em. Chuyện là bố của em năm nay đã ngoài 60 tuổi hay bị đau nhức ở các khớp xương trên cơ thể. Nhiều nhất là ở đầu gối khiến cho bố em đi lại không được thuận tiện như trước và mỗi lần vận động là khớp gối đau nhức rất khó chịu chỉ có thể nằm yên là mới không bị đau..Mặc dù em có dẫn bố đi khám nhiều nơi mà tình hình cũng không thuyên giảm và khi dùng thuốc giảm đau nhiều em cũng sợ bị tác dụng phụ gây tổn hại đên cơ quan khác... Sau đó em đã biết đến thuốc viêm khớp Tâm Bình thông qua quảng cáo.. Vậy xin hỏi bác sĩ dùng thuốc viêm khớp Tâm Bình có tốt không và giá báo nhiêu ?... Xin cảm ơn bác sĩ
    (Đoàn Ngọc Đức, Bình Định)

Chào bạn Đức thân mến, cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi cho chuyên mục sức khỏe hôm nay..Sau đây chúng tôi xin được giải đáp cho bạn như sau:

Thật ra Viêm khớp Tâm Bình không phải là thuốc chữa các bệnh xương khớp mà chỉ là một thực phẩm chức năng được chiết xuất từ những vị thảo dược thiên nhiên được công ty TNHH Dược Phẩm Tâm Bình sản xuất với phân phối có công dụng hỗ trợ điều trị về cách bệnh xương khớp các thành phần cấu tạo nên thuốc bao gồm:

Thành phần thuốc :

Đương quy:.............................65mg
    Đỗ trọng:................................65mg
    Tục đoạn:................................65mg
    Cẩu tích:.................................65mg
    Đôc hoạt:................................50mg
    Ba kích:..................................45mg
    Ngưu tất:................................40mg
    Cao quy bản:...........................40mg
    Thương truật:..........................35mg
    Mã tiền chế:............................12mg

Công dụng của thuốc viêm khớp Tâm Bình:

Hỗ trợ điều trị thoái hóa khớp: cột sống cổ, cột sống thắt lưng, khớp vai, khớp háng, khớp gối. Viêm khớp, viêm đa khớp dạng thấp, đau thần kinh tọa, thần kinh liên sườn, đau do thoát vị đĩa đệm, gai cột sống, vôi hóa, đau vai gáy, đau nhức mỏi xương khớp, tê buồn chân tay.

Ngoài ra còn bổ can thận, khu trừ phong thấp, bồi dưỡng gân cốt, giảm đau vai gáy..

Đối tượng sử dụng:

là những người mắc các bệnh về xương khớp như thoái hóa khớp, đau lưng, mỏi gối, đau vai gáy, đau nhức mỏi xương khớp, tê buồn chân tay, sưng khớp.

Cách dùng:

– Uống 2 lần/ngày, 3 viên lần trước bữa ăn 30 phút. Đối với người có tiền sử bị đau dạ dày thì nên uống sau bữa ăn.

– Sử dụng liên tục từ 3-6 tháng để cho hiệu quả.

- Nhớ bảo quản nơi khô ráo thoáng mát

Giá bán: 90.000 VNĐ

Những thông tin trên đây có thể giúp bạn hiệu rõ hơn về thực phẩm chức năng Viêm khớp Tâm Bình. sản phẩm này không phải là thuốc, mà chỉ là thực phẩm chức năng nên không có tác dụng thay thế thuốc điều trị bệnh. Nếu như bạn muốn mua thuốc viêm khớp Tâm Bình cho bố bạn dùng thì tốt nhất nên hỏi ý kiến của bác sĩ chuyên khoa để biết cách dùng cho hợp lý nhé

Chúc bố bạn mau hết bệnh!

Xem thêm một bài viết khác: http://www.thoaihoakhop.net/dung-tpcn-vien-khop-tam-binh-chua-thoai-hoa-khop-co-khoi-khong.html

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hoa Lan Rừng 1996
    Đang tải...