Cần giúp: Tiêm cho em bé!!! Các mẹ ơi giúp mình với!!!

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi bibong xinhxinh1, 17/11/2009.

1. bibong xinhxinh1

bibong xinhxinh1 Bắt đầu nổi tiếng

Chào các mẹ!!!

Mình đang có khó khăn muốn nhờ các mẹ giúp với. Có mẹ nào biết bác sĩ nào trong HCM giỏi mà chuyên đến nhà để tiêm cho bé không??? Trước kia mình ở HN nên có 1 bác tay nghề rất giỏi đến nhà tiêm cho bé nhà mình, nhưng bây giờ mình chuyển vào HCM rồi nên không biết bác sĩ nào cả, mà con mình đến hạn phải tiêm rồi. Các mẹ biết mách giúp mình nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều!!!:razz:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bibong xinhxinh1
    Đang tải...

2. Rùa con

Rùa con http//www.eshopruacon.com

Sao bạn không cho em bé đến bv tiêm cho an toàn?

3. bibong xinhxinh1

Mình mới vào HCM nên mọi thứ còn bỡ ngỡ lắm, mình không biết bv nào hay bs nào tốt để đưa bé đến tiêm nữa. Ở HCM có mời được bs về nhà tiêm k hả bạn hay bắt buộc phải đưa đến. Bạn biết thì mách mình với nhé! Thanks bạn!;)

4. bibong xinhxinh1

hix. không mẹ nào chỉ cho mình với à????

5. Rùa con

Rùa con http//www.eshopruacon.com

Lúc nãy có pm cho bạn rồi. Mình thì hay cho bé tiêm ở bệnh viện Từ Dũ. Có 1 lần TD hết thuốc thì tiêm ở Nhi đồng. Mình ít đến Nhi đồng vì nơi ấy bệnh nhiều mình sợ lây lan. Từ Dũ thì thông thường phụ huynh cho bé đi khám định kỳ v à chích ngừa nhiều hơn.
    Các nơi này thì nói chung hơi đông nên phải đợi lâu, có thể mất 1 buổi, nếu đi sớm thì ít đợi hơn.
    Mình không nghĩ đến việc mời bs về nhà tiêm, vì nói thật đi bv thì lâu thật nhưng an toàn, bất kỳ khi nào tiêm xong bs đều yêu cầu lưu bé lại khoảng 30' để theo dõi tình trạng.
    Mình cũng thường cho bé tiêm vào đúng ngày sinh của bé để tranh thủ kiểm tra cân nặng, chiều cao và khám định kỳ luôn, tranh thủ đến đó cho bé giao lưu với các bé khác :)

6. bibong xinhxinh1

Cảm ơn bạn rùa con nhiều lắm. Đợt tới mình sẽ đưa bé nhà mình tới đó tiêm.

7. thuhoai250906

thuhoai250906 Thành viên tập sự

Chung ta nen ve sinh moi truong cho be

[Công ty CP QTế Nông nghiệp Vinagreen là Công ty cung cấp chuyên nghiệp các dịch vụ diệt mối, diệt chuột, diệt muỗi, diệt gián, khử trùng, vật tư và thiết bị kiểm soát các sinh vật gây hại hàng đầu tại Việt Nam. Với kiến thức, trình độ chuyên môn và kinh nghiệm nhiều năm trong lĩnh vực kiểm soát sinh vật gây hại.

Vinagree cung cấp dịch vụ kiểm soát sinh vật gây hại cho tất cả các khu vực như các công ty, các hộ gia đình, các cơ quan hành chính, các bệnh viện, trường học, doanh trại quan đội….

Cam kết của chúng tôi đối với khách hàng được thể hiện rõ rệt trong các loại hình giải pháp kiểm soát sinh vật gây hại khác nhau mà chúng tôi cung cấp với tiêu chí “an toàn, hiệu quả, tiết kiệm và bảo vệ môi trường”.

Lien he voi chung toi: Công ty CP QTế Nông nghiệp Vinagreen
    DC: P202,no 22,DTM phap van, hoang liet, hong mai, ha noi
    DT : 04 35400071 DĐ: 0904925225